Một buổi sáng.....bình thường

Miss Bọ§Cạp

Thanh viên kỳ cựu
Hôm nay Miss viết bài này để mọi người biết được một buổi sáng bình thường đến "phình phường" của tớ.
Hôm nào tớ cũng bắt đầu 1 ngày vào lúc 8 giờ sáng hết,nhưng hôm nay đặc cách nên mới 7:15 tớ đã thức(nói chơi cho vui chứ hết 15' bị ông anh "ma vương" réo mãi có muốn ngủ cũng không được_ _")Việc làm tiếp theo tất nhiên là vào phòng tắm chỉnh trang lại "nhan sắc" rồi^^Mới bước vào phòng tắm,chạm nhẹ tay vô thùng nước là tớ rùng mình rồi>"<Cái này là thùng nước đá chứ đâu phải nước tắm chứT.TNhưng không sao:cuoinhamhiem:mở vòi nước nóng là tất cả đều OK.Nhưng tớ bỗng tím mặt lại vì....cái máy bơm bị xi ba chao,trong hồ không còn 1 giọt nướcT.TCái vòi nước nóng giờ trở thành thứ vô dụng hơn cả vô dụng nữa...Chẵng lẽ tớ phải.....Tớ căm hờn nhìn cái thùng "nước đá" mà ứa nước mắt....Ôi!Còn gì là đời con gáiT.T Tớ cay đắng cho cái bàn chải vào mồm, hớp một hớp nước và cảm nhận được cơn lốc the mát mà không cần nhờ đến kem đánh răng Close up .Mới đánh răng mà đã thế này rồi thì làm sao con tắm đây hả trờiT.T Tớ trầm ngâm gần nửa tiếng mới dám cầm ca nước lên,miệng khấn trời phật thánh thần tổ tiên nhà họ Dương phù hộ cho đứa cháu đáng thương này rồi nhắm mắt lại.1!2!3!Ào......Tớ cố gắng lắm mới không hét lên:"Bớ người ta!Lạnh quá!!!!!!!!",nếu không chắc khu vực bán kính 1km quanh nhà tớ tưởng gần đây có trại tâm thần mất thôi>"<Sau khi thảm thương bước ra khỏi nhà tắm,tớ muốn khóc thét vì trên trần nhà là cái quạt đang quay vù vùT.TMiệng thì đánh bò cạp và chân thì đang gõ mỏ,tớ lập cập chạy đi kiếm áo khoác mà sau 1 đêm phơi sương cũng lạnh như băng để mặc vào.Cảm giác như mình là "người băng thế kỉ 21" ấy.
Mọi người thấy có thảm thương không cơ chứT.T oa ...oa.... oa ...oa...:roile:

khoa9870

Thanh viên kỳ cựu
trời gì ghê zu za bạn có thể nấu nước nóng để tắm trong thời gian đợi nước nóng bạn có thể nướng thêm 1 tý hjhjhj:dacy: hoặc bạn tập thể dục buổi sáng cho người thoải mái tỉnh táo hơn để bắt đầu 1 ngày mới :cuoihaha: dúng ko nà cần chi tự làm khổ mình chúc bạn luôn vui vẻ vs hạnh phúc trong cuộc sống:tambiet:

Miss Bọ§Cạp

Thanh viên kỳ cựu
cám ơn khoa nhiều!tớ mà lạc quan được như bạn thì tốt rồi:cuoihaha:mà pha nước nóng để tắm hả?mai phải thử nghiệm mới được^^

Kjngkong

Thành viên năng động
truyện ni bình thường quá :thangloi: con gái gì đâu muk 8h mới chịu mò dậy haaa

t_uyen91

Thành viên mới
hnay, tớ đậy vào lúc 6h30..:xauho::xauho: bỏ học :xauho::xauho: chán nản, tâm trạng k thoải mai......hixxxxx ai giúp mình với:dangyeu::dangyeu::dangyeu:

Miss Bọ§Cạp

Thanh viên kỳ cựu
hnay, tớ đậy vào lúc 6h30..:xauho::xauho: bỏ học :xauho::xauho: chán nản, tâm trạng k thoải mai......hixxxxx ai giúp mình với:dangyeu::dangyeu::dangyeu:
oạch!dậy trễ nên nghỉ học luôn àh?????bạn giống ông anh kia mà tớ quen đấy nhé!!Nhưng cẩn thận,đừng bắt chước ổng mà lưu ban 1 năm thì khổ nhé^^Sáng mai phải dậy sớm hơn và yêu đời hơn nhé^^chứ cứ chán nản thế thì toi đấy:cuoinhamhiem:

