[025] Phỏng vấn chị Tím (hoanghontim)

Status
Không mở trả lời sau này.

trangdang

[♣]Thành Viên
CHÀO CẢ NHÀAAAA

Ngày mới đã bắt đầu, tuần mới đã bắt đầu :dacy:. Tuần vừa qua, thật sự là Trang rất rất rất cảm ơn các bạn đã "nhiệt tình xử...chém". Cảm ơn anh trai...Bờ-nu, cảm ơn anh vì món quà theo phong cách rất...anh, em thích và ngạc nhiên lắm. :dangyeu:.

Sau một tuần "cảm tử", rất may mắn là bé nó vẫn "toàn mạng trở về" :data: và chọn ra một người "thế mạng" tiếp theo. Nghĩ đi nghĩ lại :nghivan:, chỉ có một người ta "ghét", :bimat::

Chị tím ơi, em "trao gươm" cho chị đấy,:cuoihaha::

Em sẽ chém-làm- gương cho cả nhà :data::

1.Điều gì trong cuộc sống chị tâm đắc và cảm thấy mình được "kích hoạt năng lượng" mỗi khi nghĩ về nó?

2. Em thích cái cách chị "yêu" diễn đàn và các bạn, bí quyết của sự năng động trong chị là gì hả chị?

3. Chị của em rất xinh, khó mà đoán được tuổi chị lắm, cho tụi em biết bí kíp đi chị ơi ^^.

thế thôi, chuẩn bị sinh khí tốt nha chị :cuoinhamhiem:

Chúc cả nhà một tuần đầy hứng khởi, nhớ...xử chị Tím dùm em nhé! :nghingo:

cruiseBK

Thanh viên kỳ cựu
:dangyeu:ĐỂ EM LÀ NGƯỜI CHÉM TIẾP THEO NHÉ:
1/ Nghe nói dạo này có 1 anh chàng mà chị muốn đạp xe đạp cùng trong công viên người ấy là ai vậy chị? ( thật lòng đi dối lòng là ko dẫn đi ka đâu chị àh ^^)
2/Vào Ngày SN chị, chị muốn điều gì nhất?
3/Khi chị bị té xe cảm giác của chị như thế nào? ^^
4/Cảm giác nghĩ sao khi chị bị lên thớt?
5/Chị có muốn đưa em lên thớt không hé hé?

