Khi ta sống một cuộc đời nhạt nhẽo

Mr[K]id

Thành viên mới
Một cuộc sống bình thường như bao người có phải là điều bạn mong muốn hay không, mỗi bước đi trong cuộc đời chắc chắn bạn sẽ chọn cho mình một hình mẫu lý tưởng, phải làm được như người này, phải bằng được người khác, vậy liệu bạn đã hiểu được giá trị hay khả năng của mình hay chưa.

Cùng theo dõi bộ tranh về chủ đề "Khi ta sống một cuộc đời nhạt nhẽo" để xem lại bản thân mình, liệu bạn đang ở giai đoạn, hoàn cảnh nào dưới đây, liệu cuộc sống trong tương lai của bạn có dễ đoán như những gì được vẽ lại trong từng bức hình sau.

Last edited by a moderator:

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
Sóng [KN tự nhận thức] "Có nhiều khi mình còn chưa hiểu được mình" Kỹ năng tự nhận thức bản thân 10
_xU_kUt3_ [KN] Cùng chia sẻ khi bạn là sinh viên năm nhất? Kỹ năng tự nhận thức bản thân 5
Vrain 3 TỪ CÓ THỂ THAY ĐỔI CUỘC SỐNG CỦA BẠN MÃI MÃI – BRIAN TRACY Kỹ năng tự nhận thức bản thân 0
Su Aries Thư gửi bạn "Cuộc Sống" Kỹ năng tự nhận thức bản thân 2
jimmydang [KN CÁ NHÂN] Trọng tâm cuộc sống của bạn là gì? Kỹ năng tự nhận thức bản thân 6
jimmydang [KN CÁ NHÂN] Những nghịch lý cuộc sống, bạn nghĩ và làm như thế nào là tùy bạn! Kỹ năng tự nhận thức bản thân 13
noel.poon [KN CÁ NHÂN] 9 điều cần nhớ trong cuộc sống Kỹ năng tự nhận thức bản thân 2
benny [KN CÁ NHÂN] Tám bước làm cuộc sống tốt đẹp hơn Kỹ năng tự nhận thức bản thân 0
bluesea88 [KN CÁ NHÂN] [you]! Cuộc sống là gì nhỉ? Kỹ năng tự nhận thức bản thân 349
bachtuocdo [KN CÁ NHÂN] Tự che bằng dù của mình-Một bài viết rất tuyệt vời về cách sống! Kỹ năng tự nhận thức bản thân 2
bachtuocdo [KN CÁ NHÂN] "Câu thần chú" để vươn tới cuộc sống tươi đẹp Kỹ năng tự nhận thức bản thân 3
bachtuocdo [KN CÁ NHÂN] Tự nhận thức...để THAY ĐỔI! KHÓ KHĂN CỦA CUỘC SỐNG...??? Kỹ năng tự nhận thức bản thân 2
N [KN CÁ NHÂN] Hãy sống cùng hiện tại !!! Kỹ năng tự nhận thức bản thân 20
Su Aries MỘT KHOẢNH KHẮC… Kỹ năng tự nhận thức bản thân 1
stevenquy “Thế giới gần như sụp đổ nhưng một bàn tay đã kịp đặt lên vai tôi” Kỹ năng tự nhận thức bản thân 2
N [KN CÁ NHÂN] Một chút suy nghĩ của mem mới Kỹ năng tự nhận thức bản thân 9
keepthefaith [KN CÁ NHÂN] Chúng ta có một sức mạnh vượt lên trên mọi hoàn cảnh Kỹ năng tự nhận thức bản thân 9
bachtuocdo [KN CÁ NHÂN] Một cái nhìn mới về Sự Cân Bằng trong Cuộc Đời Kỹ năng tự nhận thức bản thân 9
bachtuocdo [KN CÁ NHÂN] Muốn chiến thắng, phải tư duy như một người chiến thắng! Kỹ năng tự nhận thức bản thân 0
KendyDat [KN CÁ NHÂN] Ý chí của một đứa trẻ Kỹ năng tự nhận thức bản thân 7
cẩm tú cầu [KN CÁ NHÂN] Một phút suy ngẫm Kỹ năng tự nhận thức bản thân 2