hi mọi người!!!

songha

Thanh viên kỳ cựu
Hi, hôm qua em nhận được mail của kynangsong, dạo này em không thường xuyên len diễn đàn được, gần 1 tuần nay em tập đánh truyện bằng telex, và trưa nay sau khi sửa chữa em đã gửi nó cho motsach.info, trang web dành cho những ai thích đọc sách, nó cũng chỉ mới thành lập không lâu, nhưng đang từng ngày cải thiện. Chủ nhật này, mọt sách off lần 2, mọi người nếu ai thấy thích và hứng thú với nó, hãy tới tham gia, thông tin bạn hãy vào trang web http://motsach.info/forum/viewtopic.php?f=13&t=836 hihi, chúc mọi người vui vẻ!!! và hãy đọc "hạt bụi còn vương" của ngô thị bích phượng nhé, có nhiều điều cần chúng ta suy nghĩ. Cuối tuần an lành!

songha

Thanh viên kỳ cựu
hi mọi người, những ngày nay em đang lam quen với việc dùng một tay trong mọi sinh hoạt, tay trái em phải mổ một cục u, giờ tất cả đều làm bằng tay phải. khi chỉ còn có thể dùng một tay mới biết và cảm thấy khó khăn thế nào, thêm việc không được để tay trái dính nước, cử động, lúc nào cũng đơ. đau nhức, nhiều lúc chỉ biết khóc thôi, gần thi nữa, kiểm tra,... chóng mặt. giáng sinh sắp tới, chúc mọi người vui vẻ và an lành.

mọi người nếu thích đọc sách và trao đổi thông tin cùng nhau thì vào mọt sách chơi nhé.
motsach.info

Bình luận bằng Facebook