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
benny [Cảm xúc] Một buổi chiều... Góc cảm xúc 0
Tom Đến một bãi rác mới biết mình đang sống phí đời Góc cảm xúc 2
elsonhoang Tìm một mảnh ghép cho riêng mình.... Góc cảm xúc 3
Trần Mít [ Tự Truyện ] - Tôi một chàng trai Du Lịch tuổi 21 Góc cảm xúc 2
Tom Cách phá băng trái tim của một người Góc cảm xúc 0
lovephuongtu lại một đêm không ngủ Góc cảm xúc 0
C [cảm xúc]Một chút trong cuộc đời... Góc cảm xúc 0
haus1412 [Cảm Xúc] Một chút xúc cảm về Chương trình Offline ngày 18/12/2011_ "Giáng Sinh Ấm" Góc cảm xúc 0
tuyethong Một vài cảm nghĩ về "Gửi các anh đàn ông" và " Đừng bao giờ đối xử tốt với con gái"! Góc cảm xúc 5
nho0330 một ngày ý nghĩa và mệt mỏi Góc cảm xúc 0
nho0330 một dự án nho nhỏ với một niềm vui lớn Góc cảm xúc 6
bluesea88 [Cảm xúc] Đã lâu lắm chưa viết được một bài ra hồn. Góc cảm xúc 5
benny [Cảm xúc] Trở về làm một người em Góc cảm xúc 1
tangnam2 [Cảm xúc] Nhìn lại chăng đường một năm gắn bó với diễn đàn của tangnam2 Góc cảm xúc 12
trangdang [Cảm xúc]- Tâm sự của một chàng trai gửi bạn gái Góc cảm xúc 5
kực_kì_lì [Cảm xúc] Yêu một người...có thể yêu bao lâu? Góc cảm xúc 1
S Giảm giá 30% cuốn sách Đừng bao giờ đi ăn một mình - Keith Ferrazzi. Góc cảm xúc 0
doonyin [Cảm xúc] Góc nhìn cuộc sống <một trong những sở thích của doonyin>. Góc cảm xúc 12
Traucon_n [Cảm xúc] Nhật ký của một em bé chưa chào đời Góc cảm xúc 8
benny [Cảm xúc] Viết cho...một người chị... Góc cảm xúc 2
Vrain [Cảm xúc] Một chút cảm xúc khóa LIFE 4!!!! Góc cảm xúc 0
benny [Cảm xúc] Một trời kí ức Góc cảm xúc 1
Vrain [Cảm xúc] Cảm Xúc Vanlentine Trắng 2011: Một nửa ở đâu - Một nửa ở đây!!! Góc cảm xúc 9
nhonht [Cảm xúc] Chúng ta là một nhà cơ mà!!! Góc cảm xúc 6
huxu456 [Cảm xúc] Mỗi ngày một trải nghiệm! Góc cảm xúc 0
benny [Cảm xúc] Một thoáng cảm xúc Góc cảm xúc 0
haus1412 Cho Anh Một Con Đường Góc cảm xúc 0
benny Một chút nhớ về ngày xưa Góc cảm xúc 0
benny [Cảm xúc] Nỗi lòng thao thức của một người con gái Góc cảm xúc 1
benny Mỗi ngày một điều ước Góc cảm xúc 4
cruiseBK Một ước mơ nhỏ nhoi cho ngày Giáng Sinh.... Góc cảm xúc 14
trangdang "mỗi ngày tôi chọn một niềm vui". Khoảnh khắc không đặt tên... Góc cảm xúc 2
lapdong [Cảm xúc] Có một ông bạn Góc cảm xúc 4
benny [Cảm xúc] Một thoáng nhớ người yêu Góc cảm xúc 6
fr trung thu của một tôi đang lớn Góc cảm xúc 5
nhok_con1991 Cho bạn một trái tim Góc cảm xúc 4
nÙn tóc nGắn Type của một đứa hâm Góc cảm xúc 0
pezjc122_ueh [Zic] Một góc khuất Góc cảm xúc 4
fr Một phần nghìn của mãi mãi... Góc cảm xúc 3
fr Nội tâm của một cô gái! Góc cảm xúc 10
C Một điều bạn che giấu ? Góc cảm xúc 0
tonobb Phải chăng nên sống một cách vô tâm, hững hờ và dối trá ? Góc cảm xúc 3
nhok_con1991 đêm một mình............ Góc cảm xúc 3
sand_love_sea Một ngày của bé sand Góc cảm xúc 3