[Học Bổng] Học bổng Hành trang cuộc sống dành cho tân sinh viên năm 2010"

nguyentham_nh

[♣]Thành Viên CLB
Chương trình " Học bổng Hành trang cuộc sống dành cho tân sinh viên năm 2010" do Nhà văn hóa Sinh viên TPHCM tổ chức có sự tham gia của tất cả các câu lạc bộ trực thuộc Nhà văn hóa với nhiều tiết mục văn nghệ hấp dẫn. Chương trình được tổ chức với mục đích:
- Giúp đỡ các bạn tân sinh viên khi mới bước chân vào giảng đường đại học.
- Tạo điều kiện cho các câu lạc bộ của nhà văn hóa có cơ hội giao lưu và giới thiệu mình với các bạn tân sinh viên.

Chương trình sẽ được diễn ra vào sáng ngày 6/11/2010 ( thứ 7)
từ 8h-11h tại hội trường lầu 4, Nhà văn hóa Sinh viên, 643 Điện Biên Phủ, Q3, TPHCM.

Đến với chương trình, các bạn có cơ hội:
- Biết rõ hơn về chương trình học bổng này , có thể tham gia hoặc giới thiệu với những bạn tân sinh viên mà bạn biết.
- Có cơ hội làm quen với các câu lạc bộ của Nhà văn hóa, mở rộng mối quan hệ với những bạn mới thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau, như các thành viên CLB Kỹ năng sống, CLB Sinh viên khởi nghiệp, CLB You can dance, hay CLB ca sĩ trẻ.
..

Cuộc sống có rất nhiều điều ngẫu nhiên, và biết đâu đó, nếu tham gia chương trình này, các bạn sẽ gặp nhiều điều ngẫu nhiên thú vị.:dangyeu: Rất mong sẽ gặp mọi người vào ngày hôm đó. ^^

Last edited by a moderator:

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
có cần phải đăng kí mới được tham gia không nhỉ?

nguyentham_nh

[♣]Thành Viên CLB
Không cần đâu chị cánh buồm đỏ ơi. Nhưng nếu mình muốn đi cùng các bạn khác trên diễn đàn , thì mình cứ đăng kí ở đây rồi nhân tiện làm quen với các bạn khác, hôm đó đi tiện nói chuyện luôn cũng được đó chị, chị đi không chị?

phuongvienvmp

Thành viên
Chị ơi chị có thể cho em biết địa chỉ rõ hơn ko chị,em ko biêt Nhà Văn hóa chỗ nào.........

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
Chị ơi chị có thể cho em biết địa chỉ rõ hơn ko chị,em ko biêt Nhà Văn hóa chỗ nào.........

Nó nằm ngay đầu đường Điện Biên Phủ, số 643 đó em, chỗ ngã 6: Lý Thái Tổ, Ngô Gia Tự, Lê Hồng Phong đó em.
Chị đăng kí 1 vé nè!

hero_hnam

Thanh viên kỳ cựu
Bữa đó CLB KNSO mình sẽ ra mắt các bạn tân sinh viên, các bạn đi cổ vũ nha...

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
dang ky di o dau vay chi ?

Chị nghĩ đăng kí tại đây luôn bé Thăm ha, cho các bạn tiện theo dõi, rồi hôm đó chúng ta có thể biết mặt được nhau nữa nè!
mình đăng kí theo mẫu dưới đi ha:
Tên:
nickname trên 4rum:
SĐT:

nguyentham_nh

[♣]Thành Viên CLB
Chương trình này dành cho tất cả các bạn sinh viên, nên ai tham gia cũng được. Nếu các bạn muốn tham gia, mình đăng kí ở đây luôn ha. Mình xin đăng kí đầu tiên :mimcuoi:.
Tên: Nguyễn Thị Thắm
Nickname: nguyen.tham_nh

Mọi người mại zô đăng kí ha.

phuongvienvmp

Thành viên
Chị ơi cho em hỏi các mem bên diễn đàn Hội Đồng Hương Phan Rang có thể tham gia không chị em muốn kêu gọi các bạn em bên diễn đàn quê của mình cùng tham gia cùng luôn được không hả Chị

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
Chị ơi cho em hỏi các mem bên diễn đàn Hội Đồng Hương Phan Rang có thể tham gia không chị em muốn kêu gọi các bạn em bên diễn đàn quê của mình cùng tham gia cùng luôn được không hả Chị

Tất nhiên là được rồi em.
Tin nóng mới cập nhật, ngày mai sẽ có tiết mục văn nghệ của Quyên với bạn Quyên, rất mong được cả nhà mình đi cổ vũ, ôi, hồi hộp quá đi :data:

nhonht

[♣]Thành Viên CLB
Hì hì, sáng nay nếu ai nhớ người quản trò "Thần rừng" thì lên ủng hộ nghe! Lâu ngày trở lại câu lạc bộ, hồi hộp không kém bạn Q đâu nha :))

