Mừng sinh nhật Ái Trâm MC!

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Chúc mừng cô bạn Mờ cờ bé nhỏ!

Giờ đã gần hết một ngày, nhưng chị vẫn muốn dành những dòng chữ này thay cho lời chúc mừng sinh nhật em - Ái Trâm nhé!
Chúc cho những lời chúc tốt đẹp mà em nhận được hôm nay sẽ trở thành hiện thực.
Chúc cho mỗi ngày của em luôn ấm áp tình yêu thương và những nụ cười.
Chúc tuổi mởi của em sẽ là một tuổi đầy những kỷ niệm tuyệt vời, để sau này về già, em có thể kể cho con cháu của mình một cách tự hào về một năm mà em đã sống hết mình.

Chị sẽ nhớ mãi cô bé MC đã khóc trong chương trình "Hoạch định mục tiêu cuộc đời", những giọt nước mắt đầy yêu thương và xúc động... Vỡ òa những niềm thương, vỡ òa những vất vả, vỡ òa những mạnh mẽ, vỡ òa những cố gắng, vỡ òa những hạnh phúc, vỡ òa những tâm tình với những người bạn sinh viên - những khán giả mà em yêu quý...

Những khoảnh khắc nhỏ nhoi, nhưng đọng lại trong tim ai đó thật nhiều...

Năm nay là năm em ra trường. Hãy vững vàng tung cánh và bay đến những ước mơ em nhé!

Tặng em bài hát mừng tuổi mới!

aitramsp

[♣]Thành Viên CLB
c ui, e tks c nhiều lắm. Thời gian qua, e ít có thời gian bên CLB of mình nhưng có lẽ e đã có thật nhiều kỉ niệm bên những bạn, những anh chị đã cùng cộng tác với e. E nhớ lắm " cái đêm định mệnh" của BTC chương trình Đánh Thức Tiềm Năng Bản Thân. E ngồi khóc, ôm a Thạch mà chỉ ước là e có đủ dũng khí hơn để vượt qua những lúc yếu mềm như vậy! E sợ nước mắt của em làm cho mọi người thêm mệt mỏi, chán nản với công việc. E cám ơn chân thành các anh chị đã cùng chúng em vượt qua những giây phút khốn khó đó. Không có các anh chị ủng hộ thì chắc lũ chúng em đã không thể bước tiếp cho 1 cuộc đua dài như thế! Sao mà nhớ quá cái cảm giác đứng trân sân khấu nhìn các bạn SV cũng sụt sùi như mình... Hi vọng chương trình đã kịp thời đánh thức tiềm năng của các bạn!!!
có lẽ bây giờ cái mà e hạnh phúc có được chính là những tin yêu mà các anh chị đã dành cho e. E cám ơn vì tất cả.
E sắp thi tốt nghiệp, việc học và việc làm cũng khá bận rộn nên e không sắp xếp được thời gian cho câu lạc bộ mình. Sắp tới đây, e còn có nhiều dự định dài hơi cho bản thân. E hạnh phúc vì 1 năm qua e đã là chính e, và như e mong đợi.
Sẽ không quên những tình cảm mà các anh chị, các bạn, các bé đã dành cho e đâu!
Mờ cờ...

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
oái oái, em thật vô tâm quá đi, sinh nhật chị Trâm mà không nhớ!
Chị Trâm à, dù sao thì e cũng rất muốn gửi lời chúc mừng sinh nhật tới chị Trâm nà!
Chị Trâm nhỏ nhắn xinh xắn sang tuổi mới có sức khỏe dồi dào nà ( chị ơi, phải khỏe mới đẹp được, chị đừng thức khuya nhé, xấu đó)
Chúc cho công việc của chị sắp tới sẽ suôn sẻ nà!
Chúc cho chị luôn tràn đầy yêu thương nà! ( mọi người luôn yêu quý chị mà).
Rồi gì nữa nhỉ, hôm nào chị em mình đi cafe chị nhỉ, lâu lắm rồi không gặp chị á, để xem chị Trâm hôm nay còn nhiu kí nữa nè. Thương chị Trâm quá!

jodiepham2204

Super Moderator
Chị Trâm yêu quí!
Hôm qua chat và chúc mừng sinh nhật chị rùi, nhưng hôm nay em cũng muốn chúc lại nữa nè!
Chúc chị vượt qua thử thách một cách tuyệt vời luôn vui cười cho đời nó tươi nhé!
Mấy hôm nay tự nhiên nhớ chị lắm! Hôm qua chị hứa là xếp lịch đi cafe với em rùi nhé! hihi, chat với chị mà nhớ hồi đó quá chị ơi! hihi
Dù chị làm gì cũng phải chăm lo cho bản thân nữa nhé!
Happy birthday chị iu! ^^

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Xin lỗi Mờ Cờ ngen. Giờ Thành Đạt mới biết hôm qua là sinh nhật MC. Chúc mừng sinh nhật muộn vậy. Chúc MC luôn trẻ trung, xinh đẹp, tự tin, và thành công trong cuộc sống.
Lâu quá không gặp MC. Đ cũng ít tiếp xúc và nói chuyện với MC. Sẽ rút kinh nghiệm sau ngen.

blacksun

Administrator
Chị Trâm ui ^^! Sinh nhật vui vẻ nha chị,lâu rồi không gặp chị ^^! Chi đang có kế hoạch lớn phải không,chúc cho chị sẽ đạt thành mọi ý định,luôn luôn vui vẻ nha chị ^^!

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
benny [CMSN] Chúc mừng sinh nhật chị XUMI! Chúc Mừng Sinh Nhật 5
benny [CMSN] Mùa của hoa mai, chúc mừng sinh nhật chị Vhngocmai ^^ Chúc Mừng Sinh Nhật 3
benny [CMSN] Mừng sinh nhật chị Chúc Mừng Sinh Nhật 0
hoahong39 [happy birthday] chúc mừng sinh nhật em Chúc Mừng Sinh Nhật 7
tangnam2 [CMSN] Chúc mừng sinh nhật xu-kute Chúc Mừng Sinh Nhật 8
hoahong39 [happy birthday]chúc mừng sinh nhật chị...chị là ai?? Chúc Mừng Sinh Nhật 5
benny [HPBD] Chúc mừng sinh nhật chị Lala! Chúc Mừng Sinh Nhật 5
_ice_ Chúc mừng sinh nhật anh thanhdat1004 Chúc Mừng Sinh Nhật 7
lapdong Chúc mừng sinh nhật Jimmydang đáng yêu Chúc Mừng Sinh Nhật 12
hoahong39 chúc mừng sinh nhật chủ nhiệm CLB _chị Thiên sứ.^^ Chúc Mừng Sinh Nhật 3
hoahong39 chúc mừng sinh nhật chủ nhiệm CLB _chị Thiên sứ.^^ Chúc Mừng Sinh Nhật 0
benny [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật chị Ngàn Hoa! Chúc Mừng Sinh Nhật 5
nhoccan219 chúc mừng sinh nhật kực_kì_lì Chúc Mừng Sinh Nhật 16
trangdang [Mừng SN]- Chúc mừng sinh nhật má Kid! Chúc Mừng Sinh Nhật 21
Sóng [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật trangdang! Chúc Mừng Sinh Nhật 12
Sóng [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật anh Lu! Chúc Mừng Sinh Nhật 9
benny [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật anh Enor! Chúc Mừng Sinh Nhật 17
benny [MỪNG SN] Chúc mừng sinh nhật anh Xuân Phong Chúc Mừng Sinh Nhật 8
benny [Mừng SN]Chúc mừng sinh nhật Kenshin và Nhóc Cận Chúc Mừng Sinh Nhật 10
benny [MỪNG SN] Chúc mừng sinh nhật chị- chị yêu quý của em! Chúc Mừng Sinh Nhật 12
Vrain [Mừng SN] Bluesea, một người bạn.mọi người đến đây nhé.Hôm nay sinh nhật hắn đấy!!! Chúc Mừng Sinh Nhật 22
benny [Mừng SN] "Hãy cùng làm cuộc sống thân thương hơn" - Chúc mừng sinh nhật chị Ngô Loan Chúc Mừng Sinh Nhật 8
benny [Mừng SN]Hãy cùng làm cuộc sống thân thương hơn"- Chúc mừng sinh nhật chị Nguyễn Thắm Chúc Mừng Sinh Nhật 8
benny [Mừng SN] "Hãy cùng làm cuộc sống thân thương hơn"- Chúc mừng sinh nhật anh Ohchick Chúc Mừng Sinh Nhật 5
tritai [Mừng SN] Mừng sinh nhật Gemily và Luckythienkn Chúc Mừng Sinh Nhật 7
hoahong39 [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật chị lovehuonghehe iu quý !!! Chúc Mừng Sinh Nhật 3
hoahong39 [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật anh NAM !!! Chúc Mừng Sinh Nhật 8
B [Mừng SN] "Hãy cùng làm cuộc sống thân thương hơn"-chúc mừng sinh nhật anh Thạch! Chúc Mừng Sinh Nhật 15
tritai [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật .::jodiepham2204::. Chúc Mừng Sinh Nhật 9
hoahong39 [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật Benny Chúc Mừng Sinh Nhật 26
B [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật Thanh Nhàn Chúc Mừng Sinh Nhật 12
benny [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật "tổng quản" Chúc Mừng Sinh Nhật 10
benny Chúc mừng sinh nhật chị Chúc Anh Chúc Mừng Sinh Nhật 8
Vrain Bé Moon_tsuki sẽ mở tiệc sinh nhật tại đây....vào chúc mừng nhé các tình yêu... Chúc Mừng Sinh Nhật 20
benny [Mừng SN] Chúc mừng sinh nhật anh [tf]-Trưởng nhóm KNGT Chúc Mừng Sinh Nhật 14
jodiepham2204 Mừng sinh nhật anh Trần Nguyễn Lê Văn (longteo) - Nguyên Chủ nhiệm CLB Kỹ Năng Sống Chúc Mừng Sinh Nhật 1
benny Chúc mừng sinh nhật boduacanhxanh Chúc Mừng Sinh Nhật 20
fr Chúc mừng sinh nhật .::ALL I NEED::. Chúc Mừng Sinh Nhật 7
canh buom do Mừng sinh nhật Anh Ngữ- Fog! Chúc Mừng Sinh Nhật 18
canh buom do Chúc mừng sinh nhật bé Ren_ Loan! Chúc Mừng Sinh Nhật 12
jodiepham2204 Chúc mừng sinh nhật anh Lu Tùng Thanh - Lu Song Qing Chúc Mừng Sinh Nhật 16
N Chúc mừng sinh nhật Lobe_Thùy!!!! Chúc Mừng Sinh Nhật 20
M Chúc mừng sinh nhật em gái nhoccan219 Chúc Mừng Sinh Nhật 3
lapdong Chúc mừng sinh nhật em! Trangdang^^ Chúc Mừng Sinh Nhật 16
canh buom do Quốc Khánh, mừng sinh nhật Black Sun- Phó Chủ Nhiệm- NĐMC! Chúc Mừng Sinh Nhật 11
M Chúc mừng sinh nhật em gái, Huỳnh Thy Chúc Mừng Sinh Nhật 10
C Chúc mừng sinh nhật chị vinguyen. Chúc Mừng Sinh Nhật 9
Vrain Sinh Nhật Bé Lapdong nè!!!!!! vào đây chúc mừng mọi người ơi!!!!!!! Chúc Mừng Sinh Nhật 16
Sóng Chúc mừng sinh nhật Ngọc Phúc! Chúc Mừng Sinh Nhật 0
enor Mừng sinh nhật NHơn nhảm nhí . Chúc Mừng Sinh Nhật 11