Những tâm sự sau buổi off tất nhiên diễn đàn

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Chào các bạn . Mình tên Đạt , mình đã đi tham dự off tất niên diễn đàn , mình cảm thấy rất là vui và có nhiều cảm nghĩ sau buổi off . Mình nhìn quanh và thấy các bạn ai cũng có những suy nghĩ và cảm xúc , nhưng chưa được thổ lộ ra . Nay thông qua topic này , chúng ta hãy cùng nói lên những suy nghĩ , cảm xúc của mình để có thể cùng nhau tâm sự và chia sẻ .
Xin cảm ơn những lời tâm sự của các bạn .
Sau đây là một vài tâm sự của mình sau buổi off tất niên :
Hôm nay Đạt rất là vui , trước khi đến tham dự thì ở nhà không hiểu sao mà lòng cứ bồn chồn , khó tả , và điều đó dẫn đến 1 quyết định , đó là nghe nhạc để tạo niềm hưng phấn cho mình để đến đó có thể " lan toả " niềm hưng phấn đó cho các bạn tham dự . Tuy là chưa phát huy hết niềm hưng phấn đó , nhưng Đạt đã thấy các bạn tham gia rất là sôi động , nhiệt tình , hăng hái . Hôm nay , sau những trò chơi mà BTC đã đưa ra , Đạt có thể nhìn thấy rõ là tinh thần đồng đội trong các bạn đã bộc lộ ra rất rõ , các bạn hợp tác , sẻ chia với nhau bằng tinh thần , bằng trái tim chân thật của các bạn . Đạt rất xúc động trước lời tâm sự của bạn " Tài " về người ngoại của mình , bạn ấy đã có thể vượt lên tất cả và thẳng thắn nói lên những suy nghĩ trong chính trái tim của mình , lúc đó Đạt cũng suýt nữa là khóc rồi . Hôm nay Đạt thấy rằng mình nói rất nhiều , nhiều hơn mọi khi .
Sau đây , những bạn nào muốn chia sẻ tình nhân ái , yêu thương , sẻ chia đến với những hoàn cảnh khó khăn thì các thành viên trong Hội Trái Tim Yêu Thương luôn luôn mở vòng tay thân ái chào đón lại các bạn . Các bạn nào muốn tham gia hội mình xin vui lòng vào Box Hội để đăng ký nhé , Đạt sẽ ghi nhận lại .

À , thất lỗi quá . Năm mới đến mà Đạt quên chúc mọi người rồi . Nay Đạt xin chúc cho diễn đàn kỹ năng sống luôn luôn phát triển và ngày càng lớn mạnh hơn , Đạt chúc cho tất cả các bạn sang năm mới có thêm tuổi mới , một nhận thức mới , một niềm vui mới , và nhiều điều mới nữa , chúc cho các bạn luôn mạnh khoẻ , vui vẻ , tự tin và thành công ! Chúc cho Hội Trái Tim Yêu Thương ngày càng phát triển và càng có nhiều thành viên mới tham gia vào mái nhà chung .

mai8x_dt

Thanh viên kỳ cựu
Mình là Mai, thực sự sẽ rấ hối hận nếu mình bỏ lỡ buổi tất niên hôm nay. Thật may là mình đã được tham gia, đã được lắng nghe sự chia sẻ, được biểu lộ tình cảm với những cái ôm (muốn đuối luôn, hichic ), được thử tài với trò chơi " độc ác" của chị Cẩm tú cầu (mình hơi bất lợi , tức chị Cầu gần chết, hichic ). Quan trọng là mình nhận được nhiều sự bất ngờ từ các thành viên của KNS và được sống hết mình với tăng 2 .hiiii.
Cảm ơn các anh chị và chúc KNS năm mới thành công hơn nữa, cuồng nhiệt hơn nữa.hiii

