[Nhật Ký]Tin Tâm Sự...!

-Tin.Luv-

Thanh viên kỳ cựu
Tin cần 1 chút dũng cảm để bước tiếp nhưng tớ cảm thấy mình quá yếu đuối.

Tin cần 1 chút tự tin , nhưng tớ cảm thấy mình quá rụt rè .

Tin cần 1 chút thời gian , nhưng tớ cảm thấy thời gian quá ngắn ngủi.

Tin cần 1 vài lời ủng hộ , nhưng tớ cảm thấy ai cũng cần được ủng hộ , không riêng gì Tin :)

Tin luôn vui vẻ , cười khi đối diện với mọi việc , nhưng mọi người không hề biết rằng mỗi khi quay lưng đy Tin luôn buồn :|

Bây giờ Tin nghĩ mình đã ổn , Tin nghĩ mình đã trở lại bình thường :) Tin nghĩ mình đã lớn , cần thay đổi thôi :D

Mọi người hãy cho Tin thời gian và Tin cám ơn vì điều đó :)

Tin hy vọng là mọi chuyện sẽ tốt đẹp . Tớ tin là như thế :D

Tin yêu mọi người trong Diễn Đàn KNSO nhiều lắm lắm :)

Và tin cám ơn mọi người đã dành chút thời gian nghe Tin tâm sự...
Thân !

nhok_con1991

Thanh viên kỳ cựu
bữa nào anh em mình lại tâm sự nhé TIN,nhok thấy TIn còn giấu Nhok nhiều lắm đó.OKe?Nhok luôn là bạn Tin,luôn bên cạnh TIN đây

Gemily

Thanh viên kỳ cựu
Cố lên Tin nhé! thay đổi là thật sự cần thiết đấy nh cố gắng hướng nó đến những suy nghĩ tích cực nghe!

-Tin.Luv-

Thanh viên kỳ cựu
bữa nào anh em mình lại tâm sự nhé TIN,nhok thấy TIn còn giấu Nhok nhiều lắm đó.OKe?Nhok luôn là bạn Tin,luôn bên cạnh TIN đây

Vâng ! Cám ơn 1 người bạn thân của tôi :D

Cố lên Tin nhé! thay đổi là thật sự cần thiết đấy nh cố gắng hướng nó đến những suy nghĩ tích cực nghe!

Cảm ơn Gemily ! tuy chưa bít Gemily nhiều. Chỉ tiếp xúc khoảng thời gian gần đây thôi nhưng ít nhiều gì cũng biết chút ít về Gemily :D . Tin rất vui khi được chia sẽ với Gemily . :D

Sao lại thấy giống mình nữa rùi. Tâm sự nhìu ghê!^^

Ủa ! Giống nữa àh... Sao kỳ vậy , cả tâm sự của Tin cũng giống Thương luôn ta :D

Bình luận bằng Facebook