Chúc mừng sinh nhật em- Phan Thành Đạt

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Tèn tén tèn ten,
Tèn tén tèn ten, tèn tén tèn ten....
Chúc mừng sinh nhật em, tèn tén tèn ten... chúc mừng sinh nhật anh vệ sĩ số 1 của ông " Dâm Văn Bụt", hí hí....
Chắc là hôm nay, em tôi đã có một cái sinh nhật khác những sinh nhật trước. Vui hơn, nhiều lời chúc hơn, và hạnh phúc hơn phải không em?
Từ lâu rồi, lâu lắm rồi, chị đã quen có một thằng em ngoan như em, giỏi giang như em, tốt bụng như em. Bất kể chị cần giúp đỡ gì, em đều có mặt. Thật là thích.
Những kĩ niệm của chị em ta, chẳng giấy bút nào nói hết nhỉ? Nào là chuyến đi Đà Lạt, nào là những lần đi sinh hoạt câu lạc bộ, nào là những lần 2 chị em đi ăn, nào là những lần hai chị em tâm sự... Cũng có lúc hai chị em thật thuận hòa, cũng có lúc sóng gió,...
Ngày sinh nhật của em, chúc em thật nhiều niềm vui, nhiều tiếng cười, và đạt mục tiêu là sức khỏe trong năm nay nhé.
Thương em.
Hainguyen

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Tuy em chưa tiếp xúc nhiều với anh nhưng em cảm thấy ai ở bên anh đều sẽ có cảm giác an toàn, chúc anh sinh nhật vui vẻ. Uống thêm một bịch sữa sẽ có thêm nhiều sức khỏe hen.

tuanphi

Thanh viên kỳ cựu
Hôm nay chắc là chú Đạt vui và hạnh phúc lắm. Nói thật lâu rùi mới được vui như ngày hôm nay, dù là sn của người khác.hehe... Chỉ mới biết thôi nhưng mong rằng sau này sẽ có nhìu cơ hội gặp nhau và thân nhau hơn. Có thêm một người bạn là bớt đi một kẻ thù mà đúng ko?!:nghivan: ... Một lần nữa xin gởi lời chúc mừng sn đến chú Đạt. Chúc chú luôn vui, trẻ, khỏe và thành công.
Happy Birthday To Mr Đạt.

Khúc Hát Mừng Sinh Nhật
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/o3p7Pq7vha[/FLASH]

trangdang

[♣]Thành Viên
"anh..."
hehe, chúc anh sinh nhật vui nhé, thế là để kỉ niệm ngày sinh của anh, gia đình kns đã tổ chức chương trình kns idol, vui anh hen? ^^. Anh Đạt là người em hay gặp nhất ở clb, chương trình nào cũng có anh hết, hi ,cứ như...hội viên danh dự á. Cười thật nhiều anh nhé ^^

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Cảm ơn mọi người rất nhiều. Sinh nhật này của e rất khác biệt với những năm trước.
Năm nhất Đh thì có một nhóm bạn ở KTX ĐH Quốc gia tổ chức cho e (dù là mới quen hơn 1 tháng nhờ học quân sự).
Năm 2 Đ đi chung với phòng Đ ở KTX và những người bạn thân
Và năm nay thì lại đông hơn, mỗi năm Đ lại có nhiều bạn nhớ đến ngày này của Đ hơn, Nhiều bạn mới hơn, Đ lớn hơn, trưởng thành hơn rất nhiều. Đ năm nay không phải là Đ năm trước nữa. Đ đã "già" hơn một tuổi rồi. Sẽ có những trách nhiệm và quyền lợi riêng. Nhưng Đ tin chắc Đ sẽ thành công và mọi người cũng vậy phải không nè.

Không chỉ chúc mừng sinh nhật riêng cho Đ mà Đ muốn chúc mừng sinh nhật cho tất cả các bạn sinh trong tuần này, tháng này, quý này,... Tất cả mọi người sẽ thành công và luôn hạnh phúc....