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Mình là Mai, thực sự sẽ rấ hối hận nếu mình bỏ lỡ buổi tất niên hôm nay. Thật may là mình đã được tham gia, đã được lắng nghe sự chia sẻ, được biểu lộ tình cảm với những cái ôm (muốn đuối luôn, hichic ), được thử tài với trò chơi " độc ác" của chị Cẩm tú cầu (mình hơi bất lợi , tức chị Cầu gần chết, hichic ). Quan trọng là mình nhận được nhiều sự bất ngờ từ các thành viên của KNS và được sống hết mình với tăng 2 .hiiii.
Cảm ơn các anh chị và chúc KNS năm mới thành công hơn nữa, cuồng nhiệt hơn nữa.hiii
Cảm ơn Mai đã chia sẻ những tâm sự của mình , hôm nay thật tiếc vì Đạt đã không thể " ôm " Mai được trọn vẹn ( tức ơi là tức :phatsau: )

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Thật là tiếc quá! Mình ko thể đi dự tất niên cùng bà con đc. Buồn ghê! hẹn dịp khac vậy!

mai8x_dt

Thanh viên kỳ cựu
Cảm ơn Mai đã chia sẻ những tâm sự của mình , hôm nay thật tiếc vì Đạt đã không thể " ôm " Mai được trọn vẹn ( tức ơi là tức :phatsau: )
Ông Đạt này nói thế, ai hiểu lầm tui thì sao, hừ.

quên nữa, câu slogan của a Vũ quá đỉnh luôn " yêu ngay chỗ lủng, không lủng không yêu ", đỉnh đến mức bó tay luôn.hiiii

Gemily

Thanh viên kỳ cựu
Chào mọi người, mình là Minh nè!
Hôm nay là lần đầu tiên tham gia buổi off với diễn đàn của mình. Mọi người ở đây rất vui, rất tình cảm, sống rất thật, mọi người cho mình cái cảm giác đc hòa nhập thật nhanh chóng, mình ko hề bị lạc trong 1 môi trường mới.
Kynangsong sẽ là ngôi nhà thứ 3 của Minh, nơi chứa đựng những tình cảm yêu thương và chân thành nhất, nơi mà M đc sống thật với chính mình, nơi M tìm đc những người bạn những người anh, người chị luôn lắng nghe, chia sẽ và đồng cảm với mình và đây cũng là nơi đã, đang và sẽ giúp M trưởng thành.
M đã muốn nói rất nhìu trong buổi off này về những điều M cảm nhận đc từ khi tham gia diễn đàn nh có lẽ M chưa đủ tự tin cho lắm. Đã có lần M nói với Sóng, Ko biết đây có phải là 1 gđ nữa của M ko? Nh bi giờ thì biết rùi. Từ gđ này M đã lớn hơn rất nhiều từ suy nghĩ đến nhận thức. Thay vì trước đây sống với thái độ nghi ngờ mọi thứ, luôn phải dè dặt thì giờ đây biết đc bên cạnh mình còn có rất nhiều người để yêu thương để chia sẽ. Trước kia sống khép kín thì bi giờ biết hòa nhập hơn, trải lòng hơn. Trước kia sống cho người khác thì giờ phải sống cho mình cho những mục tiêu của cuộc đời mình. Hôm nay, e chưa đủ tự tin để nói cho anh Đạt nghe về mục tiêu,định hướng của cuộc đời e vì e chưa có gì chắc chắn cho nó cả và nó chỉ tồn tại trong suy nghĩ mà thôi và vì e suy nghĩ về nó quá đơn giản và ko thực tế nh một ngày ko xa nữa e sẽ cho biết là e có định hướng cho nó thế nào...
Cám ơn mọi người vì buổi off hôm nay, M đã cảm nhận đc rất nhiều thứ tưởng chừng như ko thể có từ những người xa lạ nh chúng ta là 1 gđ mà. M sẽ cố gắng để hoàn thiện mình và mong rằng mọi người sẽ luôn sát cánh bên nhau để cùng nhau cố gắng nha!

steward

Thanh viên kỳ cựu
Tâm sự sau buổi hội ngộ tất niên.

