Vũ Khúc Ngày Mới.

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Một sáng thức dậy, ta cảm thấy tinh thần thật sảng khoái, ta bắt đầu mọi việc suôn sẻ, thành công. Nhưng cũng một sáng thức dậy, ta cảm thấy bức rứt khó chịu, gặp ai cũng cau có, thế là ta có một ngày thật ảm đạm. Mình tin chắc không ai muốn mình có một ngày ảm đạm cả. :phandoi:
Mình mở topic này ra để chúng ta cùng nhau chia sẻ những cách thức khởi đầu ngày mới của mọi ngươi với hy vọng nơi đây sẽ trở thành một "vũ khúc ngày mới" cho tất cả chúng ta. Hãy cùng nhau tạo nên "vũ khúc ngày mới" nhé những thành viên thân yêu của KNSO.

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Mình nhớ lúc nhỏ - khi còn ở nhà - mỗi sáng thức dậy điều đầu tiên mình bắt gặp là những khúc nhạc, những bài hát trữ tình quê hương rất ngọt ngào (cha mình hay dậy sớm và bật nhạc vào buổi sáng). Dần quen với điều đó, nên buổi sáng thức giấc được nghe một bản nhạc mình thấy rất thoải mái.

Nhưng bây giờ do bận rộn vì công việc, tối thức khuya, nên buổi sáng sau tiếng "hét" của đồng hồ báo thức, mình phải bật dậy và tất bật chuẩn bị cho một ngày làm việc.

Hazzz.... Nhớ quá những ngày xưa! Thèm quá một buổi sáng thức dậy cùng âm nhạc...

hnt.n007

Thanh viên kỳ cựu
Sáng nào cũng như sáng nào, cứ tơi 5h là ko tài nào ngủ tiếp đc nữa, cho dù đêm qua ngủ sớm hay là muộn!

Lại 1 buổi sáng như mọi ngày, nhưng tâm trạng chẳng đc mọi ngày, cảm thấy buồn, trống trãi, thiếu vắng 1 điều gì đó... cũng hiểu lý do vì sao, nhưng cũng chẳng lý giải đc!

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
The Secret to You

Gửi mọi người một vũ khúc mà mình rất thích. Hãy cảm nhận nó nhé.

[YOUTUBE]<object width="320" height="220"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/phL0RLKL8bc&hl=en&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/phL0RLKL8bc&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="320" height="220"></embed></object>[/YOUTUBE]

Bình luận bằng Facebook