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
[FONT=&quot]Sáng sớm vô diễn đàn, nhìn vào cái topic mà mắt mình hoa lên, mồ hôi hột rơi xuống lả chả, chân tay quíu lại. Sự tự tin từ sáng sớm bay đâu mất , mình ko ngờ cũng có cái ngày này, ngày mình bị đưa lên thớt nhưng sau 1 phút tĩnh tâm mình đã quyết định đỡ những đường gươm sắc bén của các bạn. Lời đâu tiên là cảm ơn bé Trang đã cho chị có cơ hội được tỏa sáng . Và bây giờ mình xuất chiêu đây!
[/FONT]
1.Điều gì trong cuộc sống chị tâm đắc và cảm thấy mình được "kích hoạt năng lượng" mỗi khi nghĩ về nó?
[FONT=&quot]
[/FONT][FONT=&quot]Theo chị nghỉ , điều chị tâm đắc nhất là hạnh phúc. Hạnh phúc là điều quan trọng trong cuộc sống điều này ai cũng biết nhưng có được hạnh phúc là điều ko dễ dàng. Với chị cứ mỗi sáng nhắn tin cho ai đó ( bất kỳ ai) dù ko được reaply lại nhưng vì mình đã làm cho người đó vui và có thêm động lực cho ngày mới như vậy đã cảm thấy hạnh phúc lắm rồi. Mỗi ngày được gặp gỡ bạn bè, người thân tán gẫu hoặc café, đôi khi chỉ là những điều nhỏ nhoi là ra đường thấy 1 em bé cười thật tươi khi được ba mẹ chở đi học cũng là điều làm cho mình hạnh phúc. Hạnh phúc là biết mang lại hạnh phúc cho những người xung quanh. Chị nghỉ điều quan trọng nhất chính là sống làm sao cho mình được hạnh phúc và để làm được điều đó thì cẩn phải mang hạnh phúc đến gia đình, bạn bè và đồng nghiệp và cũng đừng quên mang hạnh phúc đến cho chính mình bằng những thú vui giải trí với những người xung quanh mình nhiều hơn.[/FONT]
2. Em thích cái cách chị "yêu" diễn đàn và các bạn, bí quyết của sự năng động trong chị là gì hả chị?
[FONT=&quot]
Trước khi đến với diễn đàn chị là người sống khép kín, nội tâm, có thể nói là “ Trầm”, không tiếp xúc với thế giới bên ngoài nhiều nên khi đến với diễn đàn chị như bừng tỉnh. Cũng từ cái ngày định mệnh 21/3/2009 chị bắt đầu tham gia các hoạt động trên diễn đàn nhiều hơn, nhất là đi với Hội Trái Tim Yêu Thương chị đã học hỏi được sự tự tin, chia sẽ cảm thông và yêu thương chân thành giống như cái tên của Hội vậy.Từ đó chị đã thay đổi cách nghỉ và tự làm mới mình. Chính các bạn đã tạo cho chị một sức sống mới, động lực mới![/FONT]
3. Chị của em rất xinh, khó mà đoán được tuổi chị lắm, cho tụi em biết bí kíp đi chị ơi ^^.
[FONT=&quot]Chị thì ko có bí kíp gì trong vấn đề này cả, chắc là do thường đi với thế hệ 9X nên em thấy chị teen như vậy thôi.
[/FONT][FONT=&quot]Có lẻ chị là người vô tầm, ko lo lắng gì nhiều, cũng ít gặp những chuyện phải thức thâu đêm suốt sáng nên trông chị mới như vậy. Có những lúc chị đã bị khủng hoảng tinh thần nhưng nằm xuống ngủ là chị[/FONT][FONT=&quot] nói[/FONT][FONT=&quot]: “Thôi gạt nó sang 1 bên, mai tính tiếp” vậy là cứ thẳng chân mà ngủ thôi. Vì thế nên chị ngủ rất nhiều và có lẻ điều đó giúp chị trẻ ra thì phải.[/FONT]
[FONT=&quot]Cảm ơn e về những câu hỏi nhé!![/FONT]
[FONT=&quot]
[/FONT]

---------- Post added at 04:09 PM ---------- Previous post was at 03:39 PM ----------

@ CruiseBK:
[FONT=&quot]1/ Nghe nói dạo này có 1 anh chàng mà chị muốn đạp xe đạp cùng trong công viên người ấy là ai vậy chị? ( thật lòng đi dối lòng là ko dẫn đi ka đâu chị àh ^^)[/FONT]
[FONT=&quot]Thực ra đây là lời trong bài hát “ Em muốn” do ca sỹ Trà My trình bày. Chị rất thích nghe bài này, lời bài hát rất tươi trẻ và nhí nhảnh dù có người cho chị là “yamaha” nhưng chị vẫn thích những bài nhạc trẻ như vậy.Dù cho chị có muốn đi cùng anh chàng đó nhưng họ ko muốn thì chị cũng đành chịu thôi nhóc à!!!
[/FONT]

[FONT=&quot]Em dẫn chị đi ka gì mà toàn thấy e cầm mic ko à? Lần sau có đi ka để mic lại cho chị chứ? Nói vậy thôi chứ chị cũng thích nghe giọng của em, cao và ấm lắm![/FONT]
[FONT=&quot]2/Vào Ngày SN chị, chị muốn điều gì nhất?[/FONT]
[FONT=&quot]Chị muốn nhiều lắm, muốn cho mình có sức khỏe tốt. Muốn được cùng người mình yêu thương đứng ngắm mặt trời mọc hoặc hoàng hôn trên biển. Được ăn bữa cơm khi có đầy đủ các thành viên trong gia đình. Và muốn miền quê nghèo của chị ko còn phải chịu những cảnh hạn hán, lủ lụt nữa. Và điều cuối cùng là muốn cả thế giới chỉ nói 1 thứ tiếng duy nhất.[/FONT]
[FONT=&quot]3/Khi chị bị té xe cảm giác của chị như thế nào? ^^[/FONT]
[FONT=&quot]
Em nhắc chị mới nhớ, cái cảm giác lúc đó, mắt thì mở to, miệng thì há hốc mà ko nói được lời nào. Toàn thân thì được lơ lửng. Trời! một cảm giác như đang được bay và sau đó thì sợ hãi. Đến giờ mỗi lần chạy xe chị cũng còn thấy run tay khi thấy người nào đó phóng qua mặt mình cái “vù” nữa đó nhóc! Em làm cho chị 1 phen hú hồn mà cũng là kỷ niệm đáng nhớ hén@![/FONT]

