[Cuộc Sống] Ôi Ôi...Đời :)

-Tin.Luv-

Thanh viên kỳ cựu
Cuộc sống có những lúc ko như ta mong muốn , có những lúc ta vấp ngã thật đau , lại có những lúc buồn mún khóc .Nhưng phải có những lúc vấp ngã như thế , có những lúc khóc thật to như thế để bạn có thể biết được ai đang quan tâm mình.

Cuộc
sống thật khắc nghiệt , có những lúc nhìn người mình yêu thương khóc mà không dám lại gần vì sợ người ấy tổn thương nhiều hơn .Nhưng bạn nên biết rằng con người chỉ nên sống = trái tim .Khi bạn sống = trái tim và yêu thương hết lòng thì 1 ngày nào đó người ta sẽ cảm nhận được thôi.

Cuộc sống thật khó khăn , nhung phải đối mặt với những khó khăn ấy con người ta mới lớn lên , Phải đối mặt với những khó khăn thì con người ta mới biết trân trọng hạnh phúc .
Bạn luôn cho rằng 1 lần thất bại , 1 lần vấp ngã thì mọi thứ sẽ kết thúc . Nhưng bạn nên biết rằng thất bại chỉ sự chậm lại ko phải là chiến bại , thất bại chỉ là đường vòng ko phải là ngõ cụt . Dù thế nào đi nữa cũng sẽ có người dang đôi tay ra nắm chặt lấy bạn mà thôi .

Bạn luôn cho rằng mình sống thật vô ích , luôn mò mẫm lý do và câu trả lời cho câu hỏi : Vì sao bạn có mặt trên đời?

Sao bạn ko tự hỏi bạn đang yêu thương ai . Những cái tên bạn nêu ra sẽ là câu trả lời hay nhất . Sống . tồn tại vì những người mình yêu thương
Nếu bạn chẳng thể nêu ra đc cái tên nào thì bạn thật đáng thương .>.<

Nhưng ko sao . Nếu bạn ko yêu thương 1 ai đó thì cũng sẽ có 1 ai đó quyết lòng yêu thương bạn đến tận sâu con tim .

Tình Cảm :)

là 1 thứ cảm xúc kì lạ , bạn ko thể có cảm giác giống nhau với bất kì ai.

Mỗi 1 người sẽ cho bạn 1 cảm giác riêng , bạn có thể thích 1 người , ghét 1 người chỉ qua lần gặp đầu tiên , qua cái nhìn đầu tiên .

Đó chính là phép màu của cảm xúc , của tình yêu :D

Nếu 1 lúc nào nó cuộc sống ko theo như ý muốn của bạn , thì bạn hãy nhìn xung quanh xem .

Mình tin chắc là có rất nhiều người đang đợi bạn đưa cánh tay ấy ra và mọi ng sẽ nắm lấy , 1 cách thật chặt , sẽ giúp bạn đứng thẳng , đối mặt với cuộc đời toàn dối gian và lọc lừa này .

" Bất kì lúc nào thấy đau hãy nắm chặt tay ta và ta sẽ nói ta yêu người "
Cuộc sống ko bao giờ cho ai tất cả cũng chẳng bao giờ lấy đi tất cả của ai . Chỉ cần ta cam đảm và cố gắng ko ngừng để nắm lấy thì mọi thứ sẽ thuộc về ta

Cố lên bạn nhé , đừng bao Giờ khuất phục những khó khăn , đừng yếu đuối trước những cám dỗ ..........!!:dacy:

Bình luận bằng Facebook