chúc mừng sinh nhật kực_kì_lì

nhoccan219

[♣]Thành Viên CLB
Last edited by a moderator:

_ice_

Giải Nhất Lời Con Muốn Nói 20
Ôi, tình yêu của tớ... sinh nhật vui vẻ nha... yêu lì lớm ý cơ^^

Hana

[♣]Thành Viên CLB
Chúc chị sinh nhật vui vẻ, nhiêu niềm vui và thật hạnh phúc nha.

Hhaappppyy bbiirrtthhddaayy tttoo yyoouu!!!!!!

Hun một cái Muahhhhhhhhhh

haus1412

[♣]Thành Viên CLB
^^ ui, sinh nhật bé lì à :D
Chúc em sinh nhật vui vẻ, một tuổi mới càng ngày càng trưởng thành và thành công hơn em nhé !!!
À, sinh nhật thì đi nhậu em nhé! :)) ( Đùa thôi, đừng rủ anh đi nhậu thiệt mà làm anh... sướng nha em)

cheng_nhobe

[♣]Thành Viên CLB
chúc nhóc sinh nhật vui vẻ na!... thêm tuổi mới nhiều nhiều cái mới tốt đẹp nha!...

benny

Thanh viên kỳ cựu
Hà hà, không phải ta chưa chúc, mà ta đã dành cả buổi chiều hôm nay để chúc rồi. Nhưng vẫn muốn lên đây chúc tiếp:
"Chúc Lì ngày một xinh đẹp, dễ thương, ngày càng Lì, lì để kiên cường và vững tin vào cuộc sống."
HAPPY BIRTHDAY TO YOU!!!

Lì thông cảm, nhà nghèo, anh em thì ít ba mẹ thì đông nên chỉ có thể tặng Lì món quà nhỏ này thôi, nhận cho ben vui ha :dangyeu:

nho0330

Thanh viên kỳ cựu
happy brithday trễ nha bạn, hii chúc bạn có một tuổi mới nhiều niềm vui bất ngờ và thật nhiều hạnh phúc nha bạn, hihi tặng bạn món quà nè hihiView attachment 2454
tặng bạn một đóa hoa nhân ngày bạn sinh ra chúc bạn luôn tươi vui hạnh phúc và tươi trẻ như đóa hoa ấy bạn là một bông hóa sinh đẹp hihi

tuyettinhlinh

Thanh viên kỳ cựu
Chúc mừng bé kực_kì_lì nha!
Sinh nhật mới thêm một tuổi mới với thật nhiều niềm vui, thật nhiều may mắn và hạnh phúc.
Chị chúc em sẽ luôn lạc quan, yêu đời, yêu người và luôn sống hết mình với những điều mình muốn!
Iu em nhìu nhìu nhìu!!!
:mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi:

trangdang

[♣]Thành Viên
chị biết em vẫn còn thức mà đúng không bé? 19x365 + 1 ngày qua đã là những ngày tuyệt vời vì có em, và những ngày sắp tới, sẽ còn là những chuỗi ngày tuyệt vời hơn thế. Cười thật nhiều em nhé :D

HAPPY BIRTHDAY TO YOU

tuyethong

Thanh viên kỳ cựu
ui ui, hôm qua chị đi cả ngày... mãi bây giờ mới lên được... trễ mất mí phút rùi... đành gửi lời chúc muộn vậy...
Thêm một tuổi mới, chúc em mọi điều vạn sự như ý, tỉ sự như mơ, triệu điều bất ngờ nha... happy birthday to you!!! >_^

kực_kì_lì

[♣]Thành Viên CLB
ui ui, hôm qua chị đi cả ngày... mãi bây giờ mới lên được... trễ mất mí phút rùi... đành gửi lời chúc muộn vậy...
Thêm một tuổi mới, chúc em mọi điều vạn sự như ý, tỉ sự như mơ, triệu điều bất ngờ nha... happy birthday to you!!! >_^

http://t2.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcQbU2gAbjnRuQba9v3FqyyW9SFCIKXnwO4XEFumEqTRdnnTqFRo
trễ 35 phút đó chị...Phạt nặng nha...:cuoihaha:
hihi.cám ơn loqif chúc muộn của chị nha.hun nà....uhmoa....chuzchuz...umhoa.:cuoihaha:

sunflower_saphia_96

Thanh viên kỳ cựu
Tuy là lời chúc hơi muộn nhưng sunflower_saphia_96 vẫn muốn chúc chị Lì luôn mạnh giỏi, được mọi người luôn yêu mến nè, lớn thêm 1 tuổi thì chín chắn hơn, bớt lì như còn trẻ nhé và đạt được những gì mình mong muốn nhé !

