[Lobe] xin chào ngày mới....!!!

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
.... Ngày 31-12-2010... Ngày cuối năm...
Hôm nay ko phải đi học... Dự định sáng nay sẽ vào công ty để "nhận việc mới".... Trưa có hẹn với "tri kỷ' nên sẽ về nhà....
Sáng 8h45 ngủ dậy.... Trễ mất rồi.... Chị đã đi làm...
Suy nghĩ, suy nghĩ.... có nên đi ko nhỉ...????....
Thôi tắm xong rồi vọt vào công ty... muộn còn hơn ko...
Đang chuẩn bị đi tắm thì nghe chuông điện thoại....
vậy là nghe điện thoại.... nói đúng hơn là 'nấu cháo điện thoại".... Nói sao mà nóng cái tai lun.... hơn 2h đồng hồ.... hix hix....
11h hơn rồi mà chưa ăn sáng.... Haizz... khỏi vào công ty luôn....
Nhắn tin hỏi pà chị "chị có qua nhà em ko?"... chị trả lời:" lúc nảy chị chị gọi pé mấy lần mà ko được nên về công ty rồi...."... hix hix...
Thế là 11h30 đi ăn sáng.... xong ngồi onl...
Nửa ngày trôi qua rồi... ngày cuối năm sao mà chán.... thôi còn nửa ngày sau mà... phải tranh thủ chứ...
Bây giờ thì chuẩn bị lên công ty đây....!!!!
Để ngày cuối năm ko trôi đi trong lặng lẽ...hihi...
xin chào ngày mới....!!!

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Uhm... rãnh thật... hơn 2 tiếng lun đấy... chắc nó có đeo tai nghe nên ko bị nóng tai... haiz

ducanhdhcs_t48

Thanh viên kỳ cựu
hóa ra à vậy sao em không hơi lại nó luôn.mà lúc gọi em có đổi tai để cgo cân bằng không ?

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Em ko đeo tai nghe nhưng cũng đổi tai liên tục ấy chứ... haiz... lân sau rút kinh nghiện, chơi lại nó mới được

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Chắc lần sau có nghe đt nữa thì e phải sử dụng thế đứng bình thường trong quan hệ cho chắc anh à...!!!

---------- Post added at 11:10 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

Bây giờ lại ngồi viết tiếp mấy dòng nhật ký...
Vậy là ngày cuối năm sắp hết rồi... chỉ vài chục phút nữa thôi ta sẽ đón nhận tuổi mới...
Những giờ phút cuối cùng của ngày cuối năm... mấy chị em ngồi trong sân trường ĐHCS.. yên bình, ko nghĩ ngợi nhiều.. mà cũng vui...
những giờ cuối cùng của năm... 2 chị em ghé ăn tô hủ tíu gõ.... ngon^^
Ngày cuối cùng của năm... có người nói "nhớ mình"... cảm giác quen quen mà lạ lạ....
Bây giờ ta phải thức cho đến "năm sau"... mặc dù ko bon chen ra ngoài coi bắn pháo bông nhưng ko thấy bùn xíu nào... Ta thấy hạnh phúc, hạnh phúc và bình yên thực sự ^^
Happy new year!!!

Bình luận bằng Facebook