[FONT=&quot]4/Cảm giác nghĩ sao khi chị bị lên thớt?[/FONT]
[FONT=&quot]Như chị nói lúc đầu chân tay ko cử động được, mắt hoa lên, dù ngoài trời đang lành lạnh mà trong người chị thấy nóng, mồ hôi hột rơi là e biết được cảm giác của chị như thế nào rồi! Dù rằng chị cũng biết rằng tuần này mình sẽ lên thớt khi thấy Đức Anh và pé Trang cứ nhắc đến chị hoài nhưng vẫn không thể bình tĩnh đc. “ chạy trời cũng không khỏi nắng” , né tránh chi bằng chấp nhận nên chị đỡ đạn thôi. [/FONT]
[FONT=&quot]5/Chị có muốn đưa em lên thớt không hé hé?[/FONT]
[FONT=&quot]Em mà muốn lên thớt thì trong tuần này tối nào cũng phải dẫn chị đi ăn thật nhiều những món chị chưa được ăn, lúc đó mới chị mới có thể xem xét lại.[/FONT]
[FONT=&quot]Chú ý: Chỉ trong tuần này thôi, tuần sau thì e đã hết cơ hội!!!hé hé! ( Trừ bữa tối thứ 3 ra nhé)[/FONT]

cruiseBK

Thanh viên kỳ cựu
[FONT=&quot]Em mà muốn lên thớt thì trong tuần này tối nào cũng phải dẫn chị đi ăn thật nhiều những món chị chưa được ăn, lúc đó mới chị mới có thể xem xét lại.[/FONT]
[FONT=&quot]Chú ý: Chỉ trong tuần này thôi, tuần sau thì e đã hết cơ hội!!!hé hé! ( Trừ bữa tối thứ 3 ra nhé)[/FONT]
Thưa Chị là em ko muốn lên đâu, Thiên hạ dòm ngó ghê lắm chị à, vậy là đỡ tốn chầu ăn khỏe re hô hô:dangyeu:

steward

Thanh viên kỳ cựu
em có 1 câu cho chị iu thôi ^^. Nếu năm 35t rồi mà chị vẫn chưa tìm được một nửa của mình, và người thân của chị thì cứ hối thúc chị lấy chồng, thì chị sẽ làm gì?

