[lobe_dream-LQ] hè lú.... "mai nem" Lobe...^^

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Chào cả nhà, mình vừa tham gia diễn đàn được mấy hôm nên rất muốn làm quen với cả nhà
Mình xin tự giới thiệu 1 ít về bản thân...^^
Tên: Trần Thị Mộng Thùy
Mail: lobe_dream@yahoo.com
Quê quán: Bến Tre
Chỗ ở hiện tại: Thủ Đức
Sinh: 15-10-1990
Hiện là SV trường ĐH Nông Lâm TP HCM
Tình trạng hôn nhân gia đình: vẫn chưa có "í ơi" ^^
Tính tình: vui vẻ, dễ hòa đồng, có lúc cũng "tưng tưng"... nhưng mà được cái dễ thương...hihi
Sở thích: du lịch, shopping... và tham gia từ thiện^^
Nhiêu đó được rồi hén.... rất vui được làm quen với cả nhà :cuoihaha:

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
làm quen nè em gái xinh xinh ơi :cuoihaha: cái tên đáng yêu quá đi nè Mông....nặng Thù....y:nghichngom:

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Chị e mình gặp nhau rùi nè! E rất nhí nhảnh và dể thương, chị rất vui được làm quen với e đó cô bé Bến T...e àh!

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
hehe, nhiêu đó chưa đủ đâu em. Mà chị làm chứng cho cái vụ "tưng tưng" của em, còn "dễ thương" thì e là em phải sang dẫn chị đi ăn kem cái đã,kaka.
Em bé quá nhí nhảnh và năng động, "ấn tượng khó phai"!!

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
hehe, nhiêu đó chưa đủ đâu em. Mà chị làm chứng cho cái vụ "tưng tưng" của em, còn "dễ thương" thì e là em phải sang dẫn chị đi ăn kem cái đã,kaka.
Em bé quá nhí nhảnh và năng động, "ấn tượng khó phai"!!

E chỉ giới thiệu những phần cơ bản thôi chị ạ, còn những chi tiết khác thì để mọi người tự tìm hiểu...hihi
Còn chuyện em dễ thương thì khỏi phải nói ùi... chị đang "dối lòng" nè :nghivan:

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
làm quen nè em gái xinh xinh ơi :cuoihaha: cái tên đáng yêu quá đi nè Mông....nặng Thù....y:nghichngom:

Hĩ... ghét anh ghê... tên em đẹp vập mà anh sửa lại xấu ơi là xấu lun:khocto:

-Tin.Luv-

Thanh viên kỳ cựu
:cuoihaha: Chào bạn Thú y ý thùy :)...làm quen nhé:) Mình là Tin chắc bạn biết rùi nhỉ...có off chung ngày 21/3 đó :D

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Bé lobe mới tham gia diễn đàn mà năng động quá đi nha, làm cho anh trai này ghen tị :xauho: . Cái " tưng tưng" của em đó .... anh muốn tìm hiểu rõ hơn là "tưng tưng" ở chỗ nào để còn biết đường mà tránh :dacy: :cuoihaha: . Cái "dễ thương" thì phải có 1 chầu gì đó để xem xét lại nữa :cuoinhamhiem:

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Bé lobe mới tham gia diễn đàn mà năng động quá đi nha, làm cho anh trai này ghen tị :xauho: . Cái " tưng tưng" của em đó .... anh muốn tìm hiểu rõ hơn là "tưng tưng" ở chỗ nào để còn biết đường mà tránh :dacy: :cuoihaha: . Cái "dễ thương" thì phải có 1 chầu gì đó để xem xét lại nữa :cuoinhamhiem:

Ghét ghê chưa... anh tiếp xúc với e vài lần, hay thử chọc tức em (suy nghĩ kỹ trước khi chọc nhé) thì sẽ biết tưng tưng ở chỗ nào à.... Còn phần dễ thương thì mọi người đều biết mà... cần j phải chầu này chầu nọ... Phải hok nè...hihi

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Nè đừng thấy ngươi ta mới vô mà bắt nạt ah nghen, chào mừng lobe đến với cả nhà thì phải nồng nhiệt một chút chứ, phải ko nà, mai nhớ dẫn Thảo đi cafe nghen.

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Nè đừng thấy ngươi ta mới vô mà bắt nạt ah nghen, chào mừng lobe đến với cả nhà thì phải nồng nhiệt một chút chứ, phải ko nà, mai nhớ dẫn Thảo đi cafe nghen.

Thảo này, cũng gài nữa hén... thanks vì đã bênh vực nha... ai như anh Đạt vs anh Tiến, chọc Lobe ko à :khocto:

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Chào bạn, rất vui được làm quen với bạn, mình là Kendy Đạt. Nhìn mặt bạn quen quen hình như mình chưa gặp bao giờ...

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Chào bạn, rất vui được làm quen với bạn, mình là Kendy Đạt. Nhìn mặt bạn quen quen hình như mình chưa gặp bao giờ...

Rất vui được làm quen với bạn.... hình như tui có gặp bạn rùi..... Bạn "xấu xấu" mà được cái "vô duyên" à....:cuoihaha:

nhok_con1991

Thanh viên kỳ cựu
Cái này nói sơ sơ là "đánh ghen" nè:cuoihaha::cuoihaha:
Nguyên văn bởi KendyDat
Rất vui được làm quen với bạn.... hình như tui có gặp bạn rùi..... Bạn "xấu xấu" mà được cái "vô duyên" à....:cuoihaha:
Lâu lắm rồi mà thấy có người KHEN bé Đạt nhà ta đó nhà :cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:
Đạt nào vậy lobe? trên diễn đàn mình có mấy Đạt lận, nên nói cho chính xác nha :cuoihaha:
Để mình nói rõ tý nhé,thì diển đàn có nhiều Đạt,nhưng hội TTYT hiện giờ Thùy chỉ cần nhớ 2 tên Đạt này thôi.
- Đạt(kendy) tên thường gọi :võ thị đạt hay bé đạt
- Đạt(tuduy) tên thường gọi: thi bị rớt hay kẻ trốn trại( cái này nhok gọi thôi :cuoihaha:)
\./ (~^.^~)​

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Cái này nói sơ sơ là "đánh ghen" nè:cuoihaha::cuoihaha:

Lâu lắm rồi mà thấy có người KHEN bé Đạt nhà ta đó nhà :cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:

Để mình nói rõ tý nhé,thì diển đàn có nhiều Đạt,nhưng hội TTYT hiện giờ Thùy chỉ cần nhớ 2 tên Đạt này thôi.
- Đạt(kendy) tên thường gọi :võ thị đạt hay bé đạt
- Đạt(tuduy) tên thường gọi: thi bị rớt hay kẻ trốn trại( cái này nhok gọi thôi :cuoihaha:)

\./ (~^.^~)​

Oh... vậy Lobe biết rồi.... Lobe đang nhắc đến 2 Đạt lun đó.. suốt ngày thấy Lobe hiền nên chỉ biết ăn hiếp Lobe thôi à

lily_fames_Dp

Thanh viên kỳ cựu
en` e`n, gặp rùi nhá, trong phần giới thiệu sao ko thầy từ "hung dữ" nhì
chưa j` đã đòi xưng chi gọi em,
Rầu

Bình luận bằng Facebook