Sao ông cứ làm tui nhức đầu vậy???

thanhhoa_7791

Thanh viên kỳ cựu
Lúc mới nói chuyện với nhau, ông hay kể cho tui mấy truyện cổ tích nhảm nhảm :cuoihaha:. Tui chuẩn bị đi học quân sự, ông nói tui ngủ giường trên ak, đỡ muỗi hơn. Rồi ông kể tui nghe sự tích con muỗi =)).... Đó là lần đầu tui với ông nói chuyện với nhau :bitmiengcuoi:.
Học quân sự 1 tháng về, tui gần như không còn nhớ là có nói chuyện với ông nữa :D. Rồi ông lại vô pm trước. Sau đó ngày nào chúng ta cũng nói chuyện. Mà giờ nhớ lại tui cũng không rõ chúng ta nói gì mà nhiều đến thế :-?.... Tui phải thừa nhận là ông rất giỏi trong đố mẹo và mấy trò chơi đòi hỏi đầu óc. Tui đố ông câu gì ông cũng quyết tâm tìm ra đáp án cho bằng được. Ông gửi cho tui mấy trò chơi mà làm tui nổ não :((.... Sau đó ông tận tình bày tui cách giải :X.
Vô lại Sài Gòn để thi cuối kì. Ông và tui gặp nhau, chỉ nói chuyện có vài phút rồi ông về ^^ (Ông mò đường đến nhà tui rồi sau đó là tui đứng chỉ đường cho ông về. Hehe). Sau đó, ngày nào ông cũng nhắn tin. Sáng thì gọi tui dậy, trưa, tối thì nói chuyện lung tung :-??..... Tui ít online để ôn thi nhưng điện thoại thì lại báo tin nhắn hoài :khocto:.... Lúc nào kết thúc nhắn tin ông cũng có câu là: "Học đi, cấm nhắn lại!"... Tui đi thi, ngày nào ông cũng chúc may mắn, mỗi ngày chúc một kiểu :mimcuoi:....
Rồi tui giới thiệu bạn tui cho ông. Ông khen em ý dễ thương, đương nhiên rồi, bạn tui mà :xemthuong:. Hahaha. Ông không cho tui hỏi thăm chuyện 2 người, uh thì tui không hỏi :D. Nhưng tui vẫn biết sự việc tiến triển sao đó nha :cuoinhamhiem:.
Bây giờ tự nhiên ông khùng quá đi, ông không liên lạc với tui. Tui vô pm thì ông nói tui nói láo. Axax, tui không hiểu ông nói gì luôn, rồi chúng ta cãi nhau loạn xị :-??... Sau đó ông nhắn tin xin lỗi, nói là do ông chưa suy nghĩ kỹ. Ừ thì cũng chẳng có gì hết, tui với ông vẫn nói chuyện bình thường. Nhưng mấy hôm nay ông lại không nói chuyện với tui nữa. Không nhắn tin, tui onl mà cũng không thấy ông pm. Tui cũng không thèm vô pm ông nữa. Tui đã 2 lần pm ông trước rồi nha X-(.... Giờ tui mặc kệ ông ak. Tui hận ông lắm rồi :phanno:. Lúc nào ông cũng làm tui nhức đầu, nóng não, bực mình vì mấy cái trò trẻ con của ông hết :phandoi:.

Hoài Niệm

[♣]Thành Viên CLB
Theo mình thì người đó đang để ý đến bạn,người đó đang không tự tin vào bản thân mình:mimcuoi:. Bạn nghĩ thế nào khi một đứa con trai bỗng trở nên con nít và tự nhiên trở nên ngốc ngếch trước mặt của một người con gái? Chỉ có một khả năng là ...:data:Người đó đang tỏ ra quan tâm đến bạn, cố gắng thể hiện tình cảm của mình dành cho bạn nhưng hình như người đó chưa biết cách bộc lộ tình cảm của mình thì phải...điều đó làm cho bạn bực mình đó:cuoihaha:.hehe.. Khi mà nhắn tin mà người ta nói" đừng nhắn lại" hay một câu gì đó tương tự mà ý là đừng nhắn tin lại nữa trong trường hợp này thì có khả năng( theo mình thôi nhé) là người đó sợ rằng bạn sẽ không nhắn tin lại cho họ nữa...họ sợ cái cảm giác đó...chung chung là nó như vậy:cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:...Họ khi thì nhắn tin cho bạn thật nhiều, quan tâm đến bạn thật nhiều khi thì im bặt...hehe cái này có lý do nè. Sự im lặng của bạn này có thể là họ nhận thấy bạn không có tình cảm với họ, bạn hờ hững hay gì gì đó, không quan tâm đến họ nhiều, họ sợ họ sẽ thích bạn nhiều hơn rồi họ sẽ đau khổ vì bạn..Họ không điều khiển cảm xúc của mình, họ im lặng có nghĩa là họ đang trốn tránh và cũng có nghĩa là họ muốn bạn để ý họ nhiều hơn thôi...hehe. Đây là ý kiến của mình thôi. Không biết có đúng không.:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:

thanhhoa_7791

Thanh viên kỳ cựu
Hihi cảm ơn bạn nhiều nha. Nhưng mà theo mình thấy thì chắc chắn là không. Có điều là nói chuyện với nó khá là hợp, thoải mái lắm :D

Tin Yêu

Thanh viên kỳ cựu
Hihi... nhứt đầu thì mới có cái để viết ra chứ nhỉ? Và nơi ấy tình yêu bắt đầu... đẹp lắm thay... có người đang tương tư.

romitv

Thanh viên kỳ cựu
Đau đầu là triệu chứng của sự suy nghĩ quá nhiều về một vấn đề...

Bình luận bằng Facebook