[LQ- Princeho]Rất vui được làm qen với các bạn thành viên

Princeho

Thành viên mới
Name: Hồ Phong
NN: Sinh Viên
Trường: YDS
Mình vốn là người sống nội tâm, giao tiếp thiếu tự tin, rụt rè trước đám đông. Mình muốn cải thiện bản thân, để có thể tự tin hơn và khẳng định bản thân hơn. Mong rằng admin và các thành viên của Kynangsong giúp mình. Mình thành thật cám ơn

hoahong39

[♣]Thành Viên CLB
chào mừng bạn đến ngôi nhà Kỹ Năng Sống!!!hihi
:thangloi: làm quen hén. cho mình biết thêm sinh nhật, sở thích,... của bạn được không?:nghihoac:

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
Q Xin chào cả nhà, e là thành viên mới rất vui được làm quen với mọi người Góc làm quen 0
E [LQ-ebuys]Em làm thành viên mới Rất vui được làm quen với các bác ạ Góc làm quen 1
qtrang12 [LQ-qtrang12]Tớ là mem mới, rất vui được làm quen với cả nhà Góc làm quen 1
N [LQ-ngochy]Mem mới, rất vui được làm quen với mọi người Góc làm quen 3
H [LQ-leanhtu1985]Xin Chào - Rất mong làm quen với các bạn! Góc làm quen 4
thanhthao0304 [thanhthao0304-LQ]Rất vui được làm quen với các anh chị và các bạn... Góc làm quen 4
T Mình làm thành viên mới, rất vui được làm quen ah Góc làm quen 2
C [LÀM QUEN] Xin chào các member....rất vui khi được làm quen Góc làm quen 0
congchuabecon90 [LÀM QUEN] hello cả nhà.mình la thành viên mới! rất vui được làm quen với mọi người Góc làm quen 7
T [LQ - tim_1976] Chào tất cả các bạn, rất vui được làm quen hết luôn!!! Góc làm quen 7
D Anh nhớ em rất nhiều Góc làm quen 4
monkey mình là mem mới rất muốn làm quen với mọi người... Góc làm quen 5
MilkyWay Chào đại gia đình KNS ^^ rất mong được làm quen với mọi người Góc làm quen 4
wendy [wendy-LQ]- Rất vui được làm quen với mọi người! Góc làm quen 9
T [tomato nhut-LQ] Chào các bạn - rất hân hạnh được làm quen mọi người ! Góc làm quen 2
N chao cac ban.them ban bot thu them niem vui. Góc làm quen 0
N chào cả nhà, chúc cả nhà t6 ngày 13 vui ve Góc làm quen 0
F Fantom xin ra mắt cả nhà - chúc cả nhà lúc nào cũng vui vẻ ! Góc làm quen 1
chauquyhung [Chauquyhung-LQ]Thêm bạn thêm vui Góc làm quen 1
Thiên Sứ Ai đậu vòng 1 của đợt xét tuyển thành viên thì vào đây cũng chung vui nhé! Góc làm quen 1