[huxu456-LQ] Giới thiệu một chút về huxu456

huxu456

[♣]Thành Viên CLB
Vào diễn đàn cũng được vài tháng rồi, nhưng cũng chưa giới thiệu về mình cũng thật có lỗi với đồng bào KNSO quá :dacy: nên hôm nay huxu xin phép giới thiệu chút xíu về bản thân nhé, mong được làm quen với tất cả đồng bào :mimcuoi:

Tên đầy đủ: Hứa Anh Huy (họ cũng hơi hiếm nên không sợ đụng hàng hihi).
Là sinh viên năm nhất ngành kỹ thuật xây dựng dân dụng và công nghiệp của trường kiến trúc. (Đang xúc tiến học thêm ngành "xây dựng gia đình" nữa nhưng mà năn nỉ hoài trường chưa có chịu mở :dangyeu:)
Quê mình ở An Giang, nổi tiếng chắc cũng chỉ có cái tên Bảy Núi thôi nhỉ, hoặc lễ hội vía Bà chúa xứ núi Sam ở Châu Đốc thôi.

Cuối cùng post tấm ảnh nhằm mục đích giới thiệu chút xíu về trường cấp 3 của mình,
trường tỉnh nhưng đẹp cũng không thua gì trường thành phố đâu nha

View attachment 1572

.

View attachment 1571

huxu456

[♣]Thành Viên CLB
Cái hình thứ hai không phải trường mình mà là Lãnh sự quán Pháp ở số 6 Lê Duẩn. Các sinh viên Kiến trúc được mời tham quan lúc đầu năm học. post lên để các đồng bào chiêm ngưỡng luôn

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Hi em! Rất vui được mần quen zí dân Bảy Núi. Cho xin chút thông tin nữa đi, em ở huyện nào thế nhỡ?

huxu456

[♣]Thành Viên CLB
Em ở Châu Phú, chị muốn cung cấp thêm thông tin gì nữa nào?
Luôn nhiệt tình với mọi người, hay giúp đỡ người khác mặc dù nhiều khi ảnh hưởng tới công việc của mình (ấy thế mà vẫn giúp, không biết ưu hay khuyết điểm nữa đây). Mà không biết trên diễn đàn còn ai là dân An Giang không ta, chứ có một mình mình thì tủi quá hic

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Hihi. An Giang thì chị đi vài lần và có một số bạn bè ở đó... Nhưng Châu Phú thì chị chưa tới, giáp Campuchia đúng ko?

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Hồi ấy, năm nào mình cũng xuống châu Đốc để đi chùa một năm một lần, bây giờ đỡ nhiều rồi, mình cứ nghĩ châu Đốc là ở Đồng Tháp nhưng sau khi đọc bài do chính người con nơi đây viết thì mình tin là nó ở An Giang. Cảm ơn bài viết có giá trị địa lý. :dacy:

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Anh ở Ăn Gian nè em ;;) hé hé. Thật ra thì hồi đó anh hay về đó, nhưng cũng gần 10 năm nay không có đi, chả biết nó ra sao, không sao đâu, dân trong forum này toàn là nhiều chuyện hem hà, như anh đây, nhận bà con cho em đỡ tủi ^^

JJC

Thành viên
Có chung chữ Giang làm quen dc hok ta....
Chào Huy. chị tên Trang ở Tiền Giang.

Bình luận bằng Facebook