Happy Birthday Trái Tim Yêu Thương - 1 năm nhìn lại!

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Hôm nay là một ngày thật đặc biệt - Ngày sinh nhật của một người bạn "bé bỏng", bé bỏng nhưng có một trái tim thật to lớn.

Trái tim ấy được hình thành nên từ nhiều mảnh ghép: Mảnh yêu thương, Mảnh chia sẻ, Mảnh cảm thông, Mảnh nhiệt huyết, Mảnh... Nhiều lắm!

Hôm nay, TTYT của chúng ta tròn 1 tuổi.

Một năm, chặng đường không dài nhưng cũng đủ để TTYT trưởng thành hơn, yêu thương nhiều hơn, chia sẻ nhiều hơn.

Một năm, cũng có những buồn vui, hờn giận... nhưng cũng nhờ đó mà TTYT mạnh mẽ hơn, cứng rắn hơn.

Một năm, chỉ là khởi đầu cho chặng đường dài sắp tới... Cố lên nhé TTYT.

Happy Birthday - I LOVE YOU!

http://static.mp3.zing.vn/skins/def...FwmUsICHkgQmlydGhkYXl8S2lkmUsIC3x0mUsICnVlfDA

Last edited by a moderator:

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
1 tuổi rồi đấy TTYT à! :dangyeu:

Thời gian tớ quen cậu cũng được 1 năm... Nhanh quá! 1 năm không dài nhưng cậu đã có được những thành công nhất định, và đang tiếp tục khẳng định mình thông qua rất nhiều hoạt động khác nhau. :dacy:

Hãy cố lên nhé các TTYTs, hãy cùng chung tay xây dựng 1 TTYT yêu quý ngày 1 vững mạnh nhé... :mimcuoi:

Chúc TTYT 1 tuổi mới thật nhiều niềm vui, may mắn, thành công, cả về số và về chất! :data:

Hiehie, hy vọng năm nay chúng mình còn có nhiều hoạt động hơn nữa, các mem nhà mình ngày càng thân thiết, yêu quý nhau hơn! :bitmiengcuoi:

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Một năm đã đi qua, Hội ta đã hoạt động hết mình, đã vượt qua biết bao gian nan, vất vả nhưng vẫn tiến bước. Một năm nhìn lại một chặng đường lại thấy càng thêm yêu quý những con người đã xây dựng Hội có nên ngày hôm nay.
Dù biết chặng đường phía trước còn nhiều chông gai và gian khổ nhưng chúng ta hãy cố lên, hãy vững bước để xây dựng Hội ngày càng phát triển hơn.
Chúc cho Trái Tim Yêu thương ngày càng mạnh mẽ, càng tiến xa hơn nữa nhé!!!
Tôi yêu em, Trái Tim Yêu Thương ơi!!!!

ca_g

[♣]Thành Viên CLB
Ta đến đâu chỉ để ngắm nhìn,
chung tay thắp lên ngọn lửa,
cho ngày mai,
....
sánh vai nhé mọi người!
:)

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
TTYT tròn 1 tuổi. 1 sự kiện nổi bật. Yêu TTYT lắm vì nhờ có bạn mà tôi trưởng thành hơn. Nhờ có bạn là tôi đã chính chắn hơn trong suy nghĩ lẫn hành động và cũng nhờ có bạn mà tôi có thêm rất nhiều người bạn mới nhiều động lực mới trên cuộc sống. Nữa năm qua bạn đã dạy tôi nhiều thứ và cũng mang lại cho nó nhiều niềm vui. Tôi sẽ mãi ở bên bạn. Nếu có chia tay tôi cũng sẽ nhớ bạn vì bãn đã là một phần trong tôi
HAPPY BRITHDAY TO TRÁI TIM YÊU THƯƠNG.

huxu456

[♣]Thành Viên CLB
Chúc mừng TTYT tròn 1 tuổi chúc các thành viên nhiều sức khỏe, sẽ có nhiều hơn những hoạt động tình nguyện nhé

moon_tsuki

Phải rồi. Hội trưởng Ái Vân đâu rồi. Phải tổ chức họp mặt thân mật gì chứ nhỉ?

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Đi ăn sinh nhật. Sinh nhật mà ở nhà hk chịu đâu.

ducanhdhcs_t48

Thanh viên kỳ cựu
Gặp bạn tôi thấy mình trưởng thành hơn rất nhiều, biết chia sẻ, biết yêu thương.Chúc bạn ngày càng lớn mạnh và thành công hơn nữa nhé.

