Hãy cùng chọn ra những Nick name hay nhất

benny

Thanh viên kỳ cựu
Diễn đàn của chúng ta lập ra đã lâu với một số lượng thành viên cũng khá đông đảo.Các thành viên mỗi người mỗi vẻ,tính tình,sở thích,phong cách khác nhau,như họ nổi bật lên bởi những NIckname trên diễn đàn.Có những Nickname lấy theo tiếng nước ngoài,có những Nick name mang tính hình tượng rất cao, những Nickname là một cụm từ thật nổi bật,và cũng có những Nicknam đơn thuần chỉ đặt theo tên thật.Đa dạng và phong phú,mỗi Nickname đều mang một ý nghĩa,đều là những âm thanh trìu mến mà khi nghe đến,ta lại nhớ đến những thành viên trong diễn đàn.Vậy thì,nhân dịp tết đến xuân về,hãy cùng Benny chọn ra những Nickname mà theo [you] là hay và ý nghĩa nhất nhé!:mimcuoi:
Thể lệ đơn giản như sau:
Mỗi người được quyền đưa ra 3 đến 4 Nickname mà mình cho là hay và ý nghĩa nhất,có nêu rõ lí do.Ví dụ:
Nickname yêu thích của benny: Ohchick.
Lý do: Dịch ra tiếng Việt nghĩa là "Ô con gà" nghe nó rất sốc và ấn tượng. :cuoihaha:
Mỗi tháng,ben sẽ lựa ra 3 Nickname được bình chọn nhiều nhất và trao cho chủ sở hữu Nickname đó một phần thưởng đặc biệt.
Nào,còn chờ gì nữa,hãy cùng benny chọn lựa ra những Nickname hay nhất nhé! :dangyeu:

kực_kì_lì

[♣]Thành Viên CLB
benny: bế nên no yêu.:dangyeu: hj,,,tạm dịch là benny là "bị ế nên không yêu":cuoihaha::cuoihaha::cuoinhamhiem: Kực kì hay...!

HieuKen

Thành viên
Thành phố 'Đalas' -> Đưa anh lên làm anh sướng

Cái nỳ xem trên chương trình Văn Sơn Bảo Liêm

niem_vui_nho

Thành viên năng động
nickname niem_vui_nho bình chọn nè: benny, kực_kì_lì, tuyethong...........Còn lý do mình đang tìm! hihi:dangyeu:

boduacanhxanh

Thanh viên kỳ cựu
cho mình vô với coi!mình thì thấy nick mình vừa dân giả vừa dễ thương lại nói lên được quê hương của mình, nên mình bình chọn cho mình là boduacanhxanh
và ai thì mình đang lựa chọn.Nhưng nick hay thì có quá nhiều.

Bình luận bằng Facebook