[037] Vào chặt chém tên Minh Thi nhá mọi người

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Tén tèn ten...Lên dĩa rồi

Thời gian vừa rồi, trong đội ngũ thành viên của câu lạc bộ, Minh Thi là một trong những gương mặt điển hình của các thành viên nhiệt tình, luôn muốn đóng góp hết mình cho KNS. Có nhiều kỷ niệm khi làm chung với lão lão. Hôm nay đem lên thớt có dzui không? :cuoihaha:

1. Anh có thể dùng 5 từ để miêu tả về mình không?
2. Ngọn gió nào đã đưa anh bén duyên cùng câu lạc bộ KNS?
3. Động lực nào đã thôi thúc anh đăng kí làm cộng tác viên và duy trì nhiệt huyết cho đến bây giờ?
4.Có điểm nào anh chưa hài lòng về bản thân hay không?
5. Kỷ niệm nào về KNS làm anh nhớ nhất?
6. Ai là người anh ấn tượng nhất trên diễn đàn KNSO?
7. Khó khăn lớn nhất anh từng phải đối mặt? Làm sao anh vượt qua nó?
8. Nếu có thể quay ngược thời gian, anh muốn thay đổi điều gì trong đời mình?
9. Ba giá trị của bản thân mà anh luôn hướng tới?

P/s ( không sâu răng) :Chân thành cảm ơn Benny, vì anh copy nguyên cái bài của em nhưng những câu hỏi này rất hay, anh nghĩ nên cho người bạn của anh trả lời lại

benny

Thanh viên kỳ cựu
Ặc...hận đời vô đối! :choangvang:
Hi hi, không sao, em cũng có một số câu dành tặng anh Minh Thi nà:

1. Mỗi khi cảm thấy buồn hoặc cô đơn, anh thường làm gì?
2. Cảm xúc của anh khi làm trưởng nhóm Radio Kỹ năng sống?
3. Cảm giác khi làm MC cho Radio kỳ 4 thế nào anh nhỉ?
4. Người yêu lý tưởng của anh sẽ như thế nào?
5. Nếu anh là chủ nhiệm clb Kỹ năng sống, việc đầu tiên anh sẽ làm để phát triển clb?
6. Theo anh, trong một nhóm, sẽ tốt hơn khi người nhóm trưởng chia sẻ phân công công việc hay tự mình giải quyết lấy?
7. Cũng 5 từ, nhưng anh hãy nhận xét về em nhé!
8. Nếu phải chọn giữa sự nghiệp và gia đình (giả sử anh đã có gia đình :cuoihaha:), anh sẽ chọn bên nào?
9. Khi làm việc, mỗi lần có xung đột xảy ra, anh sẽ làm gì để:
+ Giữ bình tĩnh?
+ Giải quyết xung đột?
10. Nếu một ngày phải rời câu lạc bộ Kỹ năng sống, anh sẽ nói gì với mọi người?:nghivan:

Hic hic, hi vọng mấy câu của em không làm anh... :tucgian: :)lungtung:).
P/s: có ai có ảnh của anh Thi không nhỉ? Cùng đăng lên để cả nhà có tinh thần chặt chém nào! :dacy:

Ngô Loan

[♣]Thành Viên CLB
À, Tớ vốn ăn ở hiền lành, đức độ nên không có lỡ chặt chém. Cả nhà chém đi, tớ chỉ đứng xem và vỗ tay cổ vũ thui à....
@Benny. e lục lại ảnh trên diễn đàn ấy, nếu ko thì qua fb a Thi ấy.

Iron Hoang

Thành viên mới
Dạo này không hay vào diễn đàn, nghe bạn dùng từ "tên" cứ tưởng lại cho ra tin tức nóng hổi nào.

Tưởng là có tên tội phạm nào mới nổi vào xôn xao bàn tán ;))

nguyenminhthi90

Ban Cố Vấn
Thành viên BQT
tên kia, mún quăng ta lên thớt cũng phải xi-nhan trước 1 tiếng chứ. Vừa mò lên 4room cứ như bị đánh phủ đầu ấy :phandoi:
Tén tèn ten...Lên dĩa rồi

Thời gian vừa rồi, trong đội ngũ thành viên của câu lạc bộ, Minh Thi là một trong những gương mặt điển hình của các thành viên nhiệt tình, luôn muốn đóng góp hết mình cho KNS. Có nhiều kỷ niệm khi làm chung với lão lão. Hôm nay đem lên thớt có dzui không? :cuoihaha:

