Bé Moon_tsuki sẽ mở tiệc sinh nhật tại đây....vào chúc mừng nhé các tình yêu...

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Bé Moon thân mến!!!

Sinh nhật của bé, niềm vui của mọi người...

Một năm qua, chị đã có những đóng góp thật to lớn cho Hội TTYT, ở vai trò là một thành viên gạo cội trong ban cố vấn hội, luôn có những ý kiến đóng góp thật sâu sắc, luôn là chổ dựa tinh thần của tất cả mọi người, luôn nhào nhắn, xây dựng, đóng góp, gắn kết các bạn sinh viên lại với nhau, cùng đưa tinh thần tình nguyện của sinh lên hàng đầu để giúp đỡ những con người còn nhiều hoàn cảnh khó khăn, bất hạnh.

đích thị là Moon nè

Tuy vậy, bé Moom của chúng ta không phải là một tên bình lặng đâu nhé. Ẩn sau nụ cười hiền từ là một con người chịu chơi, chơi hết mình, hòa đồng hết mình với mọi người. Hỏi làm sao ai có thể "bo....xì...." bả được chứ nhỉ... hì hì (em đang nâng chị lên đó nha chị Moom - sinh nhật của em sau chị đó, chuẩn bị quà nhé)....

Sinh nhật chị, em chúc chị:

- Hoành thành được ước mơ của mình.
- Mau chống lên xe hoa để bọn em được ăn tiệc.
- Có thật nhiều tiền để chăm lo, quan tâm đến những mảnh đời còn bất hạnh..
- ..........................................

Không biết có ai nói với chị điều này không......Em...yêu...chị....

Vrain đã viết....bạn cũng nên để lại vài dòng chứ nhỉ.

Ngoài ra: bạn cũng có thể soạn tin nhắn theo cú pháp:

ILU_x_y:

trong đó ILU: I LOVE U
x: bé Moon yêu dấu
y: lời chúc của bạn

Chị Moon hôm nay sẽ có thật nhiều tình yêu cho coi.

HAPPY BIRTHDAY TO YOU

vitaminlove

Thanh viên kỳ cựu
may quá, đêm nay mình thức khuya, được vinh dự làm người thứ 2 chúc mừng Moon :cuoihaha::cuoihaha:

Thêm một tuổi nữa, chúc Moon sẽ hoàn thành xuất sắc mục tiêu phấn đấu của mình, ngắn hạn cũng như dài hạn :cuoihaha::cuoihaha: Có một sinh nhật thật hạnh phúc với người thân và bạn bè. À, chúc Moon sớm gặp được bạch mã hoàng tử của mình :dacy::dacy: con gái con đứa gì sắp sang tuổi "băm" rồi đấy, lo gả chồng đi ! :vamohoi: Thôi chúc vậy thôi, chừa lời cho các bạn khác chúc nữa ! :cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:
Happy birthday !!!

ohchick

Thanh viên kỳ cựu
heheeeh,chúc mừng sinh nhật chị moon,
chúc chị luôn thành công trong sự nghiệp và tiếp tục cống hiến cho hội TTYT
Hy vọng em sẽ có dịp làm việc với chị .hehehehhe
Tặng chị cái bánh nè

lapdong

Quản Trị Viên
Thành viên BQT
Chúc chị có một sinh nhật vui vẻ và ý nghĩa! :)

Chúc chị luôn tìm thấy cho mình những khoảng trời mà lòng mình cảm thấy thực sự binh yên!

ps: mất bóng một thời gian trên diễn đàn, cũng là thiếu đi một người chị săn sóc cho những yêu thương trong từng ngôi nhà của các thành viên KNSO!

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Chúc mừng sinh nhật " Bà". Bà nhanh lên ko là chậm chân đấy nhá!!!! Sức khoẻ, vui vẻ, và thành công hơn nữa nhé!!!!Chị sẽ nhớ em lắm nếu phải xa em!!!Happy birthday!!!!!

benny

Thanh viên kỳ cựu
Chúc mừng sinh nhật chị!:mimcuoi:
Có thể chị không biết em, nhưng em biết đến chị rất nhiều...
Chúc chị sang một tuổi mới ngày càng vui vẻ và hạnh phúc, có nhiều đóng góp cho diễn đàn mình hơn nữa!
:mimcuoi: :mimcuoi: :mimcuoi:

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Cám ơn mọi người rất nhiều (đặc biệt là Rain đó)...