ducanhdhcs_t48

Thanh viên kỳ cựu
hố...hố...thế là em có cơ hội trả thù chị rồi, lúc trước chị làm em hỏng hết kế hoạch nên em không thể tha cho chị được.
Đầu tiên là em chúc chị tuần mới ăn nhiều và có sức chiến đấu nha.
1.Đầu tiên là hiện giờ chị muốn có thứ gì nhất ? What ?
2. Chị có nghĩ mình sẽ lấy chồng không ? Vì sao ?
3.mẫu người sau này của chị là gì ? What ?
4.kể lại khoảnh khắc mà chị tâm đắc nhất trong tuần qua ? what ?
5.Hồi nhỏ chị có coi ai là thần tượng của mình không ? what ?
6.trước giờ thì điều làm chị ngạc nhiên nhất là gì ? what ?
7.Điều đáng sợ nhất mà chị từng gặp là gì ? what ?
8.Chị thích làm gì nhất khi được ở một mình ? what ?
9.Nếu phải ở một mình thì chị sẽ làm gì ? what ?
10.Kỳ nghỉ mà chị cho là thú vị nhất là gì ?
11.Được tái hiện lại điều đáng sợ nhất thì chị sẽ là gì ?
12.Được tái hiện lại điều đáng nhớ nhất chị sẽ làm gì ?
13.Những lúc như thế nào sẽ làm chị nhớ về quá khứ ? what ?
14.Trình bày về lý lịch của chị ?
15.Trình bày về gia đình chị ?
16.Trình bày về truyền thống gia đình chị ?
17.Châm ngôn sống của chị là gì ?
18.Khi được chọn lên thơt chị thấy thế nào ? what ?
19.Đi dưới mưa là chị tái hiện lại đuọc điều gi ?
20.Sự cố đáng ngờ nhất của chị là gì ?
21.Một ngày làm việc của chị bắt đầu như thế nào ?
22.Chi thích ăn gì nhất ? what ?
23.Chị thích uống gì nhất ? what ?
25. Chị sợ gì nhất ?
26. Theo chị thì nút ruồi của người châu phi có màu gì ? what ?
27. Đố chị em có mấy nút ruồi ?
28.Chị có thích được em hỏi tiếp không ?
29. Nếu có ba điều ước chị sẽ ước gì ? what ?
30.Nếu có một triệu dola chị sẽ làm gì trước tiên ? what ?

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Cái thằng này, để nguoi khác hoi zí chứ, làm j mà cả doc vậy. Chị trả loi câu cảu noi đi rùi e sẽ co những câu hvi mà chị ko đo noi ^^.

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Hố hố...chị iu lên thớt... e có mấy câu nhưng để dành cuối cuối hả hỏi... lúc ấy chị hết sức chiến đấu thì e chém mới đau^^

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Là lá la........... "Chưa có bao giờ đẹp như hôm nay...".............Ôi! ta chờ mãi, ta đợi mãi cũng tới ngày này... khò khò, khè khè, khà khà, khù khù, khì khì, khìn khìn.... Cười nhiều quá đuối........... bà già kia... mau đỡ nà:

1. Một câu Yes No Question: Nếu Bụt cho em một điều ước, và em ước "sẽ có được món đồ mà chị rất quý" (tất nhiên món đồ đó không giá trị về mặt tiền bạc). Theo chị, điều ước đó của em có thành sự thật không nhỉ?:dangyeu:

Nếu câu trả lời là Yes, chị không cần xem câu hỏi số 2. Hãy tiến thẳng đến câu 3... ha ha

2. Hic... huhu...:khocto: Em biết ngày mà... thì ra chị... hix.... Thì ra câu trả lời của chị là No. Vậy hãy giải thích vì sao?:phanno:

3. Nếu chị thích một món đồ mà em cũng rất thích (tất nhiên món đồ đó cũng không giá trị về mặt tiền bạc). Thì chị có muốn em "nhường" nó cho chị không? Why?

4. Nếu cuối tuần này chị về Cà Mau, chị sẽ mua quà gì lên cho em? (Em biết chắn chắn phải có quà rồi... khà khà... Hok có thì chị biết "hậu quả" rồi đấy nhé...:cuoinhamhiem:)

5. Nếu cho chị một câu để diễn tả tổng thể về Nhan khói... nhầm... Nhan sắc, ruột gan và Tâm thần... ý quên... Tâm hồn của chị. Câu ấy là gì?:dacy:

Hí hí, há há, hố hố, hứ hứ, hé hé, ... nhẹ quá phải không chị iu? Chúc chị giữ vững bình tĩnh để chiến đấu nhé!

P/s: Em thấy mình thật may mắn vì lên thớt sớm, lên thời điểm này là đuối với mấy đứa Đức Anh, Bờ Ka... rùi. Để mai em nhắn cho tên Vú nữa... chờ nhé.... hí hí

cruiseBK

Thanh viên kỳ cựu
:mimcuoi:NHỜ CHỊ MÀ TOPIC MẤY NGÀY NAY EM CẢM THẤY NHỘN NHỊP HẲN LÊN, SỰ BUỒN TẺ CỦA DIỄN ĐÀN ĐÃ PHƠI ĐI VÀ TRỞ LẠI BẦU KHÔNG KHÍ NHỘN NHỊP VUI VẺ ĐỂ MỌI NGƯỜI CÙNG THƯ GIÃN.
THA CHỊ ĐÓ KHÔNG CHÉM NỮA ĐÂU ^^:dangyeu:

ducanhdhcs_t48

Thanh viên kỳ cựu
em sẽ rất vui và rất bât ngờ khi nhận được tin nhắn của chị với nội dung " Đức Anh ơi hỏi tiếp đi...!":xemthuong::data::data::bimat::mimcuoi::dangyeu::dacy:

