[KN GIAO TIẾP] Cùng chơi trò chơi khen một người khó hay dễ nào

bii

Thành viên
chào các bạn, tất cả các bạn nói chuyện rất tự nhiên, khen nhau cũng tự nhiên nữa. mặc dù chưa gặp mặt mà đã khen đúng như vậy thì hẳn là các bạn rất có tài đoán người.
mong các bạn tiếp tục thể hiện tài năng khen đúng của mình để làm người khác vui.

KHOAILANG

Thành viên mới
bây giờ khen như vậy thì dễ rùi.chứ khi đối mặt khen mới khó í. khen làm sao để người # k thấy là giả???

tranthu

Thành viên
mình chưa biết được nhiều người trong diễn đàn, nhưng mình nghĩ ai cũng đáng yêu hết! hiiii

trando_kynangsong

Thành viên mới
Đơn giản vì đó chỉ là trò chơi. Biết nói lời cảm ơn đó la trí nhớ của con tim.

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:15 PM ----------

Mình cũng rất vui khi được làm quen với các bạn

quachtinh

Thành viên
Chào mọi người mình là mem mới...mình rất vui khi được làm quen với các mem trong diễn đàn:x

languoinao25

Thành viên mới
Chào Benny ! Rất vui khi được làm quen với bạn! nghe tên có vẻ bạn là nữ nhỉ .chúc bạn thành công trong công việc nha !

Traucon_n

[♣]Thành Viên CLB
oliver_grim: Anh là một trong những người em quen đầu tiên trong diễn đàn :x. Anh thực sự rất thân thiện ah :x. [em thấy ai em từng tiếp xúc ở KNS cũng đều rất dễ gần + gần gũi như thế :x]

trangdang

[♣]Thành Viên
bạn Hải rất chịu khó học hỏi, bằng chứng là chủ động tham gia diễn đàn kỹ năng sống. Có ai khen bạn Trang .....dễ thương không ta ;;)

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
D [KN GIAO TIẾP] Hình thành nhóm khách hàng thân thiết Kỹ năng chinh phục 0
_xU_kUt3_ [KN GIAO TIẾP] Kỹ năng mềm trong kinh doanh - Chinh phục để thành đạt! Kỹ năng chinh phục 4
benny [KN GIAO TIẾP] trangdang có biết cách giao tiếp trong môi trường làm việc Kỹ năng chinh phục 3
lampham [KN GIAO TIẾP] 3 cách thu hút sự chú ý của nhà tuyển dụng Kỹ năng chinh phục 5
benny [KN GIAO TIẾP] Vì sao bài viết của tôi không được ủng hộ? Kỹ năng chinh phục 3
D [KN GIAO TIẾP] Người bán hàng xuất sắc nhất do tạp chí fortune 500 bầu chọn Kỹ năng chinh phục 0
D [KN GIAO TIẾP] Cách Tạo Ấn Tượng Ban Đầu Hiệu Quả Kỹ năng chinh phục 3
elsonhoang [KN GIAO TIẾP] Thôi trò... trả đũa Kỹ năng chinh phục 1
benny [KN GIAO TIẾP] Chuyện về bà chủ quán ăn Kỹ năng chinh phục 2
benny [KN GIAO TIẾP] Ba phương pháp để khiến người làm việc Kỹ năng chinh phục 5
benny [KN GIAO TIẾP] Hãy là một cậu em bé nhỏ Kỹ năng chinh phục 0
benny [KN GIAO TIẾP] Bạn muốn thành một người nói chuyện có duyên ư? Dễ lắm! Kỹ năng chinh phục 3
benny [KN GIAO TIẾP] Kỹ năng giao tiếp: Sự lôi cuốn Kỹ năng chinh phục 7
benny [KN GIAO TIẾP] Một số điều khi giao tiếp Kỹ năng chinh phục 2
benny [KN GIAO TIẾP] Giao tiếp thông minh và tài ứng xử Kỹ năng chinh phục 0
benny [KN GIAO TIẾP] Làm sao để chiếm được trái tim của người khác? Kỹ năng chinh phục 15
benny [KN GIAO TIẾP] Thuật đọc cơ thể đoán đối tượng Kỹ năng chinh phục 0
[ tf ] [KN GIAO TIẾP] Danh mục bài viết trong KN Chinh phục Kỹ năng chinh phục 0
bachtuocdo [KN GIAO TIẾP] Giao tiếp giỏi ư? Đơn giản quá! Kỹ năng chinh phục 5
hoaihuong_8x [KN GIAO TIẾP] Câu chuyện xung quanh việc hiểu tâm lý người khác Kỹ năng chinh phục 9
Emi Le [KN GIAO TIẾP] 5 cách tiếp cận khách hàng Kỹ năng chinh phục 1
Emi Le [KN GIAO TIẾP] Chinh phục nhà tuyển dụng trong 5 phút Kỹ năng chinh phục 0
vermouth [KN GIAO TIẾP] Bí quyết để được ghi nhận trong công việc Kỹ năng chinh phục 1
accessdeny [KN GIAO TIẾP] Cách cư xử với 6 mẫu bạn chơi "không đẹp" Kỹ năng chinh phục 6
longteo [KN GIAO TIẾP] Nghệ thuật thuyết phục Kỹ năng chinh phục 3
Sóng [KN GIAO TIẾP] Nói thế nào để người ta nghe? Kỹ năng chinh phục 8