Chúc mừng sinh nhật em yêu- cánh buồm đỏ - Quyên "quằn quại" của nhóm!

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
À ơi, ngày 16/6 là một ngày đẹp trong tháng và là một ngày đẹp trong năm. Nó đẹp vì nó là ngày 16/6 và vì nó là ngày em của chị ra đời cách đây 21 năm.
Lần đầu tiên gặp em, hai chị em mình đã cười chịu không nổi rồi, chỉ đơn giản "đôi ta" hợp nhau quá.:dauhang:
Rồi những tháng ngày sinh hoạt câu lạc bộ với em, những ngày mấy anh em ta họp hành ở công viên, những tháng ngày cái nhóm ăn chơi của chúng ta đi hết xó xỉnh này đến xó xỉnh khác... càng ngày chị càng "khoái" em hơn.
Chị thương em quá trời, khi biết chị thích ăn mận bắc, em để dành mấy quả cho chị khi mẹ gửi vào cho em.
Chị thương em quá trời, khi đi sinh nhật chị, em và Nhơn bị tông xe, giờ để lại vết sẹo trên bàn chân "xinh đẹp" của em.
Chị thương em quá trời, những lần em mua bỏng ngô qua KTX gọi chị thì chị đang ở nhà.
....
Chị cũng ghét em quá trời, khi nhìn thấy cái nụ cười quằn quại của em, làm chị chẳng kìm được lòng.:danhdau:
Chị cũng ghét em lắm, vì có lần em vì chị mà khóc.
À, còn ghét em là một người "Xài hao" nữa, thiệt là...
...
Em của chị, chị thật mừng, vì em đã sinh ra trên đời này, làm bạn của chị, và thân thiết với chị.
Hãy luôn hạnh phúc đủ đầy, hãy luôn cười thật rạng rỡ trong tất cả mọi ngày bé nhé!
Chị của bé!
P.s: Càng ngày chị càng thích nhìn em, hoho, vì càng ngày em càng đẹp, ra trường "vơ" lấy một thằng mà làm osin nha em, để nó giặt đồ, nấu cơm cho chị em mình có cái thời gian mà đi chơi với nhau!^^

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Happy birthday!
Chúc bé của chị hay ăn chóng lớn, càng ngày càng dễ thương khiến nhiều chàng "quẳn quại" vì thương nhớ nhá!
He he, nói thế thôi, chứ nếu thấy nhiều người quằn quại vì mình, chắc em lại áy náy không chịu nổi quá!
Chúc cho em luôn bình an và vui vẻ.
Rồi một ngày nào đó, sẽ có một chàng hoàng tử cùng một với cánh buồm đỏ thắm đến bên em, hun em cái chụt.
Hi hi hi...

nhungmtv

Thanh viên kỳ cựu
[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin3.swf?xmlurl=http://v2.mp3.zing.vn/blog/?ZC9hOC9kYTgzYmM0OWRjNTMyNjY4ODM4ZjAzZGJiNWE4MzA5MS5cUIbaBmUsICDN8S2jDdUngmMgSMOhdCBN4WeBdUngrWeBmmUsICgU2ldUngaCBOaOG6rXR8UGhhWeBiDEkGldUngaCBUw7ldUngZ3x0mUsICnVl[/FLASH]

enor

[♣]Thành Viên CLB
:mimcuoi: Sinh nhật vui vẻ nha Cánh Buồm Đỏ ! Tuổi mới ngày càng xinh đẹp và thành công .:mimcuoi: .

romitv

Thanh viên kỳ cựu
Sinh nhật hạnh phúc, mọi đều tốt lành sẽ tự dưng bay đến với bạn.
Thêm một tuổi mới, đời thêm phơi phới.

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
P.s: Càng ngày chị càng thích nhìn em, hoho, vì càng ngày em càng đẹp, ra trường "vơ" lấy một thằng mà làm osin nha em, để nó giặt đồ, nấu cơm cho chị em mình có cái thời gian mà đi chơi với nhau!^^
[/B][/COLOR][/I][/QUOTE]
Chị à, ý kiến này hay nà chị, em cám ơn chị nhìu lắm, chị iu à, nhưng mà chị cứ tìm osin cho chị trước đi.hehe
Em cám ơn mọi người đã gửi những lời chúc sinh nhật cho em vào ngày này. Hạnh phúc quá đi.
Tiết lộ cho mọi người một bí mật cực kì lớn : 6h tối nay cách đây 20 năm em ra đời á, thực ra e mới có 20 thôi mà, hehe ::D

hoaihuong_8x

[♣]Thành Viên CLB
Không biết là đã gặp mặt Quyên quằn quại chưa nữa nhưng mà chúc mừng sinh nhật nhé. Vui vẻ và hạnh phúc ...

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
Không biết là đã gặp mặt Quyên quằn quại chưa nữa nhưng mà chúc mừng sinh nhật nhé. Vui vẻ và hạnh phúc ...
chắc là có sự nhầm lần ở đây rùi, tớ là Quyên cute trong nhóm CHỢT NHẬN RA nè, Hoài Hương có biết không ta?

trangdang

[♣]Thành Viên
chị yêu ơi, sinh nhật ý nghĩa và nhiều tiếng cười nha chị, đúng rồi, tớ là tớ không đồng tình vụ gọi chị là "Quyên quằn quại" đâu nhá, gọi chị Vỹ thì được, há há

jodiepham2204

Super Moderator
Quyên hè!
Chúc Quyên có một sinh nhật thật hạnh phúc và ấm áp nhé!
Làm bạn với Q t vui lắm! Hạnh phúc lắm!
Chúng ta bắt đầu thân nhau từ sau chương trình Valentine Trắng Q nhỉ? sau đó là khóa LIFE 3
Rùi cứ thi thoảng được về sớm, t lại ghé sang chỗ Q ăn chè cùng Q, hihi.
Q làm t hạnh phúc nhất là lúc Q cùng NĐMC bất ngờ sang thăm t vào 1 buổi tối trước khi 2 người thi! Hihi, đã lâu lắm rồi không đứa bạn nào ghé thăm t 1 cách bất ngờ như vậy!
Cảm ơn nhiều nhé bạn của tui (bạn tui là Đại gia Vinh "quằn quại" đó nghen! ;))).
Chúc bạn có thật nhiều niềm vui không chỉ trong đêm nay, ;)) ngọt ngào những yêu thương không chỉ trong năm nay, thành công và hạnh phúc không chỉ ở tuổi 20 nhé!
Yêu mình, yêu người và yêu đời nhé! (yêu cầu bạn Q không có được hoang phí nhé!)
P.S: không hiểu sao mỗi lần nghe ai đó nói t và Q nhìn giống nhau t lại mỉm cười, Là sao ta? :))

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
lời cuối cùng cho ngày sinh nhật của mình, ngày này năm 2010, chắc tối nay sẽ không ngủ được vì được mọi người quan tâm quá nhiều, tối nay chắc mình sẽ mơ thấy ác......mộng. Nhưng dù sao thì cũng rất cám ơn tất cả các ACE những người rất thân cũng như những bạn chưa từng gặp Q đã gửi những lời chúc tốt đẹp nhất cho Q.
Đặc biệt cám ơn Anh Thư, chị Hải, NĐMC, NĐT, TQV, Bí mật, a Kid, a Ting,
IU nhà mình nhiều lắm, những người bạn đáng yêu, ngủ ngon nhé.
p/s: sợ là chúng ta đều gặp ác mộng ^^

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Sinh nhật Quyên quằn quại ngay ngày mùng 5 tháng 5. Là ngày gì vậy ta.há há
Chúc mừng sinh nhật 1 lần nữa quỷ nhỏ :cuoihaha:

hoaihuong_8x

[♣]Thành Viên CLB
chắc là có sự nhầm lần ở đây rùi, tớ là Quyên cute trong nhóm CHỢT NHẬN RA nè, Hoài Hương có biết không ta?
Ah có phải bạn Quyên nhỏ người, nói giọng Quảng Trị hay Nghệ An gì đó không?

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
CHút mừn xinh nhật bà chị khá là sinh độp và quyến gũ. Chút bà chị có những phúc dây tiệt dời chong ngài xinh nhật của mình. Chút bà chị luôn phấn đấu không ngừn để đạc được ướt mông của mìn.

Bình luận bằng Facebook