Bình Chọn Ngôi Nhà Kỹ Năng Sống & Tôi

[you] sẽ bình chọn bài viết nào cho cuộc thi Ngôi Nhà Kỹ Năng Sống & Tôi

• Total voters
    57
  • Poll closed .

Mr[K]id

Thành viên mới
Cuộc thi đã đến hồi phải kết thúc, có thật nhiều những điều mà ta chưa từng biết đến, những bài sẻ chia thật sâu sắc. Đôi lúc khiến ta phải lặng đi để nghĩ suy một chút, đôi lúc thấy cả chính mình trong tâm sự của ai kia.

Xuyên suốt thời gian qua, cuộc thi đã nhận được 13 bài dự thi và 3 bài viết cảm xúc chia sẻ với cuộc thi. Đã đến lúc cần phải tìm ra cho Cuộc thi một những chủ nhân Vinh hạnh đoạt giải, vì Xứng đáng là phần thưởng đã trao cho tất cả các bạn rồi.

Mỗi thành viên chỉ được bình chọn cho 3 bài viết mình tâm đắc nhất thôi nhé! Để là một độc giả thật công bằng hãy đọc tất cả những bài dự thi để bầu chọn cho 3 bài ấn tượng với mình nhất. Đó là nguồn động viên và phần thưởng tinh thần dành cho các tác giả của chúng ta! :thangloi::thangloi:

Thời gian bình chọn sẽ kéo dài từ ngày
13.09.2010 đến ngày 19.09.2010

Thuanvan

Thành viên
Toi rất tâm đắc với những suy nghĩ của các bạn tham gia dự thi và xin chia sẻ. Là người đã từng dạy KNS cho nhiều lớp thanh thiếu niên, tôi rất vui khi thấy ngày càng có nhiều bạn tham gia thân thiết với KNS, đó là tín hiệu vui và đáng mừng!

Thạc Sĩ. Bác Sĩ. Trần Văn Thuận
Giám Đốc Chi nhánh Cần Thơ về giảng dạy KNS.
thuantrn9@gmail.com

_ice_

Giải Nhất Lời Con Muốn Nói 20
Những bài viết là cảm xúc, không trong phần dự thi, em nghĩ cũng nên cho vào bình chọn để trao giải đi anh^^

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Gần về cuối, cuộc bình chọn của chúng ta trở nên quyết liệt quá, sự bám đuổi của các bài viết khá ngoạn mục!

ca_g

[♣]Thành Viên CLB
Hỡi những người bạn,
hãy bầu chọn cho những bài viết của cuộc thi,

có người giữ cảm xúc ấm áp cùng ánh lửa khi ngồi bên nhau,
có người viết lên để trải lòng mình cùng bạn,
cho để cái ôm chặt hơn mỗi lần gặp mặt,

bầu chọn để chia sẻ cùng ta,
bầu chọn để trải lòng cùng bạn,
bầu chọn để mọi người gần nhau hơn,

bạn nhé! :mimcuoi:

Bình luận bằng Facebook