Lâu rồi ít lên KNSO, cứ nghĩ mọi người không nhớ mình.... :kinhngac: (nói thế chứ cũng lén lén lên dòm ngó à)... Hôm nay, cũng lén lên ngó qua, không dám nghĩ là mình lại thành "chủ đề chính"...:phandoi: Moon thật sự cảm động và cám ơn mọi người nhiều nhiều...

Yêu mọi người lắm... có tiệc tùng gì Moon hú nhá... hihi

cruiseBK

Thanh viên kỳ cựu
:nghivan:trong tấm hình chị moon là người mặc áo trắng hay là áo đen vậy... khó phân biệt quá:choangvang:
:dacy:Chúc Chị Ngày càng đẹp ra và hi vọng năm nay kiềm đc chồng:cuoinhamhiem:
:xemthuong:Happy BirthDay tu Moon

jodiepham2204

Super Moderator
Chị thân yêu!
Chúc chị thêm một tuổi mới, mãi vui cười, mãi xinh tươi.
Hạnh phúc và ấm áp những yêu thương chị nhé!

>:D< >:D< >:D< HAPPY BIRTHDAY TO YOU >:D< >:D< >:D<

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Ồ! Có lẽ ngày 17 tháng 3 là một ngày đặc biệt bình thường đối với nhiều người nhưng lại là một ngày đặc biệt không bình thường đối với một người, đó là chị Moon. Chúc thật xinh đẹp (trong mắt một ai đó) và thật dịu dàng (trong mắt một ai đó) và nhí nhố (trong mắt một ai kia), tuy nói hơi quá nhưng có còn hơn không :cuoihaha:
Phải nói thế nào nhỉ? Ừ! Thì nói thế này. Chúc chị sinh nhật thât vui vẻ và trót lọt ^^ Có một sinh nhật mà không bao giờ quên (theo nghĩa tích cực). Chúc chị ngày càng xinh đẹp và ngày càng yêu em nhiều hơn.

0060-0910-1812-3824_A_Birthday_Cake_With_Candles_On_Top_clipart_image.jpg

Bánh chỉ mang tính chất minh họa

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Happy, Happy, Happy Birthday to you...!
Sinh nhật hồng ấm áp, hạnh phúc trong tình yêu thương nhé em.

moon_tsuki

Cảm ơn mọi người nhiều nhiều... có lẻ phải mở tiệc ăn mừng thôi (chủ yếu là ăn mừng mình vẫn được nhiều người quan tâm thế này, chứ tuổi mới mình định bỏ không nhận á... hehe)

Có thông tin gì về buổi tiệc mình thông báo sau nhá!

nhonht

[♣]Thành Viên CLB
Ah ha, thế là em đã biết ngày sinh nhật của chị rồi đó nha, khà khà.:cuoinhamhiem:
Hôm nay đọc topic này mà em thấy vui lắm, vui còn hơn là sinh nhật của em nữa, hí hí, nguyên nhân thì em không nói đâu nha (mà chắc là do ngày nay em ngủ nhiều nên không có stress).:cuoihaha:
Sinh nhật chị, chúc chị ngày càng mạnh mẽ trong thể lực, dịu dàng trong cử chỉ, hiền thục trước mặt bạn khác phái,:lungtung: Tiêu chí hơi cao, chị cứ từ từ mà hành động nghen chị, hí hí
Và đặc biệt là chị nhớ dắt người có lời chúc độc đáo, độc chiêu, độc nhất vô nhị đi ăn chè nhé chị!!

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Haizzz, thiệt làt tình, sinh nhật của bé Moon nhiều người quan tâm vậy, không biết sinh nhật của Rain ta như thế nào nhỉ??

Nhưng mà nói tóm lại chị phải dẫn em đi ăn thì em mới có quà cho chị nhé...còn nếu không...thì em cũng sẽ tặng thôi, nhưng mà là quà hư vô...hé hé hé hé.....

moon_tsuki

Nhưng mà nói tóm lại chị phải dẫn em đi ăn thì em mới có quà cho chị nhé...còn nếu không...thì em cũng sẽ tặng thôi, nhưng mà là quà hư vô...hé hé hé hé.....

Haizz... đây là gây áp lực cho chị ah...:nghivan::phandoi:

Bình luận bằng Facebook