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Sáng nay đang ngồi phá máy móc trên lớp thì nhận được tin nhắn chúc mừng sinh nhật hội TTYT của anh Kid. Lúc đó mình cảm thấy rất vui vì TTYT không phải là một cái gì đó trừu tượng, mà là một người bạn thật sự.
Nhớ lại ngày đầu tham gia hội mình cũng háo hức lắm chứ, được gặp những con người không chỉ mới mà con tốt nữa, vì các bạn đang làm một điều hết sức ý nghĩa và ngay cả những người được gọi là trưởng thành cũng chưa chắc đã nghĩ tới.
Ngày đầu lên diễn đàn cũng định tìm một hội nhóm nào đó để tham gia nhưng bị bạn Nhung (meomap) rủ rê nên đi thử xem sao, ai ngờ bây giờ ghiền luôn :dacy: Ngày đầu tiên đi gặp được bạn trưởng hội TTYT lúc đó là tuduydoanhnhan và các thành viên khác như maxlink, Thu Huyền... Bữa đầu chủ yếu là đi giao lưu và những ngày sau đó mới thật sự gắn bó với hội rủ thêm vài bạn bè tham gia nữa cho tụi nó biết thế nào là một xã hội. Tuy lần đầu đi mái ấm mà mình đã được giao nhiệm vụ quản trò ở mái ấm TÂN Bình, đó cũng là lần tiên mình thử sức với công việc của một người quản trò, được anh Tiến chỉ cho vài trò và sau đó làm lại, cứ như học thuộc bài ấy...
Nhưng thành viên cũ đã đi xa, và bây giờ toàn là những người mới, một chặng đường mới...

Tôi yêu bạn lắm Trái Tim Yêu Thương ạ. Mà không nói ra chắc bạn cũng biết :bitmiengcuoi:

Sẽ rất thú vị nếu các bạn thành viên hội cùng nhau chia sẻ ngày đầu tiên tham gia.

Chúc mừng sinh nhật hội TTYT bằng một bài hát:
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/Ixiys2fmX5[/FLASH]

boduacanhxanh

Thanh viên kỳ cựu
Chúc mừng ngôi nhà chung của chúng ta tròn 1 năm.tuy chỉ mới được sống trong gia đình 5 tháng 9 ngày mà bọ dừa cảm thấy không gì có thể làm mình hạnh phúc hơn nữa.có gia đình này giúp mình đở nhớ nhà hơn, nhận được sự quan tâm , động viên, chỉ bảo của các anh chị.điều cuối cùng bọ dừa muốn nói " em yêu cả nhà, em yêu mọi người" nào hãy cùng nâng ly chúc mừng cho sinh nhật đại gia đình mình đi nào! Em xin gửi tặng con gà và ít trái cây gọi là quà quê bến tre.

lapdong

Quản Trị Viên
Thành viên BQT
Mới mà đã qua một năm tròn rồi. Nhớ cái khoảng thời gian này một năm về trước, chẳng đông chẳng hùng hậu như bây giờ đâu nhỉ? Nhưng lòng nhiệt tình và tâm huyết ở các bạn lại rất rất nhiều. Hôm nay, thấy bầu không khí nóng hừng hực thế này lại thấy nhớ những người bạn đầu tiên của những ngày đầu thành lập Hội, nhớ chị cỏ dại, tuduydoanhnhan, cua đồng....!

Chúc mừng Hội TTYT bước sang tuổi mới! Sẽ ngày càng kết nối những tấm lòng đến với nhau. Mình rất thích gọi các bạn là những "tấm lòng quý", thích tình yêu thương mà các bạn hằng mong được trang trải đến những mảnh đời, thích cái cách các bạn nhìn nhận về cuộc sống ngập tràn tình nhân ái, thích cái cách "cho đi cũng là nhận"!

Ước mong Hội sẽ mãi mãi mang sứ mệnh: "Sống để sẻ chia"

moon_tsuki

Hôm qua sinh nhật Tình yêu mà không được đi ăn mừng gì hêt... bùn ghê vậy đó. Hôm nay mọi người có muốn đi ăn sinh nhật muộn ko vậy?

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Hôm nay 6h30 chúng ta sẽ tập trung tại My space để ăn mừng sinh nhật muộn nha các tình yêu, cho ý kiến nào ^_^

GreenTigone

Thành viên
thanks bạn, thanks ban đã gắng kết tui voi mọi ng, đã giup tui trường thành hơn, bik chia sẻ nhìu hơn.... iu lem HTTYT
hapi bỉthday :X:X:X:X:X:X:X::X
P/S : ăn sinh nhật ih cả nhà ơi

mango

Thanh viên kỳ cựu
Nếu chiều nay có đến cho chị ra ké...với. Nghe nói các bạn cũng ra đó nuôi heo, phải không?

Bình luận bằng Facebook