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
benny [CMSN] Chúc mừng sinh nhật chị XUMI! Chúc Mừng Sinh Nhật 5
benny [CMSN] Mùa của hoa mai, chúc mừng sinh nhật chị Vhngocmai ^^ Chúc Mừng Sinh Nhật 3
hoahong39 [happy birthday] chúc mừng sinh nhật em Chúc Mừng Sinh Nhật 7
tangnam2 [CMSN] Chúc mừng sinh nhật xu-kute Chúc Mừng Sinh Nhật 8
hoahong39 [happy birthday]chúc mừng sinh nhật chị...chị là ai?? Chúc Mừng Sinh Nhật 5
benny [HPBD] Chúc mừng sinh nhật chị Lala! Chúc Mừng Sinh Nhật 5
_ice_ Chúc mừng sinh nhật anh thanhdat1004 Chúc Mừng Sinh Nhật 7
lapdong Chúc mừng sinh nhật Jimmydang đáng yêu Chúc Mừng Sinh Nhật 12
hoahong39 chúc mừng sinh nhật chủ nhiệm CLB _chị Thiên sứ.^^ Chúc Mừng Sinh Nhật 3
hoahong39 chúc mừng sinh nhật chủ nhiệm CLB _chị Thiên sứ.^^ Chúc Mừng Sinh Nhật 0
benny [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật chị Ngàn Hoa! Chúc Mừng Sinh Nhật 5
trangdang [Mừng SN]- Chúc mừng sinh nhật má Kid! Chúc Mừng Sinh Nhật 21
Sóng [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật trangdang! Chúc Mừng Sinh Nhật 12
Sóng [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật anh Lu! Chúc Mừng Sinh Nhật 9
benny [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật anh Enor! Chúc Mừng Sinh Nhật 17
benny [MỪNG SN] Chúc mừng sinh nhật anh Xuân Phong Chúc Mừng Sinh Nhật 8
benny [Mừng SN]Chúc mừng sinh nhật Kenshin và Nhóc Cận Chúc Mừng Sinh Nhật 10
benny [MỪNG SN] Chúc mừng sinh nhật chị- chị yêu quý của em! Chúc Mừng Sinh Nhật 12
benny [Mừng SN] "Hãy cùng làm cuộc sống thân thương hơn" - Chúc mừng sinh nhật chị Ngô Loan Chúc Mừng Sinh Nhật 8
benny [Mừng SN]Hãy cùng làm cuộc sống thân thương hơn"- Chúc mừng sinh nhật chị Nguyễn Thắm Chúc Mừng Sinh Nhật 8
benny [Mừng SN] "Hãy cùng làm cuộc sống thân thương hơn"- Chúc mừng sinh nhật anh Ohchick Chúc Mừng Sinh Nhật 5
hoahong39 [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật chị lovehuonghehe iu quý !!! Chúc Mừng Sinh Nhật 3
hoahong39 [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật anh NAM !!! Chúc Mừng Sinh Nhật 8
B [Mừng SN] "Hãy cùng làm cuộc sống thân thương hơn"-chúc mừng sinh nhật anh Thạch! Chúc Mừng Sinh Nhật 15
tritai [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật .::jodiepham2204::. Chúc Mừng Sinh Nhật 9
hoahong39 [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật Benny Chúc Mừng Sinh Nhật 26
B [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật Thanh Nhàn Chúc Mừng Sinh Nhật 12
benny [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật "tổng quản" Chúc Mừng Sinh Nhật 10
benny Chúc mừng sinh nhật chị Chúc Anh Chúc Mừng Sinh Nhật 8
Vrain Bé Moon_tsuki sẽ mở tiệc sinh nhật tại đây....vào chúc mừng nhé các tình yêu... Chúc Mừng Sinh Nhật 20
benny [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật anh [tf]-Trưởng nhóm KNGT Chúc Mừng Sinh Nhật 14
benny Chúc mừng sinh nhật boduacanhxanh Chúc Mừng Sinh Nhật 20
fr Chúc mừng sinh nhật .::ALL I NEED::. Chúc Mừng Sinh Nhật 7
canh buom do Chúc mừng sinh nhật bé Ren_ Loan! Chúc Mừng Sinh Nhật 12
jodiepham2204 Chúc mừng sinh nhật anh Lu Tùng Thanh - Lu Song Qing Chúc Mừng Sinh Nhật 16
N Chúc mừng sinh nhật Lobe_Thùy!!!! Chúc Mừng Sinh Nhật 20
M Chúc mừng sinh nhật em gái nhoccan219 Chúc Mừng Sinh Nhật 3
lapdong Chúc mừng sinh nhật em! Trangdang^^ Chúc Mừng Sinh Nhật 16
M Chúc mừng sinh nhật em gái, Huỳnh Thy Chúc Mừng Sinh Nhật 10
C Chúc mừng sinh nhật chị vinguyen. Chúc Mừng Sinh Nhật 9
Vrain Sinh Nhật Bé Lapdong nè!!!!!! vào đây chúc mừng mọi người ơi!!!!!!! Chúc Mừng Sinh Nhật 16
Sóng Chúc mừng sinh nhật Ngọc Phúc! Chúc Mừng Sinh Nhật 0
trangdang Cả nhà bù vào chúc mừng sinh nhật bác Vũ và anh Hiên nào ^^ Chúc Mừng Sinh Nhật 13
M Chúc mừng sinh nhật người nhà ! Chúc Mừng Sinh Nhật 14
B [Mừng SN] "Hãy cùng làm cuộc sống thân thương hơn!"Chúc mừng SN chị Hải & anh Nhơn! Chúc Mừng Sinh Nhật 5
B [Mừng SN] Hãy cùng làm cuộc sống thân thương hơn!. Chúc mừng sn Anh Thư và Thanh Trúc Chúc Mừng Sinh Nhật 10
benny [Mừng SN] Chúc mừng "xinh nhật" chị dooyin Chúc Mừng Sinh Nhật 11
hoahong39 [Happy birthday]chúc em trai của chị một sinh nhật vui vẻ^^ Chúc Mừng Sinh Nhật 8
benny [CMSN] Mừng sinh nhật chị Chúc Mừng Sinh Nhật 0
benny [Mừng SN] "Dữ dội và lặng im - ồn ào và lặng lẽ" - Đó chính là... Chúc Mừng Sinh Nhật 12