1. Anh có thể dùng 5 từ để miêu tả về mình không?
2. Ngọn gió nào đã đưa anh bén duyên cùng câu lạc bộ KNS?
3. Động lực nào đã thôi thúc anh đăng kí làm cộng tác viên và duy trì nhiệt huyết cho đến bây giờ?
4.Có điểm nào anh chưa hài lòng về bản thân hay không?
5. Kỷ niệm nào về KNS làm anh nhớ nhất?
6. Ai là người anh ấn tượng nhất trên diễn đàn KNSO?
7. Khó khăn lớn nhất anh từng phải đối mặt? Làm sao anh vượt qua nó?
8. Nếu có thể quay ngược thời gian, anh muốn thay đổi điều gì trong đời mình?
9. Ba giá trị của bản thân mà anh luôn hướng tới?

P/s ( không sâu răng) :Chân thành cảm ơn Benny, vì anh copy nguyên cái bài của em nhưng những câu hỏi này rất hay, anh nghĩ nên cho người bạn của anh trả lời lại
1. hài hước, trí tuệ, lịch lãm, bản lĩnh, đam mê. :mimcuoi:
2. àh, thấy treo poster tuyển ctv trong trường, thấy hay hay nên ham hố mò vô ấy mà :cuoihaha:.
3. trước tiên chỉ là muốn thử sức mình, nhưng sau đó có lẽ chính tình cảm thân thương của mọi người đã níu chân mình lại đến giờ này. Mình vẫn hằng tự hào về đám bạn chơi chung 10 năm của mình là thân thiết nhất cho đến khi gia nhập clb :nghichngom:
4. kỹ năng kiềm chế cảm xúc, hixhix :lanh:
5. hix, nhiều lắm, mỗi lần lại 1 cảm xúc khác nhau. nhưng ấn tượng nhất chắc là lần làm KNS Idol.Sau chương trình đó cảm giác mình trưởng thành hơn rất nhiều :thangloi:
6.lapdong, như 1 cô ong thợ cần mẫn ấy :p
7.nếu đã quyết định làm thì đó ko phải là khó khăn, có chăng chỉ là thử thách. và điều đã giúp mình vượt qua nhiều thử thách đó chính là niềm tin: tin vào bản thân và đồng đội!
8. [FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/oYX2OgYgBG[/FLASH]
9.xem 1

Ặc...hận đời vô đối! :choangvang:
Hi hi, không sao, em cũng có một số câu dành tặng anh Minh Thi nà:

1. Mỗi khi cảm thấy buồn hoặc cô đơn, anh thường làm gì?
2. Cảm xúc của anh khi làm trưởng nhóm Radio Kỹ năng sống?
3. Cảm giác khi làm MC cho Radio kỳ 4 thế nào anh nhỉ?
4. Người yêu lý tưởng của anh sẽ như thế nào?
5. Nếu anh là chủ nhiệm clb Kỹ năng sống, việc đầu tiên anh sẽ làm để phát triển clb?
6. Theo anh, trong một nhóm, sẽ tốt hơn khi người nhóm trưởng chia sẻ phân công công việc hay tự mình giải quyết lấy?
7. Cũng 5 từ, nhưng anh hãy nhận xét về em nhé!
8. Nếu phải chọn giữa sự nghiệp và gia đình (giả sử anh đã có gia đình :cuoihaha:), anh sẽ chọn bên nào?
9. Khi làm việc, mỗi lần có xung đột xảy ra, anh sẽ làm gì để:
+ Giữ bình tĩnh?
+ Giải quyết xung đột?
10. Nếu một ngày phải rời câu lạc bộ Kỹ năng sống, anh sẽ nói gì với mọi người?:nghivan:

Hic hic, hi vọng mấy câu của em không làm anh... :tucgian: :)lungtung:).
P/s: có ai có ảnh của anh Thi không nhỉ? Cùng đăng lên để cả nhà có tinh thần chặt chém nào! :dacy:

