[HOT] Khoảnh khắc Gala KNS Idol 2010

fogpinguin

[♣]Thành Viên CLB
Một buổi chiều thật thú vị và hấp dẫn với GALA Kỹ Năng Sống Idol 2010 sẽ được cụ thể hóa qua những khoảnh khắc sau đây.:dangyeu::dangyeu:
Bắt đầu khởi động nè

Cùng đi vòng tròn nhé:dangyeu:

Các bạn tình nguyện viên:bitmiengcuoi::bitmiengcuoi:

và tình nguyện viên làm gì :danhdau:

ôi bị phạt cũng rất đồng lòng:mimcuoi::ngammieng:

và đây là hình phạt:bitmiengcuoi:

thời buổi này tính tiền cũng thật là khó :dauhang:

lý do đây:bitmiengcuoi:

cái này độc quyền:dangyeu:, nhóm của mình :mimcuoi::mimcuoi:

còn cái này nhóm nào đó, cũng rất bon chen:phanno:

và và và :hon:bước vào trò chơi đầu tiên:danhdau:

chạy cho nhanh nào 3 đội còn lại:phanno:

trò này hơi bị sướng thì phải, no quá no quá đi:bitmiengcuoi:

ôi cái thảm của BTC đã gây nên những hình ảnh thật sống động:mimcuoi::bitmiengcuoi:

nghỉ ngơi một chút nhé, ai muốn phỏng vấn thì nhào vô:dangyeu:

fog cũng nghỉ ngơi, hẹn nhà mình những khoảnh khắc ấn tượng phía sau:mimcuoi:

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Đã đảo, đã đảo, đả đảo mấy cái tên chộp hình, nhóm 2 tui đâu, trò thảm thần không được chụp tấm nào sao, sao không thấy nhóm 2 là sao? hữ! đã đảo! đã đão

hic hic, cho em xin mấy tấm hình nhóm 2 bọn em đi nha mấy anh paparazzi, nhóm 2 toàn là bạn nữ không, phải được chăm sóc chứ. :D

enor

[♣]Thành Viên CLB
Một buổi chiều thật thú vị và hấp dẫn với GALA Kỹ Năng Sống Idol 2010 sẽ được cụ thể hóa qua những khoảnh khắc sau đây.:dangyeu::dangyeu:

trò này hơi bị sướng thì phải, no quá no quá đi:bitmiengcuoi:

ôi cái thảm của BTC đã gây nên những hình ảnh thật sống động:mimcuoi::bitmiengcuoi:

Nghĩ lại mà thương ông bạn áo đen này quá : rất nhiệt tình , ăn khí thế luôn :cuoihaha::cuoinhamhiem: ( nói 1 cách dễ hiểu là háo ăn hay ham ăn đều đúng:cuoinhamhiem: ) vậy mà cuối cùng không được xác nhận thành tích vẻ vang của mình (do các đội đều phạm quy ) hôm đó lẽ ra mình phải công bố danh hiệu " dũng sĩ diệt ổi " cho cậu mới đúng :cuoihaha: .Thương bạn tui quá mọi người ai đồng ý kiến thì comment nha :cuoinhamhiem: .

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
Đề nghi BTC cho hình:" ĐỘI KÈN TÍ HON" xuất hiện, " Te tò te, đây là ban kèn hơi"

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
sao không thấy mí "chú, cô Gà H1N1" của nhóm mình đâu nhỉ..phản đối, phản đối.. "Chúng ta là những con Gà, hắc xì.." :smile:

nguyenminhthi90

Ban Cố Vấn
Thành viên BQT

Nghĩ lại mà thương ông bạn áo đen này quá : rất nhiệt tình , ăn khí thế luôn :cuoihaha::cuoinhamhiem: ( nói 1 cách dễ hiểu là háo ăn hay ham ăn đều đúng:cuoinhamhiem: ) vậy mà cuối cùng không được xác nhận thành tích vẻ vang của mình (do các đội đều phạm quy ) hôm đó lẽ ra mình phải công bố danh hiệu " dũng sĩ diệt ổi " cho cậu mới đúng :cuoihaha: .Thương bạn tui quá mọi người ai đồng ý kiến thì comment nha :cuoinhamhiem: .

