[EGLS] Topic for EGLS's members

Thời gian tổ chức offline định kỳ

• Sáng Thứ 7

Votes: 0 0.0%
  • Sáng Chủ Nhật

• Ý kiến khác

• Total voters
    25
  • Poll closed .

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
Sau buổi họp BĐH của KEC, Trinh xin thông báo 1 số điều sau đây đến tất cả các thành viên:

1. Từ hôm nay trở đi, tất cả mọi ý kiến đóng góp cho CLB, các bạn hãy post ở topic này.
BĐH sẽ thường xuyên check ý kiến của các bạn.

2.
Để BĐH dễ dàng cho việc tổ chức các sự kiện theo đúng mặt bằng trình độ chung của các thành viên, Trinh xin post 1 bài test ở đây, mong các bạn hãy dành 1 ít thời gian để làm rồi gửi đáp án cho Trinh theo địa chỉ mail pepu1908@gmail.com. Hạn chót là 8g tối 21/11/2009. Trong file word các bạn nhớ ghi đầy đủ họ tên, số đt nha...
Download Test

3. Slogan: Mình có ý tưởng này, ko biết các bạn thấy như thế nào.
ENGLISH - THE WAY TO SUCCESS

5. Tên CLB ban đầu là KEC, viết tắt của KNSO English club nhưng do nhiều ý kiến cho rằng cái đó lẫn lộn tiếng Anh và Việt nên Trinh quyết định đổi tên CLB chúng ta thành
EGLS, viết tắt của ENGLISH CLUB FOR LIVING SKILLS

4. Đặc trưng riêng cho EGLS: Trinh có ý kiến là chúng ta sẽ làm 1 cái nón có in logo và slogan của EGLS, màu xanh giống hôm bữa cái áo của Trinh mặt cho nó nổi.

6. Hiện giờ,
BĐH đang cần ý kiến của các thành viên về buổi offline ngày 28/11 và 12/12. Mong các bạn đóng góp tại đây hoặc qua địa chỉ mail pepu1908@gmail.com

le mao

Thành viên năng động
ok!cám ơn mọi người đả tham gia góp ý kiến để xây dựng câu club mình ngày càng phát triển va phổ biến.....mình đồng tình với ý kiến của trinh la làm cái nón và sau này mình sẽ hoàn thành tiếp đồng phục....vợi lại lập quỹ club đẻ có thêm kinh phí hoạt động.nếu tốt hơn la vận động từ các nhà tài trợ......​

camnhung

Thanh viên kỳ cựu
hôm trước mình bận học, không đi được, hi vọng rằng lần sau sẽ có dịp tham gia. chúc ECLS ngày càng thành công

tuyetsuong_bt

Thành viên năng động
Ban Điều Hành có thể chuyển sang Chủ Nhật được không vậy? Vì thứ 7 có rất nhiều người bận không đi được. Mong Ban Điều Hành có thể sắp xếp lại thời gian tạo điều kiện cho mọi người có thể cùng tham gia. Thanks!!!

vinny4ever

Thành viên
ENGLISH - THE WAY TO GET SUCCESS

Nếu dùng câu này thì bỏ chữ "GET" sẽ hay hơn.

Uy đề xuất:

"YES, EVERYONE CAN SPEAK ENGLISH."

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
Ban Điều Hành có thể chuyển sang Chủ Nhật được không vậy? Vì thứ 7 có rất nhiều người bận không đi được. Mong Ban Điều Hành có thể sắp xếp lại thời gian tạo điều kiện cho mọi người có thể cùng tham gia. Thanks!!!

Chào bạn! Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến cho EGLS. Về việc ngày định kì thì mình đã thông qua ý kiến của số đông trong buổi offline lần 1 chứ ko phải do mình quyết định. Nếu nhiều bạn có yêu cầu chuyển đổi, mình sẽ hỏi lại các thành viên 1 lần nữa.

