Bằng Lăng Tím

hoahong_tim0407

Thành viên
Em mong đến mùa hoa bằng lăng tím nở rộ anh sẽ về ,nhưng có thành sự thật hay không ?Anh đã nói rằng anh mong cho thỉnh cầu của em thành sự thật ,em cảm thấy buồn vì anh nói vậy ,sao em phải thỉnh cầu chứ.Em muốn anh về nhưng em không nghĩ đó là thỉnh cầu gì hết .
Gần đây em đi ngoài đường hay để ý đến những cây BLT ,có những cây đã nở rồi anh ạ ,vì thế em không biết ngày anh trở về có thật không ,có gần hay không .Có ngừơi nói BLT nở trong khoảng tháng 8 -10 ,chắc chừng đó mới nở nhiều nhỉ?Mà cũng lạ thật sao em lại mong anh về đến vậy chứ ,chắc vì anh trai đã từng hứa tặng hoa hồng tím cho em đúng không anh .
Mỗi lần nhìn thấy hoa BLT em lại nghĩ đến anh .Khi nào những cây BLT ở con đường em nói nở rộ anh về nhé …
Chúc anh trai luôn vui vẻ ,thành công và gặp nhiều may mắn .Giữ gìn sức khỏe nhé anh.

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Chúc những ước muốn của bạn sẽ trở thành sự thật, mình cũng thik bằng lăng tím lắm, mình nhớ cách đây 2 năm vào sinh nhật lần thứ 18 của mình, mình đã nhận được một bó bằng lăng tím được hái trộm của hai sư huynh dễ thương, mình hy vọng bằng lăng tím sẽ mang may mắn đến với bạn.

Bình luận bằng Facebook