[Ảnh TV] tuần mới niềm zui mới.. rất mong làm wen mọi người

Emi Le

[♣]Thành Viên CLB
hi mọi người, em là mem mới chỉ mới được biết và tham gia diễn đàn gần đây thôi. Mong muốn đước gia nhập với gia đình này và làm wen với tất cả mọi người. Mong mọi người chỉ giáo thêm cho ^^
Thông tin cá nhân;
Tên: Lê Mai Nương
Ngày oe oe: 30/9/1991
Trường: ĐH Ngoại Thương, TPHCM
thông tin bên lề:
- Sở thích: chụp hình và tham gia nhóm hội ( vì thật sự từ đó đến giờ em rất nhát nhưng đến giờ mới biết mih cần hoạt bát và tự tin hơn nên bây giờ nhóm nào có tuyển thành viên là đăng kí tham gia mặc dù nhìu lần em nó thất bại..hixxx)
- Tính cách: phúc tạp, khó hỉu, rắc rối ( nghe là hỉu rùi hé... lúc phá thì phá hết cỡ còn lúc khùng cũng khùng dữ lém..^^)
- Thích design mặc dù không pít photoshop.
- Thích chạy xe vòng vòng ngoài phố và đọc truyện tranh..
--- thui em nó dừng ở đây chứ mà nói nữa chắc lòi ra hết mấy cái tật xấu ch8ac1 k ai dám làm bạn với mih quá..hixx))

Last edited by a moderator:

nhungmtv

Thanh viên kỳ cựu
ấn tượng khi gặp dân FTU là tự tin , năng động ^^! Làm wen nha ^^!
Thích chạy xe vòng vòng ngoài phố
ý tưởng lớn gặp nhau nè Emile ^^!
Chúc Emi le 1 ngày mới thành công !

nhok_con1991

Thanh viên kỳ cựu
hè ló bạn emi le, rất vui được làm bạn với Emi le, mình tên Hiếu, cùng sn 91 đo :D
Hỏi nhỏ 1 câu , bạn có bà con gì với anh ivenle không? tên 2 người phát âm gần giống nhau đó ^^

Emi Le

[♣]Thành Viên CLB

ý tưởng lớn gặp nhau nè Emile ^^!
Chúc Emi le 1 ngày mới thành công !

hi hi zậy hả, zui quá.. hi vọng 1 ngày nào đó trong lịch sử kì quặc sẽ ghi tên tụi mình vô hé...^^

hè ló bạn emi le, rất vui được làm bạn với Emi le, mình tên Hiếu, cùng sn 91 đo :D
Hỏi nhỏ 1 câu , bạn có bà con gì với anh ivenle không? tên 2 người phát âm gần giống nhau đó ^^

hehe, rất zui dc làm wen zới bạn.. k pít anh í có pà kon zới mình k chứ mình thì k rùi...hihi^^

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Xin chào ma mới, chị Tên Thảo sinh năm 90. Bắt tay mần quen hen.

pa_pa

Thanh viên kỳ cựu
Chào ban! Mình rất vui được làm quen với bạn.
Tên mình là Anh Kiệt, mọi người thường gọi là papa.

Emi Le

[♣]Thành Viên CLB
Chào ban! Mình rất vui được làm quen với bạn.
Tên mình là Anh Kiệt, mọi người thường gọi là papa.
hi zui quá... rất cám ơn bạn đã wan tâm tới topic của mình nha... có gì xin bạn chỉ giáo thêm^^

Xin chào ma mới, chị Tên Thảo sinh năm 90. Bắt tay mần quen hen.
hi rất zui dc làm wen zới chị. mà hình như chị cũng là thành viên của hội TTYT pphai3 k?? em cũng mới đăng kí tham gia vào đó...hihi

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Chào bạn. Quá vui được làm quen với bạn. Mình là Kendy Đạt, vừa lên 19 tuổi. Đang học ở Bách Khoa HCM. Mình xin giới thiệu 1 chút về mình nhé. Nhà nghèo, ba má đông, có anh không có chị. Nếu bạn bị ăn hiếp cứ gọi cho mình, mình sẽ nhanh chân chạy tới...gọi cảnh sát

ChickenS0up

Thanh viên kỳ cựu
Đợi ngày 23.5 này ,hội TTYT có buổi off bầu cử BQL hội ấy , bạn cố gắng thu xếp thời gian để tham gia . đó là cách nhanh nhất để bạn được biết mọi người và hội sẽ biết đc Mai Nương là ai :D:D

sẽ có nhiều điều thú vị đợi bạn đó !!!
Chicken cũng là ma mới,nhưng sau vài lần off với hội thì cảm thấy mọi người thật thân thiện và vui vẻ . rất zdui đc làm quen bạn

nói nhỏ nhỏ xíu : "chị" kyniemmua là một trong những mem xì pam nhất 4rum đó

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Chào em! Chị tên Thu. Rất vui được làm quen với em. Chào mừng em gia nhập diễn đàn KNSO và lọt vào hội TTYT. Em hãy cẩn thận với các bạn nam của hội TTYT, nhất là bạn Kenny Đạt đó....!

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Chào cô bé năng động, rất mong sẽ thấy em trong BQL Hội Trái Tim Yêu Thương. Và cho dù ở vị trí nào cũng mong em đóng góp tích cực cho hoạt động của Hội cũng như của diễn đàn em nhé.

