[EGLS] Hình ảnh buổi off đầu tiên của nhóm Anh Văn diễn đàn KNSO ( EGLS )

ZenkS

Thanh viên kỳ cựu
:thangloi:Buổi off đầu tiên của clb đả diễn ra đúng dự kiến vào sáng nay và với sự tham gia nhiệt tình của các mem cùng sự chuẩn bị của BTC đã đem lại 1 buổi off đầu tiên vui vẻ và thành công. Sau đây là vài pic tại buổi off nè

Nụ cười rạng rỡ của các mem đến sớm nè

leader phổ biến nội dung trước cho các mem đến sớm:nghichngom:

phải di chuyển chỗ nhường cho 2 bô lão tập thể dục

Mr.Đạt của chúng ta có nhiệm vụ vô cùng cao cả....:nghingo::nghingo:

8, 8 và 888, các mem làm wen với nhau.....

đứng lên chuẩn bị trò chơi, hình như bị fạt rùi thì fải:cau:

2 mem mới đến, chị ý là người đã đề ra ý kiến lập clb đấy, và anh kia dù bị chấn thương nhưng vẫn rất nhiệt tình nhé......

mem mới và mem mới

BQT của clb nè, chăm pose ảnh ghê nhỉ...:thangloi::thangloi:

Sẵn sàng bước vào cuộc chiến, các nữ vô cùng căng thằng, xăn tay áo lên cho nó hoành tráng.......:nghichngom::nghichngom:

Và đây là hình phạt dành cho kẻ thua cuộc.....hix.....phạt cực dã man, chơi xong xém nữa rách wần

giây phút được mong chờ nhất.......BTC phát kẹo cho ăn....:thangloi::thangloi:....

Các bạn ngồi lại với nhau, bàn về kế hoạch của những lần off tiếp theo và kế hoạch hoạt động của clb

Kết thúc bằng 1 bài hát chia tay và hẹn gặp lại lần sau 12-12

Hix....mải cầm máy wa' hok thấy cái mặc mốc của mình đâu cả,

Hi vọng clb của chúng ta sẽ ngày càng lớn mạnh và là nơi rèn luyện, giúp chúng ta nâng cao sự tự tin về vốn tiếng anh của mình nhé

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
boc tem thứ 3 nè .hehe . . . . không ngờ bạn lại post ảnh nhanh như vậy . Mới cách nhau có tí mà nhớ nhau rồi . Cảm ơn bạn vì đã đến off và vui vẻ .
Đạt - Phó chủ nhiệm CLB KEC .

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Mong rằng CLB của mình sẽ sớm được đông đảo các bạn trẻ biết đến và tham gia . Ban Chủ nhiệm sẽ cố gắng tạo thật nhiều cơ hội giao lưu , học hỏi giữa các bạn với nhau . Các bạn nào có ý kiến thì post lên diễn đàn nhé .
Đạt - phó chủ nhiệm CLB KEC

ZenkS

Thanh viên kỳ cựu
Mình cũng vừa về đến nhà, ai còn nữa thì pose tiếp cho pà koan chiêm ngưỡng nhé..:thangloi::thangloi:
Mình cũng vừa về đến nhà, ai còn nữa thì post tiếp cho bà con chiêm ngưỡng nhé.

Bhji Onj

Thanh viên kỳ cựu
Ngay Khi vừa thi Anh Văn Xong là tớ "vù" ra tiệm Internet để xem liền.
vì lí do:thi đ.c có 3 đ hà :khocto:

Cua Dong

Thanh viên kỳ cựu
hi.vui wa vui wa.btc muôn năm.hhehe. lần sau tiếp tục phát huy nhé.............

Hi.vui quá vui quá.BTC muôn năm.He he. lần sau tiếp tục phát huy nhé.............

le mao

Thành viên năng động
mao day!hnay vui nhi!ma sao pót it hinh vay!hinh minh it nua chu!ko chieu dau huhuh

Mão đây! Hôm nay vui nhỉ? Sao post ít hình vậy? Hình mình ít nữa chứ! Không chịu đâu, hu hu...

Chú ý: Đề nghị các bạn viết tiếng Việt có dấu nhé! - Sóng

le mao

Thành viên năng động
hy vọng rằng.club mình ngày càng phát triển và đoàn kết nha.....hãy giữ liên lạc nha...n
ick mao ne:luckystar9188.
ah moi nguoi nho suy nghi slogan do

À, mọi người nhớ suy nghĩ slogan đó.

:khocto:

Chú ý: Viết tiếng Việt có dấu và không sử dụng ngôn ngữ mạng - Sóng.

mai ho

Thanh viên kỳ cựu
Rất vui được làm quen các em, hen gặp lại ngày này tháng sau nha!
Àh mà sao tui già vậy? chắc fải rủ thêm người cao tuổi vào hội... hehe

mai ho

Thanh viên kỳ cựu
đặc biệt có cảm tình với mấy bé trong đội của tui trong cái game animals nha, tiếc là vô trễ không nhớ hết tên, nhớ cái bé áo hồng hồng hiền hiền ngồi bên phải chị Mai nè, bé đó hiền thiệt ;))

le mao

Thành viên năng động
da.chị mai oi!chị vẫn trẻ ma!thanks chị đã có ý kiến thành lập club.và giờ đã hoạt động..........và sẽ thành công mà thôi!!!hôm nay em chơi trò choi viết thư mà giờ quần em phải ngâm tide ne chi.hjhj

Chú ý: Phiền bạn sửa lại bài viết, viết tiếng Việt có dấu đầy đủ nhé, và không sử dụng ngôn ngữ mạng nhé. Đây là văn hóa của diễn đàn, mong các bạn lưu ý - Sóng

BjnBjn

Thành viên
Thân chào! mấy anh chị mấy men mấy pà kon kô pác gần xa tình cờ hôm nay được bạn rủ đi dự buổi of "KEC" thấy mấy anh chị mấy men khá hòa đồng & có nhìu chưng trình bổ ít nên quyết định giai nhập làm thành viên của Club "KEC" mông pà kon kố pác đó đây chíu cố hén :nghichngom:

BjnBjn

Thành viên
Thân chào! mấy anh chị mấy men mấy pà kon kô pác gần xa tình cờ hôm nay được bạn rủ đi dự buổi of "KEC" thấy mấy anh chị mấy men khá hòa đồng & có nhìu chưng trình bổ ít nên quyết định giai nhập làm thành viên của Club "KEC" mông pà kon kố pác đó đây chíu cố hén :nghichngom:
ah wên zí thịu Full name Trần Kim Bình nhưng gọi là Bin dc rầu hjhj! nick: cuongphongdona@yahoo.com.vn:thangloi:

* Àh quên giới thiệu: Full name Trần Kim Bình nhưng gọi là Bin được rồi hihi! Nick: cuongphongdona@yahoo.com.vn:thangloi:
Bạn chú ý đừng sử dụng ngôn ngữ mạng nha.

enor

[♣]Thành Viên CLB
:dangyeu::mimcuoi:thân chào mọi người dù lần đầu gặp nhau nhưng enor đã cảm thấy thân thiết và bổ ích khi tham gia cùng các bạn , mong là chúng ta sẽ ngày càng gắn kết hơn,hẹn gặp mọi người vào 28-11 .Enor tin rằng clb sẽ ngày càng phát triển trong thời gian tới.:dacy::mimcuoi:

Bình luận bằng Facebook