Hôm qua là một ngày tuyệt vời mọi người nhỉ? Em rất cám ơn các anh chị trong Ban Tổ Chức rất nhiều, e cám ơn a Mr[K]id (không có anh thì sẽ không có knso và chắc chắn sẽ không có buổi off ngày hôm qua), cám ơn a ivenle (cuộc vui nào không có anh thì sẽ bớt vui liền đó ^^), cám ơn a TQV (đội trưởng đội 2 nè, nghĩ ra câu "BÌNH THƯỜNG THÔI" quá "độc" luôn), cám ơn chị Cẩm Tú Cầu (Không chỉ những bài viết sâu sắc gây lắng đọng lòng người mà trò chơi đồng xu của chị còn gây "lắng đọng" quần người nữa, tội nghiệp các bạn nữ quá). Cám ơn chị Sóng (những câu chia sẻ, tâm sự chân thật của chị vẫn vang vảng đâu đó quanh em, e vẫn chưa thấm hết)...cám ơn thủ quỹ J©uRn€¥ (người giàu nhất và cũng lo nhất hôm đó :mimcuoi:) và 1 lời cám ơn xin gửi đến tất cả mọi người trong diễn đàn, những thành viên quan trọng nhất, những nhân tố chủ cột không thể thiếu để tạo nên một buổi off thật hoành tráng (ai không đi tiếc lắm luôn), mọi người thật tuyệt vời!
Hiện tại trong lòng em vẫn còn dạt dào cảm xúc, khó diễn tả thành lời, em đã được gặp những anh chị mà em vẫn hằng mong, thật hạnh phúc quá. Lạ lùng làm sao, mới gặp lần đầu mà sao thật thân quen. Hôm qua được ngồi kế chị Vermouth "sát thủ" xinh xắn, em vui lắm. Mặc dù bị cảm, ho và sổ mũi nhưng chị vẫn cố gắng đi off. bên trái là chị mai8x_dt, chị hiền quá nên bị e chọc hoài, em xin lỗi vì uống cafe sữa đá nghe rột rột trong khi chị đang khát khô cổ ^^. Niềm vui vẫn chưa dứt, tạm thời lắng xuống để nghe tâm sự của các bạn, những chia sẻ thật có ích, những câu nói khiến người nghe có dịp nhìn lại mình. Một không khí thật linh thiêng làm sao. tuduydoanhnhan và KendyDat, 2 người bạn tên Đạt của mình, đều rất năng nổ, giỏi giang, đều muốn trở thành doanh nhân, hôm qua trông 2 bạn thật cao lớn làm sao, stew rất vui khi được quen 2 bạn, chúc 2 bạn hoàn thành được mục tiêu của mình nhé.
Đã có lúc nước mắt rưng rưng, cảm thấy sống mũi cay cay khi nghe tâm sự của tritai, cám ơn Tài đã chia sẻ những điều rất chân thật, không chỉ có Tài đâu, stew cũng đã có lúc rất vô tâm, lời yêu thương có khó nói quá không??? Đừng xấu hổ với những gì ta đã làm, mà hãy xấu hổ với những gì ta chưa làm. Không có gì phải tức hay xấu hổ Tài nhé, trong mắt stew, Tài đã rất tuyệt vời.
Thât nhiều điều muốn nói quá đi, suy nghĩ cứ tuôn ra nhưng dòng chữ theo không kịp, tất cả mọi người đều đã để lại dấu ấn khó phai trong em, đại gia đình knso nhất định sẽ lan tỏa đi khắp nơi như giọt nước kia, em yêu nhà của mình, dù có đi đâu cũng sẽ không quên nhà mình đâu. Trước khi tham gia diễn đàn và sau khi tham gia diễn đàn, em đã rất khác, em cảm thấy nơi đây mình được chia sẻ, có người hiểu em, em đã học được nhiều kỹ năng mà mình còn thiếu sót và em vấn đang áp dụng nó vào cuộc sống. Em mong rằng chúng ta sẽ cùng đi chia sẻ, cùng tạo sức ảnh hưởng đến tất cả mọi người trên mọi miền đất nước, dù một ngày chúng ta có xa cách nhau, mỗi người một con đường riêng của mình và không có thời gian lên diễn đàn hay đi offline thì xin hãy nhớ rằng: dù bạn không là thành viên của knso thì knso vẫn luôn rộng mở, mọi người luôn chào đón bạn. Nhờ có bạn mà những giá trị bạn học được từ đây vẫn tồn tại và chính con người bạn sẽ ảnh hưởng đến những người xung quanh bạn. Nhiều lúc mình nghĩ diễn đàn cũng như tất cả mọi người như MỎ VÀNG vậy, mình cứ đến khai thác, MỎ VÀNG luôn sẵn sàng, không đòi hỏi ở mình bất cứ điều gì.
Đã bước đến thềm năm mới, bao nhiêu dự định, bao nhiêu kế hoạch, bao nhiêu điều chúng ta vẫn chưa làm được, thì hãy bắt tay lên kế hoạch cụ thể và hành động ngay nhé mọi người, chúng ta chắc chắn thành công :dacy:. Chúc cho năm mới mọi người dồi dào sức khỏe, gia đình hạnh phúc, thuận lợi trong mọi việc (cả tình yêu nữa hehe), chúc cho mọi người hoàn thành được mục tiêu của mình. Chúc cho diễn đàn ngày càng lớn mạnh, năm sau số lượng đi off gấp 10 lần hôm qua luôn :data:. Thanks for reading!