-Tin.Luv-

Thanh viên kỳ cựu
Chà Chà.... Mần quen liền nha bạn gái :) . Chào nhé ! Mình là Tin - TeaYang :"> . Rất vui khi được làm quen với bạn nha :)) Khi bạn buồn hãy gọi cho tôi...tôi không hứa sẽ làm bạn cười...nhưng tôi hứa sẽ cười vào mặt bạn ... !

Tặng bạn :)

Người ta mất 3s để nói tiếng yêu….mất 3 giờ để giải thích…mất 3 ngày để chấp nhận và mất cả đời để thực hiện và ân hận….!

Emi Le

[♣]Thành Viên CLB
Chào bạn. Quá vui được làm quen với bạn. Mình là Kendy Đạt, vừa lên 19 tuổi. Đang học ở Bách Khoa HCM. Mình xin giới thiệu 1 chút về mình nhé. Nhà nghèo, ba má đông, có anh không có chị. Nếu bạn bị ăn hiếp cứ gọi cho mình, mình sẽ nhanh chân chạy tới...gọi cảnh sát

hi, nghe bạn giới thiệu tiểu sử mà thấy rùn gợn... gọi cảnh sát tới để... giải cứu cho bạn..hihi

Đợi ngày 23.5 này ,hội TTYT có buổi off bầu cử BQL hội ấy , bạn cố gắng thu xếp thời gian để tham gia . đó là cách nhanh nhất để bạn được biết mọi người và hội sẽ biết đc Mai Nương là ai :D:D

sẽ có nhiều điều thú vị đợi bạn đó !!!
Chicken cũng là ma mới,nhưng sau vài lần off với hội thì cảm thấy mọi người thật thân thiện và vui vẻ . rất zdui đc làm quen bạn

nói nhỏ nhỏ xíu : "chị" kyniemmua là một trong những mem xì pam nhất 4rum đó
hi, em mới tham gia, mong chị chỉ giáo^^
23-5 hả chị, 24-5,28-5,2-6 thi rùi.. nhưng thui kệ liều lun zậy... lâu lâu mới có dịp mừ..hihi

Chào em! Chị tên Thu. Rất vui được làm quen với em. Chào mừng em gia nhập diễn đàn KNSO và lọt vào hội TTYT. Em hãy cẩn thận với các bạn nam của hội TTYT, nhất là bạn Kenny Đạt đó....!
hi, rất zui khi chị đã ghé thăm topic em, chị yên tâm, em sẽ để í hơn..hehe

Chào cô bé năng động, rất mong sẽ thấy em trong BQL Hội Trái Tim Yêu Thương. Và cho dù ở vị trí nào cũng mong em đóng góp tích cực cho hoạt động của Hội cũng như của diễn đàn em nhé.
hi, mới vô mà nghe tiếng tăm anh vang dội rồi. Rất zui được anh hạ giá nơi đây..hihi dc vô hội là zui lém òi.. em nó k có cái gì giỏi dc cái có tinh thần tự tin thui..hehe^^

Người ta mất 3s để nói tiếng yêu….mất 3 giờ để giải thích…mất 3 ngày để chấp nhận và mất cả đời để thực hiện và ân hận….!
quá triết lí lun.. đọc xong k pít phải hỉu sao cho đúng đây ta..hehe.. làm wen nhé bạn ^^

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Chào em, chị cũng là mem mới.... rất zui khi mần quen zới em, chị cũng là thành viên của TTYT. Tính chị vốn nhúc nhác, hiền lành, hok đủ tự tin nên chẳng dám mần quen zới ai cả, nay thấy em tự tin quá nên lầu mạng nhảy zô mần quen cái...^^

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
hi, mới vô mà nghe tiếng tăm anh vang dội rồi. Rất zui được anh hạ giá nơi đây..hihi dc vô hội là zui lém òi.. em nó k có cái gì giỏi dc cái có tinh thần tự tin thui..hehe^^

ôi, thôi chít pé Mưa rồi, lại thêm một đối thủ nặng ký...hichic.. tội nghiệp em của chị wóa

nhok_con1991

Thanh viên kỳ cựu
Vẫn là những gương mặt của hội TTYT, họ tính làm bá chủ forum luôn hay sao ý. Đi đâu cũng gặp @-)

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
hè lố em, chào mừng tham gia nhé..e thik tham gia hội..cái này đc à..nghe nói trong hội TTYT lại có thêm hội "3 hờ" đó! tham gia hok..hờ hờ !

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
hè lố em, chào mừng tham gia nhé..e thik tham gia hội..cái này đc à..nghe nói trong hội TTYT lại có thêm hội "3 hờ" đó! tham gia hok..hờ hờ !

Phát hiện mới: Anh Maxlink đang dzụ dzỗ em nó dzô "hờ hờ" gì đấy....^^

nhok_con1991

Thanh viên kỳ cựu
à, tội dụ trẻ là nặng lắm nha. nghe đâu sơ sơ mất vài chục chầu khao lận đó :cuoinhamhiem:

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Chào em. Anh nói chuyện với em nhiều mà giờ mới thấy hình em. Cũng dễ thương đó chứ nhỉ? Năng động nữa chứ (Chưa bằng anh.Hihi).

Bình luận bằng Facebook