1. tìm người tâm sự, nghe nhạc (và ... khóc)
2. đã trải qua rất nhiều cung bậc cảm xúc, từ sung sướng, vui mừng, phấn khích đến chán nản, thất vọng, bực dọc, và cả "nổi điên" :mimcuoi:
3. có chút phấn khích, và sau đó có thêm 1 trải nghiệm, hiểu mọi người nhiều hơn.
4. thông thướng nêu ra đã cũng chọn trớt he hà, đợi khi nào a lấy vợ sẽ trả lời e nhé ;)
5. ổn định nội tình!
6. bản thân 3 chữ "làm việc nhóm" đã trả lời câu hỏi của e rồi
7. chủ động, nhiệt tình, trách nhiệm, 2 từ còn lại từ từ a trả lời nhé :)
8. chọn hết!
9. giữ bình tĩnh: cũng có nhiều phương pháp lắm, nhưng xem ra ko mấy hiệu quả :(.
giải quyết xung đột: bình tĩnh rùi từ từ nói - nghe thui :|
10. tạm biệt! ;)

P/S: pakon chém nhẹ tay giúp. Hix, xong 2 tên này mệt mún xỉu hà :choangvang:

benny

Thanh viên kỳ cựu
Haizzz. Cảm giác anh Thi trả lời có cái gì đó như sự vội vàng. :nghivan:
Tạm thời chưa nghĩ ra thêm nên chỉ chém anh một câu thôi:
Hãy nêu 3 bài viết trên diễn đàn mà anh thích nhất (hổng phải do anh viết). Kèm theo lí do! :nghichngom:

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Chị lâu lắm mới vô lại cái mục này để phỏng vấn.
Thôi, làm vài câu cho vui hén. Đâu phải lúc nào cũng có dịp lăng-xê tên tuổi, chị sẽ giúp em nhá!
1. Kỷ niệm ngọt ngào nhất thời thơ ấu của em là gì?
2. Hãy kể về 1 cuốn sách/bộ phim mà em thích nhất. (Lúc xem nó, em có cảm xúc gì? Tại sao em thích nhất?)
3. Thành công mà em tự hào nhất là gì?
4. Bài học (từ thất bại) nào mà em vẫn còn trăn trở tới giờ?

Chúc em những ngày thật vui!

benny

Thanh viên kỳ cựu
Đưa hình anh Thi lên, để những ai chưa biết còn lên "chặt chém" :cuoihaha:

nguyenminhthi90

Ban Cố Vấn
Thành viên BQT
Haizzz. Cảm giác anh Thi trả lời có cái gì đó như sự vội vàng. :nghivan:
Tạm thời chưa nghĩ ra thêm nên chỉ chém anh một câu thôi:
Hãy nêu 3 bài viết trên diễn đàn mà anh thích nhất (hổng phải do anh viết). Kèm theo lí do! :nghichngom:
3 thì hơi ít đó, nói chung ai khen a hoặc trả lời chủ đề do a tạo là a thik hà :cuoihaha:

Chị lâu lắm mới vô lại cái mục này để phỏng vấn.
Thôi, làm vài câu cho vui hén. Đâu phải lúc nào cũng có dịp lăng-xê tên tuổi, chị sẽ giúp em nhá!
1. Kỷ niệm ngọt ngào nhất thời thơ ấu của em là gì?
2. Hãy kể về 1 cuốn sách/bộ phim mà em thích nhất. (Lúc xem nó, em có cảm xúc gì? Tại sao em thích nhất?)
3. Thành công mà em tự hào nhất là gì?
4. Bài học (từ thất bại) nào mà em vẫn còn trăn trở tới giờ?

Chúc em những ngày thật vui!
1. Được mẹ dắt đi dạo công viên, cứ tíu ta tíu tít như con chim non ấy :mimcuoi:
2. 2 cái này là 1 đó chị: TAM QUỐC DIỄN NGHĨA! Đã từng đọc qua truyện chữ, truyện tranh, sách bình, giờ là xem phim nhưng xem mãi vẫn thấy hay :nghichngom:. Mà cái này thì có hàng đống điển tích để thích đó chị, kể ra hem hết đâu. Còn lý do thì chắc là tại nó hay, và có thể rút ra nhìu bài học ý nghĩa nữa :D.
3. là cái này nè chị :dacy:

Mỗi lần nhớ đến vẫn luôn rất tự hào đó. Tự nhủ sẽ phải cố gắng nhiều hơn nữa :mimcuoi:
4.không trọn vẹn, và nuối tiếc. giờ thì cố gắng trọn vẹn hơn với từng mối quan hệ, và cả với đam mê của mình nữa :)

tạm thời là dz hén. chúc cả nhà dzui dzẻ :cuoihaha:

Bình luận bằng Facebook