binhyen102

Thành viên năng động
Anh rất ấn tượng về tuduydoanhnhan. Hãy cố gắng em nhé! Anh và mọi người ủng hộ em.

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Anh rất ấn tượng về tuduydoanhnhan. Hãy cố gắng em nhé! Anh và mọi người ủng hộ em.
Anh cho em hỏi , anh có phải tên Yên không vậy ? tại hôm qua em chỉ nhớ tên thôi , chứ nick name thì nhớ được vào người à . :mimcuoi:

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Chào gia đình của KNSO, tuy mình không phải là thành viên của CLB KNS nhưng những gì mình cảm nhận được từ các bạn, những bạn trẻ năng động, sống hết mình vì mọi người, vì cộng đồng. Những gì các bạn làm được đã khiến cho mình phải suy nghĩ. Tất cả mọi vấn đề đều có lý do của nó, khi mình đã lựa chọn thì sẽ không hối hận. Buổi off tất niên vừa qua đã cho mình những cảm nhận thật tuyệt vời. Cảm ơn Sóng, Kid, Cẩm Tú Cầu, tuyduydoanhnhan, KennyDat, dangquoccuong, .... và tất cả những thành viên, những bạn mới biết đến KNSO đã cho mình một buổi off thật ấn tượng.

Thân tặng các bạn 5 chữ VÀNG trước thềm năm mới

Mời bạn ghé diễn đàn
Mình cho bạn cơ hội
Tìm hiểu Kỹ Năng Sống
Nếu bạn không ghé được
Chuyện đó bình thường thôi
Còn đối với chúng ta
Những bạn trẻ nhiệt huyết
Đã đến với diễn đàn
Bằng tất cả trái tim
Hãy vận dụng kỹ năng
Từ những việc nhỏ nhất
Đến những việc lớn hơn
Trong cuộc sống hàng ngày
Nếu bạn không thành công
Thì chớ vội bỏ cuộc
Hãy thử lại lần nữa
Nhất định sẽ THÀNH CÔNG
Bạn hãy nhớ điều đó
NHẤT ĐỊNH SẼ THÀNH CÔNG

