[New] Soi Bản thân Hướng hành động - 5/11/2011

tutinvaodoi

Thành viên mới
Event đầu tiên trong chuỗi hội thảo của Chương trình Tự Tin Vào Đời 2011 với chủ đề “ Sinh viên với câu chuyện trái ngành” đã chính thức khép lại, nhưng những vấn đề xoay quanh “Câu chuyện trái ngành”, những luồng ý kiến trái chiều giữa các chuyên gia…vẫn còn đang được bàn luận sôi nổi. Điều này làm dấy lên câu hỏi Vậy, làm thế nào để có thể thành công khi làm trái ngành?”.Kết thúc buổi hội thảo đầu tiên, diễn giả của chương trình là anh Nguyễn Minh Triết và Ca sĩ Đoan Trang đã chia sẻ: “Phải hiểu chính mình, phải trung thực với bản thân, tìm hiểu nội lực, tự tin nắm bắt thông tin, nhạy cảm đón nhận ngành nghềThế nhưng
Thế nào là trung thực với bản thân ?

Làm thế nào để khám phá tiềm năng của chính bạn?
Và nếu, bạn lỡ bước vào con đường trái ngành thì
Làm thế nào để vượt qua rào cản bản thân?

Đâu là điểm mạnh giúp bạn củng cố niềm tin?
TỰ TIN VÀO ĐỜI 2011 hiểu được những băn khoăn, lo lắng của các bạn và chúng tôi sẽ giúp các bạn trả lời những câu hỏi đó thông qua buổi hội thảo thứ hai với chủ đề “Soi bản thân, hướng hành động”. Hội thảo sẽ diễn ra vào lúc 08h00, ngày 05/11/2011 tại Hội trường B322 - Trường ĐH Kinh Tế Tp.HCM (279 Nguyễn Tri Phương, Q.10), với sự tham gia của các diễn giả:
  • Anh Võ Thành Đăng
Giám đốc Công ty Tư vấn Chiến lược & Thiết kế Thương hiệu BRANDBOX
Chuyên viên huấn luyện Trường Doanh Nhân Đắc Nhân Tâm – DALE CARNEGIE VIỆT NAM

• Chị Hồ Thị Nhàn Khanh
Trưởng Phòng nhân sự nhóm các bộ phận kiểm soát công ty Nestle Việt Nam
  • Chị Đặng Ngọc Khánh Vân
Trưởng bộ phận Đào tạo và Phát triển nguồn nhân lực Công ty KIMBERLY-CLARK VIỆT NAM

Tự Tin Vào Đời 2011 sẽ đồng hành cùng bạn trên con đường tìm kiếm giá trị, tiềm năng của bản thân, tìm kiếm cho mình một niềm đam mê và một nghề nghiệp thật sự phù hợp mà bạn sẵn sàng gắn bó suốt đời, sẽ cùng bạn sẻ chia cảm xúc và giúp bạn cảm nhận rõ hơn những bước trưởng thành của chính mình.Để biết thêm thông tin chi tiết, các bạn hãy theo dõi thông tin thường xuyên trên các trang thông tin chính thức của Tự Tin Vào Đời 2011:
[W] www.tutinvaodoi.com.vn
[F] www.facebook.com/tutinvaodoi2011
[V] www.youtube.com/tutinvaodoi2011

Last edited by a moderator:

polipham1811

Thành viên mới
Nghe mấy đứa bạn nói chương trình đầu tiên hay lắm, mình sẽ cố gắng tham gia ctrinh lần này.

Cám ơn Tự Tin Vào Đời 2011 đã đưa tin nhé :D

Bình luận bằng Facebook