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
em có 1 câu cho chị iu thôi ^^. Nếu năm 35t rồi mà chị vẫn chưa tìm được một nửa của mình, và người thân của chị thì cứ hối thúc chị lấy chồng, thì chị sẽ làm gì?
Cảm ơn câu hỏi của em làm chị phải suy nghỉ rất nhiều, chắc đến lúc đó chị sẽ đi tu thôi, em trai à!!!

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
@ducanhdhcs_t48:
1.Đầu tiên là hiện giờ chị muốn có thứ gì nhất ? What ?
2. Chị có nghĩ mình sẽ lấy chồng không ? Vì sao ?
3.mẫu người sau này của chị là gì ? What ?
4.kể lại khoảnh khắc mà chị tâm đắc nhất trong tuần qua ? what ?
5.Hồi nhỏ chị có coi ai là thần tượng của mình không ? what ?
6.trước giờ thì điều làm chị ngạc nhiên nhất là gì ? what ?
7.Điều đáng sợ nhất mà chị từng gặp là gì ? what ?
8.Chị thích làm gì nhất khi được ở một mình ? what ?
9.Nếu phải ở một mình thì chị sẽ làm gì ? what ?
10.Kỳ nghỉ mà chị cho là thú vị nhất là gì ?
11.Được tái hiện lại điều đáng sợ nhất thì chị sẽ là gì ?
12.Được tái hiện lại điều đáng nhớ nhất chị sẽ làm gì ?
13.Những lúc như thế nào sẽ làm chị nhớ về quá khứ ? what ?
14.Trình bày về lý lịch của chị ?
15.Trình bày về gia đình chị ?
16.Trình bày về truyền thống gia đình chị ?
17.Châm ngôn sống của chị là gì ?
18.Khi được chọn lên thơt chị thấy thế nào ? what ?
19.Đi dưới mưa là chị tái hiện lại đuọc điều gi ?
20.Sự cố đáng ngờ nhất của chị là gì ?
21.Một ngày làm việc của chị bắt đầu như thế nào ?
22.Chi thích ăn gì nhất ? what ?
23.Chị thích uống gì nhất ? what ?
25. Chị sợ gì nhất ?
26. Theo chị thì nút ruồi của người châu phi có màu gì ? what ?
27. Đố chị em có mấy nút ruồi ?
28.Chị có thích được em hỏi tiếp không ?
29. Nếu có ba điều ước chị sẽ ước gì ? what ?
30.Nếu có một triệu dola chị sẽ làm gì trước tiên ? what ?
Nhóc Đức Anh kia! Ta với nhà ngươi có thù oán gì đâu mà nhà ngươi chém ta nặng tay quá vậy hả? Mọi chuyện ta đều muốn tốt cho nhà ngươi mà thôi vậy mà nhà ngươi lại đối xử với ta như thế này àh? Ta sẽ ko bao giờ ta thứ cho nhà ngươi đâu, kể từ giây phút này ta sẽ ko chơi với ngươi nữa. Dù ta đang và sẽ rất ghét ngươi nhưng ta ko đầu hàng đâu. Hãy xem đây:
1.Tiền! Nghe có vẻ thực dụng quá nhưng đối với chị ko có tiền ở cái đất Sì Gòn này chị sẽ chết!
2. Theo quy luật tự nhiên, sinh ra, lớn lên, lập gia đình, chăm sóc con cái và đến cuối đời là chết. Điều này còn tùy thuộc vào duyên số, chị luôn tin 1 nữa của mình đang ở đâu đó rất gần chị. " Rồi sẽ đến lượt ta thôi" hé hé!!!
3. Cũng như bao người phụ nữ khác, có gia đình chị sẽ là người phụ nữ đảm đang, luôn quan tâm chăm lo cho gia đình.
