độc thân không phải là cô độc

gumdat

Thành viên năng động
tuổi trẻ tài cao ý chí lớn, hãy sống vui vẻ khỏe mạnh. khi nào sức yếu thì ta sẽ không sống độc thân nữa hihi:them:

hueyeuthuong

[♣]Thành Viên CLB
Độc thân để tập trung làm những việc khác.Lúc nào xong rồi mình sẽ từ bỏ đời sống độc thân :cuoihaha:

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Độc thân có nhiều cái lợi lắm, thứ nhất muốn làm gì thì làm, thứ 2 muốn quen ai thì quen, thứ 3 muốn nhìn ai thì nhìn... và vô số điều thú vị nữa.

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Độc thân có thể di chơi với nhiều người... có nhiều thời gian dành cho người thân, bạn bè mà khỏi phải lo nghĩ nhiều, ko sợ ai buồn, ai giận....

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Đừng có nói nha...ai cũng nói độc thân rồi không biết một ngày nào đó một tấm thiệp hồng bay vào tay tui...hey tao lấy chồng rồi nè...hờ hờ :cuoihaha:

tuanphi

Thanh viên kỳ cựu
Độc thân nhưng bên ta luôn có những người bạn chân thành, luôn cùng ta sẽ chia niềm vui nỗi buồn thì có gì mà đơn độc... đúng ko?:thangloi:

Gemily

Thanh viên kỳ cựu
"Độc thân nhưng ko cô độc" Ta cảm nhận nó rất đúng với ta. Ta yêu tự do, ta ko thích bị ràng buộc, ko thích ánh mắt ai đó ko vui khi ta đi chơi với bạn ta, ta ko thích chỉ dành thời gian cho 1 người. Ta có nhiều bạn, nhiều những người anh em tốt, ta yêu họ. Ta muốn dành thời gian cho tất cả chứ ko phải riêng 1 ai đó.
"Ta độc thân!" Đôi lúc cũng cảm thấy buồn thật nh cho đến giờ ta vẫn chấp nhận điều đó. Ta đánh đổi nó vì những người bạn của ta. "Ta ko cô độc" Bởi vì bên cạnh ta còn rất nhiều những người bạn, những người luôn làm cho ta cười thật nhiều. Những ngày cuối tuần thay vì đi chơi với ai đó thì ta lại ngồi với những người bạn của ta, ta có 1 mình đâu chứ. Đôi lúc nghĩ cũng buồn nh đổi lại ta đem lại niềm vui cho nhiều người, cũng ko hẳn thế nh ta có thể ngồi nghe họ "tám" đủ chuyện. Ta tự hào vì ta làm cái "thùng rác" cho bạn bè ta.
Cho đến giờ ta vẫn bằng lòng với cuộc sống của ta vì ta có những người bạn bên cạnh! Họ là 1 phần của ta trong cuộc sống này! Ta yêu tất cả!

dinhsang1987

Thành viên năng động
Ta yêu cái cảm giác độc thân, không bị gò bó, không phải chờ đợi ai, đau khổ vì ai đó. Hội độc thân muôn năm.

vannguyen

Thành viên mới
độc thân ah.cũng nghĩ về chuyện này nhiều lắm nhưng quyết định cuối cùng thì hên sui thôi. :cuoihaha:

kjssofdeath_tq

Thành viên
Có bác nào định nghĩa giúp em độc thân là ji` được hok

---------- Post added at 10:18 AM ---------- Previous post was at 10:16 AM ----------

Ai định nghĩa giùm em độc thân là gì được hok?????

Bình luận bằng Facebook