[peti_xinhxan-LQ] Peti xinh chào mọi người^^

peti_xinhxan

Thanh viên kỳ cựu
Xin chào tất cả các bạn!
Mình tên là Hoàng Lưu Thúc Linh^^
Mình sinh năm 1988.
BD của mình là Peti.
Y/M của mình: linhhoang1611@yahoo.com
Email: linhhoang1611@gmail.com hoặc là Y/M
Mình sinh ra và lớn lên ở Nha Trang, hiện tại mình đang theo học tại Vương quốc Anh ^^
Rất vui được làm quen với tất cả các bạn
Đây là một số hình ảnh về Peti nè:bitmiengcuoi:
1. Girl in the mirror^^
2. Coffee bin

3. Em Chi hua hua nà. Nhớ cún con lắm. Tiếc là em đã bỏ chị mà đi rồi. Hức hức...

4. Sau trường học

5. Cà rem^^

6. National park

7. Cái hoa trắng trắng này là bồ công anh thì phải. Xinh quá. I love this feeling. Lying on the grass...

8. Hươu nai chạy tùm lum trong công viên quốc gia^^

9. Quảng trường Trafalgar

10. Ko nhớ cái động tác này là gì nữa. hì

11. Tulip lai giữa đen và đỏ. Nhìn ngoài xinh lém.

12. Shopping with Celine and Kaitlyn. I love U all

Mấy bạn đừng chê nhé. Ko biết show thế này có quá ko nữa. Hì. Còn nhiều nhiều nữa ^^

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Chào chị Thúc Linh. Quá vui được làm quen với chị. (nói nhỏ nghen, hổng thấy tấm hình nào hết trơn á. Em xin tự lăng xê trong vòng 1 nốt nhạc. Em là Kendy Đạt, sn 91, đang học tại trường ĐH Bách Khoa HCM. Chúc chị tìm kiếm được những điều bổ ích khi tham gia diễn đàn.

nhungmtv

Thanh viên kỳ cựu
Hi ! Chị ! Bi jờ ở VN là btối - Chúc chị 1 buổi tối zui zẻ mát mẻ ^^! Tên chị Peti thật ấn tượng và dễ thương jống chủ nhân wa' ^^

Emi Le

[♣]Thành Viên CLB
hhihi.. rất zui khi dc làm wen với chị.. em cũng mới vào diễn đàn này hà.. cóa gì chị em mih hỏi lại hé.. k hỉu thì cùng nhau đi hỏi..hehe
Mà chị ơi em k thấy tấm hình nào hết áh...))

peti_xinhxan

Thanh viên kỳ cựu
@ Kendy: Chị rất cảm ơn em đã là người đầu tiên vào chúc chị. Rất vui khi được làm quen với em.
@ N2H: Cảm ơn những lời chúc của em. Chúc em một weekend vui vẻ. Chị vừa mới ngủ dậy. Thật vui vì có em khen. Chị rất là thích được khen lắm đó. Hì...
@Ivenle: Cảm ơn anh Ivenle dễ thương đã chỉ bảo em tận tình. Nice to meet anh^^
@ Emi Le: Hy vọng sẽ được các em đi trước chỉ bảo tận tình. Hôm nay chị đã post ảnh lên được rồi. Thật hạnh phúc khi gặp được những người như em. ^^

---------- Post added at 10:54 AM ---------- Previous post was at 10:52 AM ----------

Mình đã post ảnh lên được rồi. Cảm ơn Kendy vs Mr Ivenle đã chỉ bảo tận tình nhé. Các bạn xem xong chém nhè nhẹ thôi nha. Chúc cả nhà KNS 1 ngày cuối tuần ngập tràn niềm vui ^^

---------- Post added at 10:55 AM ---------- Previous post was at 10:54 AM ----------

pa_pa

Thanh viên kỳ cựu
Em chào chị Hoàng Lưu Trúc Linh. Em thích nhất là tấm hình có con chó đó nhìn dễ thương quá hà.
Em xin giới thiệu về mình một chút.
Tên đầy đủ của em là Nguyễn Phan Anh Kiệt nick name của em là papa
Rất hân hạnh được biết chị.

tamhuu

Thanh viên kỳ cựu
Hi, Trúc Linh, tên nghe nữ tính wá trời, hehe. Rất vui được chào đón em trong ngôi nhà kynangsong.org. Chúc em luôn bình an !