4. Ngày chủ nhật, sáng đi giao tiếp với nhóm Anh Văn như gà dịch, chiều đi hát karaoke, tối đi dự tiệc. Dù ko trọn vẹn với buổi sáng nhưng là một ngày thật tuyệt vời!
5. Không, bởi vì chị ko thấy ai là người nổi bật để mình học hỏi cả.
6. Năm ngoái đi mái ấm Huynh Đệ Như Nghĩa thấy mấy em bị khiếm thị nhưng đàn, thổi sáo và hát rất hay. Đó là điều làm chị ngạc nhiên!
7. Năm chị 3 tuổi, có người bạn của ba đến nhà chơi, ông ta có bộ râu quai nón rất rậm rạp. Sau 1 hồi thăm hỏi ông ta ẵm chị lên và cà bộ râu đó vào mặt chị làm chị khóc ré lên và nổi sợ hãi ảm ảnh chị từ lúc đó đến giờ.
8,9. Hát, dù chị hát ko hay nhưng khi chị ở một mình chị thường hay hát, cho vơi đi nổi sợ và cô đơn.
10. Năm 2006, chị được nơi công tác củ của chị tổ chức tham quan Nha Trang - Đà Lạt. Đó là một kỷ niệm đáng nhớ!
11. Chị chỉ mong những điều đáng sợ sẽ ko lặp lại đối với mình.
12. Được gặp gỡ, đi chơi, ăn uống với những người chị yêu thương trân trọng vì biết đâu ngày mai chị ko còn có cơ hội đó nữa.
13. Những lúc buồn chị luôn nghỉ về quá khứ
14. Họ tên: Đỗ Thị Thu
Ngày sinh: 08/06/1983 ( Nhớ tặng quà cho chị nhé!)
Dân tộc: Kinh; Tôn giáo: Không
Quê quán: Vĩnh Linh - Quảng Trị
Hiện cư trú tại: 105 - Nguyễn Thông - P9 - Q3 - TPHCM
(P/S: Em muốn biết thêm thông tin gì nữa cứ trực tiếp hỏi chị nhé)
15. Gia đình chị gồm có: Ba, mẹ, chị gái, anh trai, anh rể, chị dâu, chị và 3 đứa cháu.
16. Thành phần gia đình chị là Trung nông, ba mẹ đều làm ruộng cả.
17. Châm ngôn sống là:
Kiên nhẫn là chìa khóa
Mỡ cánh cửa thành công
18. Câu này chị đã trả lời ở trên, em xem lại nhé!
19. Lúc nhỏ được tắm mưa.
20. Vào ngày sinh nhật chị năm 2009, chi bị tai nạn.
21. Sáng 5h30 dậy, lên sân thượng tập thể dục, sau đó tắm rửa, thay đồ, trang điểm và rời khỏi nhà lúc 7h và bắt đầu ngày mới tại công ty.
22. Chị thích ăn bánh bột lọc do mẹ làm, vì ở nhà mẹ chị làm rất ngon!
23. Câu này ko biết nước được uống là loại nào? Bia, rượu, nước ngọt hay nước suối? Nói chung những thứ trên loại nào chị cũng uống tốt.
25. Chị sợ nhất là người xấu. Người xấu luôn luôn có những âm mưu, toan tính, lừa lọc, ganh tị, ghen ghét....Nên chị sợ phải gặp những người xấu như thế!
26. Theo chị nghỉ nó có màu nâu, vì họ da đen nên nốt rồi của họ màu nâu.
27. Câu này khó quá, chị ko biết
28. Không
29.
1.Chị ước mình thật giàu có.
2. Chị ước ba mẹ chị luôn được mạnh khỏe,
3. Cuối cùng là nước Việt Nam ko còn những người nghèo và bất hạnh nữa.
30. Chị sẽ chia làm 3 phần:
Thứ nhất: 1 phần cho chị
Thứ 2: Gửi về cho ba mẹ chị
Thứ 3: Gửi đến Trung tâm bảo trợ trẻ em và chất độc màu da cam.
Kể từ giây phút này ngươi là kẻ thù số 1 của ta.

