Đi chơi NOEL 22.12 - Mr[K]id tham gia chứ?

[you] sẽ đi chơi Noel với cả nhà chứ?

• Quá tuyệt! đang còn chưa biết Noel này làm gì đây nè!!!

Votes: 0 0.0%
  • Hi, tớ có kế hoạch vào hôm đó rồi! Cả nhà đi chơi vui vẻ nhé!

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    45
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

Mr[K]id

Thành viên mới
Một mùa noel nữa lại đến rồi. Thành phố trở nên rộn ràng hơn, tươi tắn và an lành trong không khí giáng sinh. Mr[K]id có thấy lòng háo hức không? Mr[K]id có kế hoạch gì cho giáng sinh chưa? Bạn có muốn đi chơi với cả nhà KNSO không nào? Tin chắc rằng Mr[K]id sẽ thật sự ấm áp giữa cái lạnh của ngày đông này đấy! Hãy đăng kí tham gia cùng với chúng tôi nhé!

KẾ HOẠCH ĐI CHƠI NOEL
22.12.2009

1. Thời gian:
19h Ngày 22.12.2009

2. Địa điểm:
Công viên 30.04 - Nhà thờ Đức Bà (góc Hàn Thuyên cắt Công Xã Paris )

3. Kế hoạch dự kiến:

+ 19h - 20h30:
  • Gặp nhau chào hỏi,bắt tay, ôm hôn thắm thiết
  • Trò chuyện tâm sự đêm Noel với cafe bệt
  • Tặng quà Noel 1
  • Triển khai kế hoạch tác chiến
+ 20h30 ----->
  • Dạo phố Sài Gòn 2
  • Chụp hình lưu niệm 3
  • 3 chấm ...
CHÚ Ý:
1. Trước khi lên đường mỗi người tự chuẩn bị 1 món quà (để tặng nhau (ai ko có phải mua quà tặng tất cả)), đặc biệt ai có đồ ăn ngon ở nhà ăn không hết thì mang theo để cả nhà giúp đỡ.
2. Trước khi tập trung nên đi gửi xe không thì vừa uống cafe vừa "dòm" vừa trông chừng đội trật tự công cộng khổ lắm (gửi tại Nhà văn hóa Thanh Niên)
3. Tuyển gấp Photographers không giới hạn số lượng, giới tính tuổi tác chỉ cần 1 cái máy ảnh là ok. Đăng ký tại đây!

Danh Sách Photographers:
1. quoccuongdang
2.
vyx38

HOTLINE: 0972 871 372 (Mr[K]id) | YM: volunteer_heart | Email: duc.le@kynangsong.org

-----------------------------------
p/s: trong lúc BQT đang suy nghĩ lên kế hoạch cho ngày mai thì cả nhà đóng góp ý kiến, ý tưởng lun nhé! BQT xin ghi nhận và tổng hợp để có 1 buổi đi chơi Noel
đáng nhớ nhất!

cedrci_jake

<b><font color=green>Giải Nhất Viết Về Người Phụ N
Hic...mai em học AV rồi :(
Mà kế hoạch là gì thế mấy anh chị???

Mr[K]id

Thành viên mới
kế hoạch đang suy nghĩ :D Cả nhà có ý tưởng gì mới lạ và hấp dẫn cứ đóng góp nhé !

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
ý kiến của a rất hay nhưng nếu địa điểm đang tính thì......
.......đề nghị a Đức cho thời gian cụ thể nha...cho mọi người dễ theo dõi...để teen teen còn xin pa má nữa

trantuya6

Thanh viên kỳ cựu
Đề nghị tụ tập đâu đó đập phá ùi chạy lông nhông thành phố ngắm cảnh,hoặc nếu có thể tập trung tại công viên nào đó,chơi mấy trò chơi cho xôm tụ ùi đi dạo phố,cái dạo phố thì ko thể thiếu,đề nghị cả nhà sang bên Quận 8 chơi,có mấy cái hang đá bên đó đẹp lắm.Em chỉ góp ý vậy thui chứ hum đó em ko đi đc hic :roile: tối đó sinh nhật thằng bạn thân nhất ko thể ko đi với nó hihi.Mọi người cho thêm ý kiến với nghen

Mr[K]id

Thành viên mới
Bổ sung thêm:

Các hoạt động dự kiến: Cafe bệt, đi dạo long nhong, chụp hình giáng sinh,...

quoccuongdang

Thanh viên kỳ cựu
Mình thấy ý kiến cùa Kid hay đó. Như thế cũng hay,nhưng phài đông mới vui. Mọi người hội ý đi để biết số lượng, thời gian, địa điểm tập kết nữa chứ...

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Xin lỗi mọi người vì Đ đang thi học kỳ.Ngày mai là Đ thi môn đầu tiên mà Đ chưa học đựoc gì.Ngày mai Đ sẽ phải đi thi trong hy vọng. Học môn này xong 2 lần rồi mà lại có chuyện nên quên hết rồi. Giờ lại phải ôn lại. Thi 7 môn chứ đâu có ít. Chúc các bạn đi chơi vui vẻ ngen.

Chúc các bạn kinh tế K33 thi tốt trong kỳ thi sắp tới.