Introduce myself:
Name: Nguyễn Hữu Tâm
Birth: 17-09-1986
Job: Student_ University of Economics HCM city.
Yahoo: divangcuocyinh_tl2010
Mail: huutam.itvn@gmail.com

hnt.n007

Thanh viên kỳ cựu
Hi, Trúc Linh, tên nghe nữ tính wá trời, hehe. Rất vui được chào đón em trong ngôi nhà kynangsong.org. Chúc em luôn bình an !
Người ta tên là Thúc Linh chứ có phải Trúc Linh đâu :p
p.s: dễ thương we' :x :x

peti_xinhxan

Thanh viên kỳ cựu
@papa: Cảm ơn em nhé. Nhưng mà con Chi hua hua của chị đã lên thiên đường rồi. Buồn lắm em à. Hixxx. Chị cũng rất vui khi đc làm quen với em^^. Chúc em 1 buổi chiều bình yên.
@tamhuu: Em xin cảm ơn anh Tâm. Tên của anh cũng dễ thương và có ý nghĩa mà. Chúc anh luôn vui^^
@Hnt.n007: Cảm ơn Thắng đã đính chính lại tên của mình nhiều nhiều. Chúc Thắng một ngày bình yên nhé

P/S: Love all!

banhbo_vt

Thành viên mới
trui o ben anh xa vay chac pun lam,,,chuc peti luc nao cung zui ze hen,,,minh o vt lan,,o day cung co bien giong o nha trang vay ah,,,hehehe

Emi Le

[♣]Thành Viên CLB
woa.. ngưỡng mộ chị ghê lun... em cũng tính wa đóa nè.. mà k pít chừng nèo thuii....hehe

peti_xinhxan

Thanh viên kỳ cựu
@banhbo_vt: Cảm ơn bánh bò nhìu hén. Tên bạn nghe kì kì quá^^. Nha Trang có biển đẹp và Vũng Tàu cũng đẹp mà. Bạn làm mình nhớ biển quá... Mùa này là mùa hè bên mình nữa chứ. Chúc bánh bò luôn vui vẻ và sôi nổi như biển VT nhé.
@Emi Le: Cảm ơn em nhiều. Anh Quốc là một đất nước đẹp. Nền gd của Anh được xếp hạng nhất nhì thế giới. Nhưng lại quá xa với quê nhà... Trước khi qua, em phải suy nghĩ thật kỹ. Nếu em qua được thì hy vọng sẻ được dẫn em đi du hý 1 vòng London^^. Hope so...

SinhBe

<b><font color=green>Giải KK Viết Về Người Phụ Nữ
7. Cái hoa trắng trắng này là bồ công anh thì phải. Xinh quá. I love this feeling. Lying on the grass...
Kết nhất là tấm này. Rất vui đc làm quen với em. Em có cái tên giống người thương của anh quá. Hè hè. Anh cũng rất muốn đc sang Anh du hý một chuyến. Ko biết có duyên đc gặp em ko.
Giới thiệu 1 tí ><
Name: Hoàng Vĩnh Sinh
Birth: 10/7/1987
Job: Đang thất nghiệp ><
YM: sinh_be2004@yahoo.com
Email: sinh.be2004@gmail.com

peti_xinhxan

Thanh viên kỳ cựu
@N2H: Cảm ơn em nhiều lắm. Giờ ở VN mới 8 hay 9h tối thôi mà, đã sang ngày mới đâu. Bên chị đang 3p.m. Chúc em 1 buổi tối vui vẻ bên người thân nha.
@sinhbe: Cảm ơn anh. Tên của em ko ngờ lại bị đụng hàng rồi. Hức... Em cũng hy vọng một ngày nào ko xa sẽ đc gặp anh ở London... Hì hì.Chúc em 1 buổi tối yên bình nhé. Em add nik anh rồi đó. Anh rãnh onl nc nhiều nhiều nha. ^^ Thân!

Emi Le

[♣]Thành Viên CLB
ủa chị qua đó định cư lun hả hay chỉ học thui ... mà chị có về đây nữa k? em cũng chưa pít rõ đợi học xong đại học xong rùi tính.. tại tính đi học thạc sỹ áh..))

B

boy-padadari

Guest
TRÙI À..............CẢNH ĐẸP QUÁ MÀ PÉ CỦNG XINH.....................CHÚC PÉ ZUI NHOA
Chú ý : Ảnh này được chương trình nhận dạng là ảnh có nội dung xấu.
Nhấn Báo vi phạm nếu bạn thấy ảnh này cần được ban quản trị duyệt

Bình luận bằng Facebook