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Xin lỗi các bạn vì giờ Đ mới onl và nói lên cảm nghĩ của Đ được.
Đ rất vui khi được gặp gỡ các bạn. Hôm qua có rất nhiều bạn mới. Lần đầu gặp mặt mà mình tưởng chừng như là anh em từ lâu rồi. Đã quen biết nhau. Cảm ơn các bạn bên diễn đàn TEEN AGE đã tham gia cùng tụi mình. Đ chưa chia sẻ với mọi người, chưa đựoc nói chuyện với mọi người nhiều.
Tritai hãy cố lên. Hãy can đảm nói lời yêu thương. Đ lúc trứoc cũng như Tri tai thôi. Không dám nói lên lời yêu thương tới những người thân của mình. Lần đầu tiên Đ nói lên có thể người nghe sẽ bất ngờ và hỏi hôm nay con sao vậy? Cháu có gì ah? và có thể có nhiều tình huống khác nữa (xin trich lời dạy của cô Ngọc.Hihi) Có thể lần đầu họ sẽ bất ngờ và nghĩ mình đang bị tửng. Đ đã bị như vậy. Nhưng khi Đ nói lần 2 thì ba me, ông bà, nhiều người khác nữa đã hiểu được Đ hơn. Hãy can đảm để nói lên lời yêu thương bạn nhé.

Còn pé Minh thì hãy đặt ra mục tiêu cho mình thật rõ ràng e nhé. Anh rất vui khi đựoc gặp em. Bị anh dụ dỗ chạy xe từ BH lên. Anh rất vui khi e đã xem KNSO là ngôi nhà thứ 3 của mình. Cả nhà luôn chào đón e. Em có thể chia sẻ với mọi ngừoi hoặc là em sẽ nhận được chia sẻ của người khác. E hãy cố lên nhé. Cảm ơn e đã nói chuyện cùng anh.

Mai8x ah. Bạn rất nhiệt tình. Hát cũng hay nữa. Hihi. Phải khen cho bạn cùng trường mình nữa chứ.hihi

Cảm ơn chị Cẩm Tú Cầu, Chị đã chia sẻ rất nhiều. Trò chơi ác độc của chị rất thú vị. Tinh thần đồng đội được thể hiện rõ ở trong đó. Chị rất dễ thương nhưng toàn bị em chê không ah. E thấy chị dễ thuơng lắm nhưng e chỉ thích che cho chị buồn thôi. HIhi.

Cảm ơn tất cả các bạn đã tham gia. Cảm ơn anh Tiến, Mr.KID, chị SÓng,....

Chúc cả nhà ăn tết vui vẻ. Đ sẽ vắng mặt trên diễn đàn để về quê ăn tết. Ai có đến Pleiku thì alo Đ ngen.

Phố núi buồn, phố núi đầy sương
Tôi thấy buồn, tôi nhớ người tôi thuơng!!!

huydavies098

Thành viên năng động
tuy có việc phải về sớm...ko được tham gia đến hết buổi off ko được tham gia các trò chơi và được ôm mọi ng`.....mình rất tiếc....nhưng mình thấy mọi ng` rất vui rất hào hứng khi được tham dự cùng mọi ng`....qua sự chia sẻ của mọi ng` mình cũng rút ra được nhiều kinh nghiệm và bài học cho riêng mình....

Cảm ơn diễn đàn KNSO cảm ơn tất cả mọi người...

Thân!

thienthantuyet_88pm

Thành viên năng động
lần đầu tiên đi dự off của diễn đàn thật sự là rất vui,ai cũng dễ thuơng hết ak mình thật là ham hố tăng 1 xong còn tăng 2,lần sau off nhất định mình sẽ đi nữa hehe

huydavies098

Thành viên năng động
lần đầu tiên đi dự off của diễn đàn thật sự là rất vui,ai cũng dễ thuơng hết ak mình thật là ham hố tăng 1 xong còn tăng 2,lần sau off nhất định mình sẽ đi nữa hehe

có phải bạn này là bạn hà xinh xinh ko nhỉ.....:dauhang:......làm quen làm quen nha:)