hoaihuong_8x

[♣]Thành Viên CLB
Chà chà tưởng ai...hóa ra là chị ah. Lâu lắm chưa có gặp chị nhỉ ! Xin tạ lỗi bằng mấy nhát...Hehe
Câu 1:
Hiện tại, điều gì làm chị quan tâm nhất ? Tại sao?
Câu 2:
Hiện thực hóa cho điều chị quan tâm ở trên như thế nào?

trangdang

[♣]Thành Viên
@ducanhdhcs_t48:
Nhóc Đức Anh kia! Ta với nhà ngươi có thù oán gì đâu mà nhà ngươi chém ta nặng tay quá vậy hả? Mọi chuyện ta đều muốn tốt cho nhà ngươi mà thôi vậy mà nhà ngươi lại đối xử với ta như thế này àh? Ta sẽ ko bao giờ ta thứ cho nhà ngươi đâu, kể từ giây phút này ta sẽ ko chơi với ngươi nữa. Dù ta đang và sẽ rất ghét ngươi nhưng ta ko đầu hàng đâu. Hãy xem đây:
1.Tiền! Nghe có vẻ thực dụng quá nhưng đối với chị ko có tiền ở cái đất Sì Gòn này chị sẽ chết!
2. Theo quy luật tự nhiên, sinh ra, lớn lên, lập gia đình, chăm sóc con cái và đến cuối đời là chết. Điều này còn tùy thuộc vào duyên số, chị luôn tin 1 nữa của mình đang ở đâu đó rất gần chị. " Rồi sẽ đến lượt ta thôi" hé hé!!!
3. Cũng như bao người phụ nữ khác, có gia đình chị sẽ là người phụ nữ đảm đang, luôn quan tâm chăm lo cho gia đình.
4. Ngày chủ nhật, sáng đi giao tiếp với nhóm Anh Văn như gà dịch, chiều đi hát karaoke, tối đi dự tiệc. Dù ko trọn vẹn với buổi sáng nhưng là một ngày thật tuyệt vời!
5. Không, bởi vì chị ko thấy ai là người nổi bật để mình học hỏi cả.
6. Năm ngoái đi mái ấm Huynh Đệ Như Nghĩa thấy mấy em bị khiếm thị nhưng đàn, thổi sáo và hát rất hay. Đó là điều làm chị ngạc nhiên!
7. Năm chị 3 tuổi, có người bạn của ba đến nhà chơi, ông ta có bộ râu quai nón rất rậm rạp. Sau 1 hồi thăm hỏi ông ta ẵm chị lên và cà bộ râu đó vào mặt chị làm chị khóc ré lên và nổi sợ hãi ảm ảnh chị từ lúc đó đến giờ.
8,9. Hát, dù chị hát ko hay nhưng khi chị ở một mình chị thường hay hát, cho vơi đi nổi sợ và cô đơn.
10. Năm 2006, chị được nơi công tác củ của chị tổ chức tham quan Nha Trang - Đà Lạt. Đó là một kỷ niệm đáng nhớ!
11. Chị chỉ mong những điều đáng sợ sẽ ko lặp lại đối với mình.
12. Được gặp gỡ, đi chơi, ăn uống với những người chị yêu thương trân trọng vì biết đâu ngày mai chị ko còn có cơ hội đó nữa.
13. Những lúc buồn chị luôn nghỉ về quá khứ
14. Họ tên: Đỗ Thị Thu
Ngày sinh: 08/06/1983 ( Nhớ tặng quà cho chị nhé!)
Dân tộc: Kinh; Tôn giáo: Không
Quê quán: Vĩnh Linh - Quảng Trị
Hiện cư trú tại: 105 - Nguyễn Thông - P9 - Q3 - TPHCM
(P/S: Em muốn biết thêm thông tin gì nữa cứ trực tiếp hỏi chị nhé)
15. Gia đình chị gồm có: Ba, mẹ, chị gái, anh trai, anh rể, chị dâu, chị và 3 đứa cháu.
16. Thành phần gia đình chị là Trung nông, ba mẹ đều làm ruộng cả.
17. Châm ngôn sống là:
Kiên nhẫn là chìa khóa
Mỡ cánh cửa thành công
18. Câu này chị đã trả lời ở trên, em xem lại nhé!
19. Lúc nhỏ được tắm mưa.
20. Vào ngày sinh nhật chị năm 2009, chi bị tai nạn.
21. Sáng 5h30 dậy, lên sân thượng tập thể dục, sau đó tắm rửa, thay đồ, trang điểm và rời khỏi nhà lúc 7h và bắt đầu ngày mới tại công ty.
22. Chị thích ăn bánh bột lọc do mẹ làm, vì ở nhà mẹ chị làm rất ngon!
23. Câu này ko biết nước được uống là loại nào? Bia, rượu, nước ngọt hay nước suối? Nói chung những thứ trên loại nào chị cũng uống tốt.
25. Chị sợ nhất là người xấu. Người xấu luôn luôn có những âm mưu, toan tính, lừa lọc, ganh tị, ghen ghét....Nên chị sợ phải gặp những người xấu như thế!
26. Theo chị nghỉ nó có màu nâu, vì họ da đen nên nốt rồi của họ màu nâu.
27. Câu này khó quá, chị ko biết
28. Không
29.
1.Chị ước mình thật giàu có.
2. Chị ước ba mẹ chị luôn được mạnh khỏe,
3. Cuối cùng là nước Việt Nam ko còn những người nghèo và bất hạnh nữa.
30. Chị sẽ chia làm 3 phần:
Thứ nhất: 1 phần cho chị
Thứ 2: Gửi về cho ba mẹ chị
Thứ 3: Gửi đến Trung tâm bảo trợ trẻ em và chất độc màu da cam.
Kể từ giây phút này ngươi là kẻ thù số 1 của ta.