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Hic ... mấy hôm nay không lên mạng được .
Chào cả nhà ! mình tên Đạt . Có ý kiến gì thì các bạn post lên diễn đàn để BCN có thể theo ý kiến của các bạn mà xây dựng CLB ngày càng lớn mạnh !

mai ho

Thanh viên kỳ cựu
ENGLISH - THE WAY TO GET SUCCESS

Nếu dùng câu này thì bỏ chữ "GET" sẽ hay hơn.

Uy đề xuất:

"YES, EVERYONE CAN SPEAK ENGLISH."
Ý Uy là nhại cái Yan Can Cook hả? Theo M thì "Yan can cook, We can speak!" haha

steward

Thanh viên kỳ cựu
đã có logo chưa vậy? Có cần mở cuộc thi tạo logo và slogan ko? Mình thấy như vậy cũng rất hay đó, phần thưởng tuỳ BCN ( mình thig thích 1 cái nón và 1 bộ đồ của EGLS :)) )

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
chào bạn ! BCN đang lấy ý kiến của các bạn về việc tạo logo và slogan . Nếu bạn có ý tưởng gì thì cứ post lên đây nhé , BCN sẽ xem xét ý kiến của bạn .

ZenkS

Thanh viên kỳ cựu
hix, anh Uy với chị Mai nói gì chả hiểu. cái nón có vẻ ok. mình góp ý là trong list members nên có thêm phần nick trong 4rum để mọi người xưng tên cho thân mật:thangloi::thangloi:

yarni

Thành viên

2.
Để BCN dễ dàng cho việc tổ chức các sự kiện theo đúng mặt bằng trình độ chung của các thành viên, Trinh xin post 1 bài test ở đây, mong các bạn hãy dành 1 ít thời gian để làm rồi gửi đáp án cho Trinh theo địa chỉ mail pepu1908@gmail.com. Hạn chót là 8g tối 21/11/2009. Trong file word các bạn nhớ ghi đầy đủ họ tên, số đt nha...
Download Test

Already sent you my answer. Please alarm me in case it is not delivered to you. <---- Many thanks and wish our group develop well!

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
đã có logo chưa vậy? Có cần mở cuộc thi tạo logo và slogan ko? Mình thấy như vậy cũng rất hay đó, phần thưởng tuỳ BCN ( mình thig thích 1 cái nón và 1 bộ đồ của EGLS :)) )

Chào bạn! Ý kiến của bạn rất hay....Nhưng có 1 vấn đề như thế này. Nếu muốn tổ chức cuộc thi này và có phần thưởng cho người thắng cuộc thì ít nhất EGLS phải money... Có thế chúng ta sẽ tiến hành vấn đề này trong buổi offline kì này

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
Already sent you my answer. Please alarm me in case it is not delivered to you. <---- Many thanks and wish our group develop well!

I've already received your answer. Thanks for your contribution to our group and I hope to see you on the nearest day.

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
hix, anh Uy với chị Mai nói gì chả hiểu. cái nón có vẻ ok. mình góp ý là trong list members nên có thêm phần nick trong 4rum để mọi người xưng tên cho thân mật:thangloi::thangloi:

Ý kiến của Zenks cũng hay đó. Về sau nếu CLB này phát triển vững mạnh, chúng ta sẽ làm áo tập thể nữa hen. Nhưng trước hết phải có cái logo cái đã. Cảm ơn Zenks nhìu nha!

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
welcome all of you to our group... According to the rule of this 4rum, we use Vietnamese. However, our group is an Eng group and our goal is to improve the English skills. Therefore, it's very good if you can use Eng in our topic. And I think in order to develop not only your Eng skill but also our group, all of the members should try your best to use Eng as much as possible. Thanks for your attention!

dinhthanhhuyen88

[♣]Thành Viên CLB

and

hehe mọi người xem bản demo cho Logo này thế nào?

Bình luận bằng Facebook