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
M Chương trình Học bổng Borlaug FY19 của USDA Học Bổng 0
M Học Bổng Global UGRAD 2019 Dành Cho Sinh Viên Học Bổng 0
Tom Chương trình Học bổng lãnh đạo trẻ ABG 2019 Học Bổng 0
M Chương trình Học bổng Chất lượng cao của Đại sứ quán Pháp tại Việt Nam: Mời nộp hồ sơ năm 2019 Học Bổng 0
M Học bổng Thạc sỹ KNB 2017 dành cho sinh viên Việt Nam tại Indonesia Học Bổng 0
M Open IPL Scholarship - Học Bổng “Hạt Giống Lãnh Đạo” Học Bổng 0
M Chương trình học bổng chính phủ Hàn Quốc hệ sau Đại học dành cho người nước ngoài năm 2017 (KGSP-G) Học Bổng 0
M Học Bổng "Kỹ Năng Lãnh Đạo Đổi Mới Toàn Cầu" Của Tập Đoàn Fujitsu Nhật Bản 2017 Học Bổng 0
Tom [Ấn Độ] Học Bổng General Scholarship Scheme Của Chính Phủ Ấn Độ 2017-2018 Học Bổng 0
Tom Học bổng Global Ugrad 2017 dành cho sinh viên đại học Học Bổng 0
Tom Học Bổng StudyNT Của Chính Phủ Bắc Úc 2017 Học Bổng 0
jodiepham2204 Học Bổng MBA Của Đại Học California Berkeley 2017 Học Bổng 0
Tom Học Bổng Của Đại Học Nottingham Trent 2017 Học Bổng 0
Tom Học Bổng IUPUI Dành Cho Sinh Viên Quốc Tế Tại Mỹ, 2017 Học Bổng 0
M Ngày thông tin Học bổng EU 2016 Học Bổng 0
M Học bổng dành cho sinh viên quốc tế tại Đại học Monash, Úc Học Bổng 0
M Học bổng về Biến đổi khí hậu cho phóng viên điều tra Châu Á Học Bổng 0
M Học Bổng Đầu Vào Của Đại Học British Columbia 2017 Học Bổng 0
M Học Bổng Toàn Phần Đại Học Westminster 2017 Học Bổng 0
Tom Học Bổng Dành Cho Sinh Viên Quốc Tế Của Đại Học Salford, Anh, 2017 Học Bổng 0
M Học bổng Hubert Humphrey năm học 2015-2016 Học Bổng 0
M Thông báo tiếp nhận hồ sơ học bổng “Thắp sáng niềm tin” Học Bổng 0
H 14 & 15/12: 2 BUỔI TỔNG GIẢI ĐÁP HỌC BỔNG NUS KHÔNG THỂ BỎ QUA Học Bổng 0
vhungnr [Học bổng Awake Your Power trên Zing] và cơ hội tham gia Giải Pháp Kỹ Năng Cá Nhân Học Bổng 0
Tom Chương trình học bổng và thực tập “Fulbright- Truyền Đuốc” Học Bổng 0
T Chương trình Học bổng Hubert Humphrey 2013-2014 Học Bổng 0
M Học bổng Thạc sĩ toàn phần Panasonic 2013 tại Nhật Bản Học Bổng 0
P [Học Bổng] 10/6: Hợp Điểm tổ chức giao lưu 'Làm gì để trở thành sinh viên giỏi ở Mỹ?' Học Bổng 0
lecaoson9192 [Học Bổng] Câu chuyện ngược đời của giáo dục ở Mỹ Học Bổng 1
G [Học bổng] Đợt trao học bổng kỹ năng mềm khóa học Hành Trình Delta lần 2 từ DeltaViet Học Bổng 0
N [Học Bổng] Chương trình học bổng AYP và PSE Học Bổng 1
T [Du học] Hội thảo du học mỹ - học bổng ưu đãi đặc biệt! Học Bổng 0
T [Học bổng] Du học Mỹ hấp dẫn cùng els! Học Bổng 1
G [Học bổng] 60 suất học bổng kỹ năng mềm - Khóa học Hành Trình Delta Học Bổng 2
P [Học bổng] Du học ngành kinh doanh, du lịch, KS tại kaplan higher education Học Bổng 0
T [Học Bổng] Học bổng hấp dẫn học viện erc - erc institute (singapore) Học Bổng 0
P 9-1: Báo cáo cơ hội học bổng và du học ngành sinh hóa, y - nha - dược tại ĐH Debrecen Học Bổng 0
P [Học Bổng] Báo cáo cơ hội học tập tại các trường Trung học công lập Singapore Học Bổng 0
M [Học Bổng] Học bổng tình nguyện nước ngoài – VPV 2011 Học Bổng 0
P [Học Bổng] Mời bạn tham dự buổi hỏi đáp cuối năm về tuyển sinh cử nhân nus Học Bổng 0
P [Học Bổng] Báo cáo học bổng và du học học viện quản lý singapore (sim) Học Bổng 0
P [Học Bổng] Tuyển sinh Học bổng và Trợ giúp tài chính Cử nhân NUS 2011-2012 Học Bổng 0
P [Du học] du học và học bổng sinh, hóa & y- nha-dược bằng tiếng anh tại châu âu Học Bổng 0
Thiên Sứ [Học Bổng] Học bổng chương trình huấn luyện “True Leaders” Học Bổng 1
P [Học Bổng] Báo cáo học bổng & du học tại đại học southern new hampshire - mỹ Học Bổng 0
P [Học Bổng] Báo cáo Hướng dẫn điền đơn Học bổng NUS nhiều nơi trên cả nước Học Bổng 0
D [Học Bổng] Nhận ngay học bổng 8000 s$ khi du học tại auston !!! Học Bổng 0
Sóng [Học Bổng] Triễn lãm giáo dục Hoa Kỳ 11/10/2010 Học Bổng 0
P [Học Bổng] Báo cáo học kinh doanh tại đại học công lập fullerton - california Học Bổng 0
Sóng [Học Bổng] IPL - Hạt giống lãnh đạo năm 2010 Học Bổng 13