lapdong

Quản Trị Viên
Thành viên BQT
Nhiều lời chúc mừng quá! hihi. Chắc anh Đạt vui lắm lắm luôn! Hi. Em cũng chúc anh luôn vui vẻ, thành công...Và luôn nhiệt tình như thế!!!!:them::them:

ti ti

[♣]Thành Viên CLB
happy birthday vệ sĩ dễ xương nè. N thấy Đ đã thay đổi hơn nhìu so với hùi mới quen Đ đó, chững chạc và trưởng thành hơn... rùi lúc nào Đ cũng là người xung phong đầu tiên khi các anh chị hỏi nè... hi, hum nay hok bít vệ sĩ có được Bụt cho lãnh lương hok nè, L định chuyển khoản qua cho vệ sĩ rùi, nhưng thôi, để L ký cho vài tờ séc cho lẹ hé, rẹc rẹc... :bitmiengcuoi:. chúc vệ sĩ nhìu sk, niềm vui và càng ngày càng nhảy hăng hơn hé :dacy:.

enor

[♣]Thành Viên CLB
Hu hu :khocto: thật là nghen tị với "nhà ngươi " quá ! một lúc 2 topic chúc mừng sinh nhật luôn . Sinh nhật năm nay enor chúc Đạt ngày càng thành công và nhiều niềm vui trong cuộc sống .Tháng này Bụt ta quyết định tăng lương cho "nhà ngươi " :cuoihaha::cuoinhamhiem: ( như thế khỏi phải đưa quà sinh nhật há ) .

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Hu hu :khocto: thật là nghen tị với "nhà ngươi " quá ! một lúc 2 topic chúc mừng sinh nhật luôn .

Đếm sai rùi Bụt ah. Có 3 topic lận. Nhưng một topic là lời chia sẻ của một cô em gái trên diễn đàn. Đ hay đi tâm sự và nhận tâm sự từ những người trên diễn đàn. Đ cảm thấy rất hạnh phúc.Cảm ơn lời chúc của Bụt. Lương tăng nhưng không đồng nghĩa với việc k có quà. Mai nhớ có quà ngen Bụt.

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Chúc anh sinh nhật vui vẻ nhe... tuổi mới nhiều niềm vui nè, nhiều quà nè... và nhiều bạn bè nữa hén....hihi... àh...hình như em chưa gặp mặt anh lần nào thì phải... hi vọng sớm gặp được anh

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Chúc anh sinh nhật vui vẻ nhe... tuổi mới nhiều niềm vui nè, nhiều quà nè... và nhiều bạn bè nữa hén....hihi... àh...hình như em chưa gặp mặt anh lần nào thì phải... hi vọng sớm gặp được anh

Nếu muốn gặp a thì e chỉ cần lên CLB tham gia các chương trình. A tham gia gần như tất cả các chương trình do CLB tổ chức.
Người nổi tiếng mà e. Ham hố nữa chứ.Hihi

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Em mới vào forum chưa có cơ hội gặp anh, hy vọng sẽ gặp trong thời gian sớm nhất. Sẵn tiện gửi lời chúc sức khỏe đến anh (đặc biệt là em gái của anh), chúc anh ngày càng đẹp trai nhưng đừng vượt quá giới hạn cho phép. Chúc anh uống "sữa của chị" Sóng mau lớn nữa...

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Em mới vào forum chưa có cơ hội gặp anh, hy vọng sẽ gặp trong thời gian sớm nhất.

Em mà chưa có cơ hội gặp a ah. Mấy ngày thật trọn vẹn của khóa LIFE 3? e đã quên rồi sao?

Sẵn tiện gửi lời chúc sức khỏe đến anh (đặc biệt là em gái của anh), chúc anh ngày càng đẹp trai nhưng đừng vượt quá giới hạn cho phép.
Chúc a mà lại đặc biệt là đến em gái của a là sao vậy em? Cô em của a thì em hãy chủ động làm quen đi.
Còn đẹp trai thì a luôn tự tin rồi. Mình đẹp, mình có quyền...... Giới hạn của anh cao lắm. Không ai với tới đâu.Em yên tâm. Anh chỉ sợ a không chạy tới đựoc cái giới hạn đó thôi.

jodiepham2204

Super Moderator
Em mà chưa có cơ hội gặp a ah. Mấy ngày thật trọn vẹn của khóa LIFE 3? e đã quên rồi sao?

Chúc a mà lại đặc biệt là đến em gái của a là sao vậy em? Cô em của a thì em hãy chủ động làm quen đi.
Còn đẹp trai thì a luôn tự tin rồi. Mình đẹp, mình có quyền...... Giới hạn của anh cao lắm. Không ai với tới đâu.Em yên tâm. Anh chỉ sợ a không chạy tới đựoc cái giới hạn đó thôi.
ơ!!! Đ có em gái hồi nào nhỉ??

Bình luận bằng Facebook