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Thân tặng các bạn 5 chữ VÀNG trước thềm năm mới

Mời bạn ghé diễn đàn
Mình cho bạn cơ hội
Tìm hiểu Kỹ Năng Sống
Nếu bạn không ghé được
Chuyện đó bình thường thôi
Còn đối với chúng ta
Những bạn trẻ nhiệt huyết
Đã đến với diễn đàn
Bằng tất cả trái tim
Hãy vận dụng kỹ năng
Từ những việc nhỏ nhất
Đến những việc lớn hơn
Trong cuộc sống hàng ngày
Nếu bạn không thành công
Thì chớ vội bỏ cuộc
Hãy thử lại lần nữa
Nhất định sẽ THÀNH CÔNG
Bạn hãy nhớ điều đó
NHẤT ĐỊNH SẼ THÀNH CÔNG
Cảm ơn anh Tiến đã dành tặng bài thơ cho cả nhà kỹ năng sống . Hôm qua off tất niên mà có anh tham dự , em thấy không khí nhà mình sôi nổi hẳn lên :mimcuoi:

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
À ,thì ra nickname của Hà là đây . Hôm qua rất ấn tượng với bạn . Vì khi mình đến nơi thì đã thấy bạn đến trước mình rồi , mà lúc đó chỉ có mình bạn là girl nữa chứ :mimcuoi:

vinguyen

[♣]Thành Viên CLB
Còn pé Minh thì hãy đặt ra mục tiêu cho mình thật rõ ràng e nhé. Anh rất vui khi đựoc gặp em. Bị anh dụ dỗ chạy xe từ BH lên.

Anh Đạt kì quá!Minh không có em chở đi thì sao lên SG được mà nói do ah dụ dỗ><, anh không nghĩ đến em.

vinguyen

[♣]Thành Viên CLB
Không biết nói sao cảm giác của mình về buổi off của diễn đàn! Chỉ biết nói câu LẠ MÀ KHÔNG LẠ, KHÔNG QUEN MÀ NHƯ THÂN.....Có những bạn lạ chưa bao giờ gặp,nói chuyện,chỉ biết đến nhau qua những cái nick ảo trên diễn đàn,thế mà gặp mặt nói chuyện,cười đùa thân thật thân...Những người bạn với những bài viết sâu sắc trên diễn đàn không ngờ lại vui tươi,dễ thương đến thế...
Và mình đã học thêm rất nhiều ,đặc biệt là tư duy doanh nhân,cám ơn bạn vì cái phương châm đem yêu thương đến cho mọi người ,mình thấy thật ý nghĩa,mà trước giờ mình không nghĩ đến điều đó,mình chỉ nghĩ đơn giản mình muốn tạo niềm vui đến cho cuộc sống,nhưng cái niềm vui mà không có sự yêu thương thì thật vô vị phải không bạn!!!!!!:hon:
Cảm ơn các anh chị và mọi người đã làm nên buổi tiệc thật tuyệt vời, đầm ấm....Hic,tiếc là nhà xa nên mình không thể chơi hết mình được
Là thành viên mới tham gia chưa được một tháng mình cảm thấy mình đã trưởng thành hơn nhiều,mình biết suy nghĩ sâu sắc hơn,và được học hỏi rất nhiều từ mọi người nơi diễn đàn. Hy vọng diễn đàn mình sẽ phát triển hơn nữa,để mình có thể đem yêu thương đến cho mọi người:dangyeu:
YÊU NHÀ MÌNH NHIỀU LẮM!!!!

Gemily

Thanh viên kỳ cựu
Anh Đạt kì quá!Minh không có em chở đi thì sao lên SG được mà nói do ah dụ dỗ><, anh không nghĩ đến em.

Ko đc ganh tị với M nghe chưa bé, ko có M đi cùng thì bé về 1 mình sẽ buồn lắm đấy. Dù sao thì cũng cám ơn bé nhìu nhìu nha!

Bình luận bằng Facebook