chứ còn gì nữa, ác pako lun hà, làm thằng nhỏ ăn mún trợn trắng, rốt cục phủi tay cái phạch, phủi đít cái vèo là xem như xong chiện:tucgian:. sau bữa nì nó thề là hok bao giờ ăn ổi nữa:choangvang:. mí pà bán ổi mà có giảm lợi nhuận thì ông Enor là ng` chịu trách nhiệm đầu tiên đóa:bitmiengcuoi:

nhonht

[♣]Thành Viên CLB
hehe:data:....các nhóm không được đả đảo người chụp hình nghe chưa!!:danhdau: vì lí do Nhóm 4 "AI AI AI....ĐỒ ĐỒ ĐỒ" của mình nổi tiếng và giành nhất nhiều quá nên hình nhóm 4 được pót nhiều là đúng rồi, hehehe:dangyeu: đúng không các chiến sĩ nhóm 4 đáng iu??:nghivan:

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
hehe:data:....các nhóm không được đả đảo người chụp hình nghe chưa!!:danhdau: vì lí do Nhóm 4 "AI AI AI....ĐỒ ĐỒ ĐỒ" của mình nổi tiếng và giành nhất nhiều quá nên hình nhóm 4 được pót nhiều là đúng rồi, hehehe:dangyeu: đúng không các chiến sĩ nhóm 4 đáng iu??:nghivan:
Đúng rùi! Nhóm 4 vô địch. Vì tinh thần đoàn kết cao cùng vơí sự lãnh đạo nhiệt tình của nhóm trưởng, cộng vơí sự năng nổ hoạt động của cả nhóm đã tạo nên một thắng lơị vẻ vang. AI AI AI....ĐỒ ĐỒ ĐỒ. CHÚNG TA LÀ AI ĐỒ. YEAHHHHHHHHHHHH

nhok_con1991

Thanh viên kỳ cựu
Ăn mốn lòi bản họng luôn mà kiu mình phạm quy,phạm hồi nào?ăn chậm nhai kỹ cứ bộ.Luật chơi đâu có giao tính thời gian.Trời ơi,tức quá,ai cản tôi lại coi,trời ơi tức quá:phanno:

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Em nhóm 2 mà không thấy tấm hình nèo hết zậy ta. Nhóm 2 đâu rùi ??? Cúm gà...hắt xì. Lúc sau còn có ăn ổi nữa à...thế mà mình bận buộc phải về sớm, mới chơi dc có trò cột dây xích vào chân thui. hix

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu

Đúng..đúng... đúng... chuẩn ko cần chỉnh... Nhóm 4 là số 1... "ai ai ai... đồ đồ đồ".... chúng ta là "ai đồ"...hihi

fogpinguin

[♣]Thành Viên CLB
tiếp tuc tiếp tục nào
trò chơi có lẽ để lại dấu ấn khó phai cho nhà mình đây:choangvang:

Thật sự rất khâm phục sự nhiệt tình và can đảm của các bạn:kinhngac:

nhưng có thể nói các bạn chúng ra rất chi là khí thế:cuoihaha:

nghỉ ngơi giao lưu cuối chương trình:dacy::dacy:

giây phút đc mong chờ: công bố kết quả :nghichngom::nghichngom::nghichngom:

vậy là một buổi Gala thật ấn tượng:dangyeu::cuoihaha::nghichngom::thangloi:
và sẽ được cụ thể hóa hơn bằng các clip sẽ đc công bố ngay khi nó ra đời:cuoihaha:
Hi vọng nhà mình sẽ không quá bức xúc trong lúc chờ đợi:cuoinhamhiem:

Ngoc Ngo

[♣]Thành Viên CLB
Đội NHỮNG CHÚ GÀ_ĂC XÌ đâu sao k thấy. Nhớ đội mình chơi cũng lăn xả lắm mà.hix. Bắt đền BTC nha!!!

nhonht

[♣]Thành Viên CLB
hic hic:khocto:....mình là đội "ai ai ai đồ đồ đồ" nhưng mà cũng hưởng ứng phong trào "át xì" mấy chục cái sau khi chơi trò "ăn bột" của BTC nè. Bắt đền! bắt đền!:tucgian:

enor

[♣]Thành Viên CLB
Enor chỉ có thể nói : vui vui thanks mọi người nhiều :hon::data: ở vòng này mình nhận thấy chúng ta đều là : Idol .

aloha0410

[♣]Thành Viên CLB
Chụp gì ko chụp, canh ngay cảnh ăn bột mà chụp, kì này là phải đả đảo photographer mới được :cuoinhamhiem:
Phải công nhận hum đó chơi vui thật, dù hơi đuối với mấy trò hành hạ của BTC. Mà sao hình của nhóm 3 ít vâỵ chứ,phải tuyên dương tinh thần của "Siêu nhân mặt dầy" ko được về nhất thì thà về bét chứ ko về 2,3 đâu nhá :cuoinhamhiem:

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Hihi... hình của mình cũng nhìu nhỉ... mà hình như anh Ngữ lựa hình xấu post ko hay sao á

Bình luận bằng Facebook