Mùa xuân tình yêu...Mr[K]id sẽ làm gì??

Caotuan161

Thành viên năng động
Mùa xuân tình yêu:party:

Như các bạn đã biết khi bước sang năm 2012 thì cũng là lúc dịp Tết đang về, ta hướng về gia đình thân thương, nơi quê hương ta từ thuở bé, không phải ngẫu nhiên mà tình yêu thì luôn mang đủ thứ mùi vị và cung bậc, tình yêu gia đình cũng như thế, thứ tình yêu này luôn mang trong trái tim ta khi chúng ta mới chào đời, ngay khi bạn biết yêu 1 người khác giới thì tình yêu của cha mẹ anh em dành cho ta đã mang cho chúng ta những cảm xúc tốt về tình yêu, vậy bạn còn chờ gì nữa mà còn chưa lên kế hoạch để dành tặng những món quà và những lời chúc cho gia đình thân yêu của mình, điều này không ngoại trừ những bạn học đại học chính nơi mình sinh ra nhé:)
:love:
1.kế hoach của bạn vào các ngày 1,2,3 tết là gì?? bạn sẽ đi chơi ở đâu và làm những việc gì??
2.lời chúc bạn muốn dành đến người thân yếu nhất của mình là gì?
3.theo bạn,tình yêu là gì??

[you] ak,Bạn còn ngại gì mà không chia sẻ với mọi người !!!
:mimcuoi:

hoahong39

[♣]Thành Viên CLB
tết 1 mình đi ông bà ,tết 2 mình đi bạn bè, tết 3 m đi thầy cô..hihi theo nguyên tắc xưa xưa vậy rồi...
cũng sắp đến tết rồi.hi hi:nghichngom:

quachtinh

Thành viên
Mồng một tết cha, mồng hai tết mẹ, mồng ba tết thầy...năm nào mình cũng tự nhủ như vậy nhưng không năm nào làm đúng được hết...hihi

thanhlelethanh

Thành viên mới
Chào cả nhà,
Mình thì có hơi khác tí xíu:
Mồng một đi chúc tết ông bà, họ hàng....
Mồng hai đi chúc tết thầy cô...
Mồng ba đi chúc tết bạn bè....
Lời chúc mà mình muốn gửi đến tất cả người thân yêu nhất của mình chính là lời chúc sức khỏe, an lành và có một năm mới thành công thắng lợi. Hjhj
Câu hỏi thứ ba nhé: Mình nghĩ tình yêu là một thứ tình cảm rất thiêng liêng và cao quý không thứ gì có thể đánh đổi được, nó gắn kết con người với con người lại gần nhau hơn, là cái nôi của hạnh phúc và là động lực thúc đẩy sự cố gắng, nỗ lực của mỗi con người.
Hihi, chút ý kiến của mình, mọi người góp ý thêm nhé!

binhchi

Thành viên mới
chao ban
Chi vua moi gia nhap vao wed thoy nen khong co len mang thuong xuyen

CauCaHoNguyen_96

Thành viên năng động
hihi...tuy hơi trễ nhưng CCHN cũng xin khai rằng...
-mồng 1 CCHN đi tết pa ma,ông bà,họ hàng..(đó là hồi trước chứ bây giờ CCHN lớp 10 rùi pa ma không cho đi nữa...sợ tốn tiền người ta..hihi)
-mồng 2,3 CCHN đi nhảy lân cho giáo xứ CCHN đang ở..hihi
Còn CCHN nghĩ tình yêu thường bắt đầu bằng học là chuyện lớn , yêu là chuyện nhỏ. Nhưng...... ko làm được chuyện nhỏ thì làm sao làm được chuyện lớn.nói vui z thui chứ CCHN nghĩ tình yêu là đi từ con mắt đến trái tim...vì...trước khi yêu là phải thích mà thích là ở con mắt xong trôi tuột xuống trái tim bị dồn ép lâu ngày trở thành yêu.hihi...CCHN còn nhỏ lắm chưa biết được nhiều..biết từng đó chắc cũng khá đủ....hihi
Thân...
CauCaHoNguyen_96...

tungmilo

Thành viên mới
1, 2, 3 , 4 ở nhà làm đồ án .... mùng 5 thăm thầy cô .... mùng 6 trở di , quay lại với đồ án .... tạm thời khóa máy trong thời gian dài

phonglinh_

Thành viên
1. Qua rồi, cho qua luôn
2. Sống khỏe, sống tốt nhé!
3. Tình yêu là mật ngọt, là trái đắng, ko có cái nào tốt cho sức khỏe cả!! :roile:

peheo01

Thành viên năng động
peheo01 em thì mùng 1 tết em chúc tết Bố Mẹ em những lời chúc tốt đẹp nhất xong , em cùng Bố Mẹ em qua nhà Ông Bà và chúc tết Ông Bà và mọi người thân trong gia đình và mùng 2,3 em đi chúc tết mọi người và bạn bè. Tết năm nay em không có dự định đi đâu cả và chỉ ở nhà phụ giúp Bố Mẹ em trong những ngày tết . Lời chúc em muốn dành đến người thân nhất là em chúc Ông Bà , Bố Mẹ em mạnh khỏe , có nhiều sức khỏe và hạnh phúc luôn luôn vui tươi , và sang năm mới phát đạt hơn năm mới .
:cuoihaha:
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Tet-Den-Roi-Sac-Mau/IWZ97WE6.html

simbadtrung

Thành viên mới
1.khi nào đến tết 2013 mình sẽ trả lời cho bạn được không?
2.hãy chúc những gì tốt nhất mà người thân bạn muốn!
3.theo mình nghĩ tình yêu là một con quái vật,khi nó đói khác chắc chắn sẽ cần đến bạn và khi thừa rồi nó sẽ ra đi bỏ bạn thôi.
Mình mới tham gia có vài lời suy nghĩ nông cạn,hãy bỏ qua cho mình nha.

Bình luận bằng Facebook