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
Tớ có ý kiến sẽ tập trung ở Công viên 23/9, gần chợ Bến Thành ( có chỗ gửi xe), rồi chúng ta sẽ đi dọc đường Lê Lợi, chụp hình ở Saigon centre, tiếp thep sẽ đi tới Thương xã tác, tiếp nữa là các khách sạn ở đường Đồng Khởi và cuối cùng là công viên 30.4. Mọi người thấy sao?

akito_masuri

Thành viên
xin lỗi cả nhà, mình đang buồn lắm, người yêu mình chia tay với mình rồi. noel này chắc là buồn lắm đây

Tin Yêu

Thanh viên kỳ cựu
Chào các bạn!
Ý kiến đi chơi Noel của Kid rất hay nhưng nếu có một việc nào ý nghĩa mang lại niềm vui người khác nữa thì thật tuyệt. Đó là sự chia sẻ, đem niềm vui đến những người không có một mùa Giáng Sinh trọn vẹn.
Bên cạnh việc đi chơi chúng ta cũng có thể học được nhiều điều từ việc chơi.
Học mà chơi. Chơi mà học...
Mình có ý này, nên chăng chúng ta sẽ làm một hoạt động nho nhỏ... mỗi người khi chơi chuẩn bị một số món quà nho nhỏ, bất cứ cái gì cũng được: một bộ đồ, một cuốn sách, một hộp cơm cũng không sao... nói chung tất tần tật mà các bạn có thể đem theo.
Mục đích: Gửi tặng những người nghèo, những trẻ em lang thang, người gia neo đơn ở dọc đường hoặc ở những nơi không đèn điện, không tấp nập xe cộ...
Bạn sẽ thấy những việc mình thật ý nghĩa và đáng để làm phải không nào? Tin Yêu dám cá là các bạn sẽ học được rất nhiều điều từ việc làm nhỏ bé này đấy: kỹ năng giao tiếp, điều hành, quản lý, lên kế hoạch... ôi thôi nhiều lắm...
Một lần nữa, Tin Yêu mến chúc các bạn và gia đình có một mùa Giáng Sinh an lành, bình an, khỏe manh.
Và một năm mới an khang thịnh vượng, vạn sự như ý, tràn đầy niềm vui và thành công.
Merry Christmas and Happy New Year

Tin Yêu

huong 87

Thành viên
mình rất muốn nhưng rất tiếc mình ở rất xa với các bạn, vậy các bạn hãy đi chơi vui vẻ nhớ chụp nhiều hình đưa lên để mình xem với nhag

cedrci_jake

<b><font color=green>Giải Nhất Viết Về Người Phụ N
Thế có ai thix đi silent cafe ko nhỉ??? Em biết một quán rất hay nhưng mà...tiếc là...nếu đi đông quá thì ko đc, không khí quán khá là yên tĩnh, níu nhà mình mà kéo vào...e là...^^
Nhưng nếu ngày mai mà số lượng thành viên tham gia không quá đông thì chúng ta có thể ghé quán này thử, còn đông quá thì..đi ăn chơi, long nhong ngoài đường và chộp ảnh là được rồi mọi người ơi :D

rainbowsmile

Thành viên
Ngày mai đi rồi mà chưa có kế hoạch, chắc phải dời vào hôm khác quá :(
Mình có ý này, nên chăng chúng ta sẽ làm một hoạt động nho nhỏ... mỗi người khi chơi chuẩn bị một số món quà nho nhỏ, bất cứ cái gì cũng được: một bộ đồ, một cuốn sách, một hộp cơm cũng không sao... nói chung tất tần tật mà các bạn có thể đem theo.
Mục đích: Gửi tặng những người nghèo, những trẻ em lang thang, người gia neo đơn ở dọc đường hoặc ở những nơi không đèn điện, không tấp nập xe cộ...
Làm như vậy rất hay nhưng cần có kế hoạch rõ ràng từ trc.

Mr[K]id

Thành viên mới
Đồng ý với Rainbow :mimcuoi:

Sắp tới chúng ta sẽ tổ chức quyên góp vào 1 buổi khác! Ngày mai chỉ gặp nhau tâm tình xua tan cái lãnh giá của noel thôi

tritai

[♣]Thành Viên CLB
em hên xui, thích thì chiều lun, bữa đó chưa thì học kỳ tụi bạn rủ lên hồ đá nhậu nhẹt gì đó, thôi kệ có hoạt động gì là em "chơi" tất, sáng lên thủ đức chiều về công viên , quá lắm tối ngủ ngoài công viên cũng được :nghichngom:

quoccuongdang

Thanh viên kỳ cựu
em hên xui, thích thì chiều lun, bữa đó chưa thì học kỳ tụi bạn rủ lên hồ đá nhậu nhẹt gì đó, thôi kệ có hoạt động gì là em "chơi" tất, sáng lên thủ đức chiều về công viên , quá lắm tối ngủ ngoài công viên cũng được :nghichngom:
tinh thần ăn chơi của tritai hơi bị cao đó, thật ngưỡng mộ:bitmiengcuoi:

Mr[K]id

Thành viên mới
Đề nghị mọi người nên góp ý hoàn chỉnh chương trình ăn chơi tối mai. Không nên 8 -9 ngoài lề :nghichngom:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook