[Gương sáng] Anh Hải Hà- Trưởng nhóm KNGT

benny

Thanh viên kỳ cựu
Nếu bạn là thành viên của nhóm KNGT, chắc hẳn có một cái tên mà bạn không thể nào quên, đó là anh Nguyễn Ngọc Hải Hà – trưởng nhóm Kỹ năng giao tiếp.

Đến từ miền núi xa xôi, anh luộn ôm ấ giấc mơ thành công sự nghiệp và phát triển kỹ năng mềm.Ba năm liền anh là học sinh lớp chuyên Địa, và hiện tại là sinh viên của trường Đại học công nghiệp.Anh luôn là một sinh viên gương mẫu của trường…
Tham gia vào diễn đàn kynangsong.org với mục đích học hỏi thêm kỹ năng,anh đã đóng góp hết sức tích cực cho diễn đàn.Với những bài viết có giá trị cùng nhiều kỹ năng khác nhau, anh mang lai cho diễn đàn một màu sắc mới mẻ.Trải qua một thời gian, với những đóng góp không mệt mỏi, anh đã trở thành Mod của diễn đàn và tiếp tục nỗ lực nhiều hơn nữa.

Từ việc một hội nhóm tan rã, anh Hà đã nảy ra ý tưởng thành lập nhóm KNGT với mục tiêu phát triển kỹ năng mềm cho các thành viên.Nhóm thường tổ chức các chương trình với số lượng đa dạng các chuyên đề nhằm giúp mọi người rèn luyện các kỹ năng cần thiết cho cuộc sống, từ đơn gian dến phức tạp. Dù gặp rất nhiều khó khăn, trải qua hai lần tan rã rồi tái thành lập nhưng anh Hà vẫn luôn vững niềm tin, khéo léo luồn lái con thuyền Kỹ năng giao tiếp.Anh luôn chia sẻ, hòa đồng với tất cả mọi người xung quanh.

Mặc dù bận rộn với nhiều cong việc nhưng ngoài đời thường anh rất giản dị và vui tính.Ai tiếp xúc với anh ắt hẳn cũng sẽ có nhiều niềm vui và những phút giây thư giãn.Và đó cũng chính là lí do tại sao nhóm Kỹ năng giao tiếp có một không khí thoải mái hơn các hội nhóm khác, điều này đã giúp nhóm đạt giải khuyến khích trong cuộc thi Phương pháp học đại học 2011 vừa rồi.
Dù chặng đường phía trước còn lắm chông gai, nhưng anh Hà vẫn luôn vững một niềm tn vào tương lai.Hi vọng sau này anh sẽ có nhiều thành công hơn nữa…

Tái bút: Nhóm kỹ năng giao tiếp đang tuyển thêm thành viên, nếu mọi người muốn gặp gỡ trrực tiếp anh Hà thì hãy nhanh tay đăng kí nhé!(Ai tham gia sẽ được hai bức "ảnh nóng" của anh Hà):dacy::dacy::dacy:

toiyeuptnk

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
Hic Nghĩa ơi, cho anh xin :phandoi:
Đọc cái Anh Hải Hà gương sáng anh chỉ nghĩ đến cái xô thôi em

chucanh2403

Thanh viên kỳ cựu
cười chết mất. Ôi gương sáng nhà mình mà bấy lâu nay ko biết. Xin lỗi anh lớp chuyên Địa nha. Mai mốt con cháu thi môn này, trăm sự nhờ vả!

---------- Post added at 08:40 PM ---------- Previous post was at 08:39 PM ----------

Nghĩa ơi, chị kết câu cuối vô cùng: ảnh nóng. Nhớ là có clip luôn ih !

tangnam2

[♣]Thành Viên CLB
chưa đọc đã mắc ói rồi..................
là 1 thành viên trong nhóm kỹ năng giao tiếp mà phát ngôn thế sao????
đề nghị nhóm có biện pháp xử lý trường hợp này ko thì ko làm gương đc cho người khác đâu

N

nuocmat

Guest
Dù chưa gặp và trò chuyện với anh lần nào nhưng qua lời kể của benny thì em thật sự khâm phục anh đấy, anh Hà ạ! Mong anh sẽ còn có nhiều thành công hơn nữa.
Anh chick đừng nên nói như vậy, anh là phó nhóm KNGT, cần phải giữ thể diện cho nhóm chút chứ!

Gemily

Thanh viên kỳ cựu
Cám ơn Benny đã đưa a Hà lên "máy chém" nhá!:cuoihaha:

Một năm, khoảng thời gian ko ngắn cũng chẳng quá dài đối với nhóm KNGT. Trải qua bao lần lên lên xuống xuống và đã 2 lần tưởng chừng như nó đã xóa sổ mãi mãi thì ta ko thể phủ nhận công lao của người trưởng nhóm đầy nhiệt huyết này. Cái quyết tâm, cái nhiệt tình, cái tình cảm của anh dành cho nhóm đã trở thành động lực đối với mỗi cá nhân trong nhóm, đã gắn kết các thành viên với nhau nhiều hơn. Từ những người xa lạ, chẳng hiểu gì, chằng biết gì về nhau mà giờ đây chúng ta đã trở nên gắn bó, đã cũng nhau lắng nghe và chia sẽ biết bao niềm vui, nỗi buồn và cả những bức xúc nữa. Chúng ta ko thật sự giỏi, chúng ta ko thật sự hoàn hảo, ko phải là chuyên gia về KNM... nh chúng ta ước muốn hoàn thiện mình, chúng ta có tinh thần học hỏi, chúng ta có sự yêu thương chia sẽ và chúng ta sẽ mãi gắn kết với nhau dù còn hay ko cái tên KNGT nhé!
@KNGT: Cám ơn mọi người thật nhiều!

P/S: Mọi người chú ý đến phần tái bút của Benny nhé! Ảnh hot, cực hot, cực hot đấy... :))

huxu456

[♣]Thành Viên CLB
Anh trưởng nhóm gì đó ơi cho em đăng ký để xin ảnh nóng bỏ vào bịch me bán anh nhé, đảm bảo đắt nhất Việt Nam, chuyến này giàu to rồi hehe.
P/s: Cảm ơn người lãnh đạo đầu tiên của e, em học ở anh phong cách của một người lãnh đạo, hiện giờ em đang học hỏi thêm để có nhiều kiến thức chỉ với mong ước xây dựng tốt nhóm kỹ năng giao tiếp với những chương trình thật sự có chất lượng, em muốn nhóm mình phải được biết qua nhiều diễn đàn dành cho sinh viên khác nữa,

*-monkey-*

Thành viên năng động
Không phải là thành viên của nhóm, cũng chưa biết nhiều về nhóm nhưng em cũng "được" gặp anh Hà 1 lần rồi, cũng "được" 8 với anh Hà rồi.Hình như mới là lần đâu nên em vẫn ấn tượng về anh Hà, vui tính, có nhiều ý tưởng hay, có cách giải quyết vấn đề cũng độc luôn ( có chuyện gì khó nói là gặp riêng solo không à =] ) và cũng 8 khí thế luôn.Mà tình hình kiểu zậy là em phải ngẫm lại cái đã.Em cũng biết làm zậy là có lỗi với anh Hà nhiều lắm nhưng mà người ta vẫn nói là " tội thì tội mà thôi cũng kệ" nên thôi cứ zậy đi anh ha :cuoihaha:

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
là 1 thành viên trong nhóm kỹ năng giao tiếp mà phát ngôn thế sao????
đề nghị nhóm có biện pháp xử lý trường hợp này ko thì ko làm gương đc cho người khác đâu

Dù chưa gặp và trò chuyện với anh lần nào nhưng qua lời kể của benny thì em thật sự khâm phục anh đấy, anh Hà ạ! Mong anh sẽ còn có nhiều thành công hơn nữa.
Anh chick đừng nên nói như vậy, anh là phó nhóm KNGT, cần phải giữ thể diện cho nhóm chút chứ!
Hi!
2 bạn thông cảm, Đức nó nói thế chứ nó ko có ý gì đâu, nếu các bạn tham gia cùng nhóm KNGT thì các bạn sẽ cảm nhận được một vài thứ gần giống với cái cảm giác chọc chọc mà gần gũi này.
Thử đi 2 bạn :cuoihaha:

elsonhoang

[♣]Thành Viên CLB
Thật sự mình cũng có chút "tình cảm" với người anh trưởng nhóm ngày! nhiều điều đặc biệt đáng nói (và hình như các bạn cũng đã nói hết rồi) nhưng mình cũng đã được gặp anh nhiều lần, cũng có cái nhìn "đáng nể" về một người đàn anh đầy nhiệt huyết và tận tâm với công việc, tình thương mến thì trên cả tuyệt vời (không biết có nói quá không nhỉ ??:D)

Mình muốn nói thêm một điều mà mình đã để ý ở anh, đó là trong hội thảo của nhóm về "HIỂU NHAU-AI BẢO DỄ" Anh có một câu nói rất ấn tượng rằng: "Chủ trương chủ anh đến đây để tiếp nhu và được lắng nghe ý kiến"

Đó hẳn là phong cánh của một người lãnh đạo thực thụ !

huxu456

[♣]Thành Viên CLB
Đúng vậy chúng ta là người một nhà mà, giận làm gì mấy cái lẻ tẻ đó, cùng lắm chém lại thui àh hehe

Gemily

Thanh viên kỳ cựu
Thật sự mình cũng có chút "tình cảm" với người anh trưởng nhóm ngày!

Công nhận có nhiều bạn nam có tình cảm với a. Hà ghê luôn. Kì này thì a sướng nhé! Hên là chưa up ảnh nóng đấy ko thì cứ gọi là... "Mọi người làm ơn add nick e thôi chứ đừng có tán e nhá.." (tường thuật câu nói của a Hà) :dacy:

trangdang

[♣]Thành Viên
Công nhận có nhiều bạn nam có tình cảm với a. Hà ghê luôn. Kì này thì a sướng nhé! Hên là chưa up ảnh nóng đấy ko thì cứ gọi là... "Mọi người làm ơn add nick e thôi chứ đừng có tán e nhá.." (tường thuật câu nói của a Hà) :dacy:

Ồ, các bạn nhóm KNGT cho mình thêm 500đ thông tin về giới tính của "đằng ấy" nhé :cuoihaha:, nói chứ dù chưa từng được làm việc hay nói chuyện với anh, bản lĩnh dám đứng lên "cầm đầu" một "băng đản" tầm cỡ...vũ trụ như thế là em nể anh lắm rồi. ^^

Chỉ vậy thôi là đủ "sáng gì mà trắng thế" (trắng gì mà sáng thế, keke). Chúc anh và cả nhóm lập được nhiều chiến công huy hoàng, kekeke.

Gửi các đồng chí lời chào thân ái và quyết thắng!

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Trình độ chém gió của chú Benny dạo này tăng lên đáng kể đó chứ. Cái này là do công của nhóm KNGT mà đặc biệt là anh Hà. Mà hình như em nó chém cũng đúng mà. Gió mát quá anh nhể :cuoihaha:

lovehuonghehe

Thanh viên kỳ cựu
hic hic , hu hu , oaoaoaoaoaoa, đọc bài của Benny xong muốn khóc quá , oaoaoaoa :khocto::khocto::khocto::khocto::khocto:
làm cho ngừoi ta hâm mộ 1 anh có gưong sáng , mà lại không đựoc gặp tấm gưong này , chắc nhảy lầu tự vẫn quá
anh Hải Hà ới , em hâm mộ anh quớ , mà mần răng đựoc yết kiến anh bây giờ
Thiệt buồn , tự nhiên thấy nhà này ấm áp quớ

saobang

Thành viên năng động
Thật khâm phục tinh thần và nghị lực của anh Hải Hà, dù gặp khó khăn nhưng vẫn không lùi bước.Chúc anh có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống!:mimcuoi:

benny

Thanh viên kỳ cựu
Trình độ chém gió của chú Benny dạo này tăng lên đáng kể đó chứ. Cái này là do công của nhóm KNGT mà đặc biệt là anh Hà. Mà hình như em nó chém cũng đúng mà. Gió mát quá anh nhể :cuoihaha:
Hì hì, cảm ơn anh.Thực ra em chỉ nói lên suy nghĩ của mình thôi à.Anh Hà thực sự là một tấm gương sáng, điều này thể hiện rõ qua các comment của mọi người mà.Nếu muốn gặp gỡ anh Hà, đừng ngần ngại tham gia nhóm KNGT, mọi người nhé!:mimcuoi:

Bình luận bằng Facebook