bravo, hoan hô chị tím, chúc mừng chị đã mở đợt "tổng tấn công" và làm nên "đại thắng vang dội mùa thu năm 2010" hehe, em chấm điểm A cho câu trả lời này. Good, great, excellent!!!

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
kaka tưởng ai... hóa ra là Quỷ... í lộn Thủ Quỷ của Hội Trái Tim Yêu Thương lên dĩa.... :dangyeu:
Ta hỏi 1 câu thôi... Kế hoạch lập gia đình của em? Với ai? Khi nào? Ở đâu?

Bonus cho em 1 câu: Nếu em là Trưởng Hội Trái Tim Yêu Thương thì em sẽ dẫn dắt Hội như thế nào???

tide

Thanh viên kỳ cựu
Trời w...ơi,

Ai chứ chị Tím mà lên thớt thể nào em cũng phải hỏi 1 câu là ít,,:bimat:mà để sau mới hấp...dẫn chứ lị,kkakakakak

ducanhdhcs_t48

Thanh viên kỳ cựu
Thật ra thì em chưa hỏi xong đâu, vẫn còn nữa. chị có muốn em hỏi nữa không ạ. Nếu câu trả lời là "có" thì em sẽ rất ngac nhiên đó ạ.:data::data::dacy:

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
@hoaihuong_8x:
1.
Hiện tại, điều gì làm chị quan tâm nhất ? Tại sao?
2.
Hiện thực hóa cho điều chị quan tâm ở trên như thế nào?
Cậu ca sỹ lâu ngày ko gặp chị mà lại chém chị thía này à???

1.Hiện tại công việc làm chị quan tâm nhất, bởi vì chị đang có 1 công việc ko được như ý muốn cho lắm nên chị đang có ý định chuyển sang công việc mới!
2. Câu này có vẻ trừu tượng quá! Theo chị nghỉ tất nhiên là nó ảnh hưởng rất sâu sắc đến tương lai cuộc sống của chị sau này, điều đó khiến chị phải đưa ra những quyết định sáng suốt và để cho mình ko phải hối hận khi quyết định điều đó.

boduacanhxanh

Thanh viên kỳ cựu
Chị cho em "tra khảo xíu nha"
nếu mọi người nói chị "già" thì chị có cảm nghĩ gì?
Chị có tin trên đời này có công bằng không?

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook