[Sinh Viên][you] sẽ nhắn gì với các sĩ tử của chúng ta?

tangnam2

[♣]Thành Viên CLB
Vậy là sau 1 thời gian miệt mài kinh sử. Giờ các sĩ tử của chúng ta đã sẵn sàng cho kỳ thi quan trọng nhất. Kỳ thi mở ra cánh cửa của cuộc đời.Kỳ thi tuyển sinh ĐH- CĐ. Tât cả đang hướng tới kỳ thi này.
Diễn đàn mình cũng có một số bạn tham gia kỳ thi này: jimmydang,kực_kì_lì, _xU_kUt3_, doonyin, và một số bạn nữa.
Các sĩ tử của chúng ta đang lên đường đi tìm cánh cửa cho cuộc đời mình.
Tangnam2 chúc các sĩ tử của chúng ta có 1 kỳ thi thành công, đạt những điểm số cao nhất, và đạt được ước mơ của mình.

Còn [you]! [you] muốn nhắn nhủ điều gì với các sĩ tử của chúng ta không?
Cùng gửi những lời chúc tốt đẹp tới các sĩ tử của chúng ta nào...

PhươngTrinh

Thành viên
Em sẽ tự nhắn nhủ với chính mình =]]]
Chúc mày làm đc những gì mày mong muốn..và cố hết sức..dùng hết nội công của 12 năm 1 tháng dùi mài kinh sử..
I'll try my best :">:">

tangnam2

[♣]Thành Viên CLB
Em sẽ tự nhắn nhủ với chính mình =]]]
Chúc mày làm đc những gì mày mong muốn..và cố hết sức..dùng hết nội công của 12 năm 1 tháng dùi mài kinh sử..
I'll try my best :">:">

chắc chắn e sẽ làm được điều đó! cố lên em.

waiting.me

KNS Team
ĐÃ CHUẨN BỊ SUỐT CẢ 12 NĂM RỒI CÁC EM SẼ LÀ TỐT THÔI VÀO PHÒNG THI THÌ CỨ THOẢI MÁi đê:cuoinhamhiem:
(
đọc ký đềđừng ký đọc tầm chục lần,làm bài từ tốn ko đi đâu mà vội..làm hết những câu dễ rùi mà làm câu khó)GIÁM THỊ CŨNG..TỪNG LÀ MÌNH MÀ THÔI,
BỐ MẸ Ở NGOÀI NHÌN THẤY CON VÀO PHÒNG THI ĐỀU CẢM THẤY:kinhngac: :CON MỀNH NÓA TRƯỞNG THÀNh DỒ
i..
:cuoihaha:giữ tâm trạng vui vẻ vì đây chỉ là thử sức thôi.
nhớ ăn uống đầy đủ ,nghỉ ngơi
(các em thi khối H thi manh đồ ăn,nước vào nhé):cuoihaha:

chúc các em thi tốt

Hãy tin vào bản thân và làm hết sức mình nhé
99% nỗ lực
+ 1%may mắn
= 100%thành công nak
(nếu mún thi choa các em cả măy mắn của chị nữa đó)
TRY UP .BÂY BÊs^^

boduacanhxanh

Thanh viên kỳ cựu
bình tĩnh cẩn thận giữ gìn sức khỏe ngủ nghĩ hợp lí và cố gắng hết sức.chúc các bạn thành công.

dinhchaudat

Thành viên mới
lời đầu tiên đạt xin gừi lời cám ơn tới ban quản trị nhưng người đã sáng lập website này, đây là 1 web rất bổ ích vừa mang tính giải trí vừa mang tính hoc tập và rèn luyện những kỹ năng cho 1 con ngưới, tôi chúc các bạn luôn luôn thành công.
chauson89@gmail.com

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Xong môn thi thứ nhất. Không biết các bạn sĩ tử làm bài thế nào? Nhưng chỉ sau 1 môn thi Đ tin các bạn đã có những kinh nghiệm riêng cho mình.
Đ nhớ hồi đi thi ĐH, ba lo cho Đ quá trời, từ tắm giặt, ăn uống, ngủ nghỉ,... Đ thì tối nào cũng nói ba dẫn đi chơi, dạo phố, rồi đi ăn này ăn nọ mà chả ôn thêm gì. Tối về thì xem lại bài một tý (Chỉ xem những cái đã học chứ không xem những cái mới vì tiếp thu không kịp. Tẩu hỏa nhập ma như chơi. Hihi). Ngày mai chỉ đi thi môn cuối.

Đ muốn nhắn gửi tới các bạn một số lời nhắn nhủ:
1. Tự tin, chắc chắn "chiến thắng".
2. Sức khỏe đảm bảo (Ăn ngủ điều độ: Không nên ăn những món ăn lạ, một số hàng rong trên vỉa hè,...)
3. Không nên thức khuya.
4. ...................

Chúc các bạn thành công.

youcan

Thành viên năng động
Hơn mười năm trước mình cũng giống các bạn lúc này!
Tự tin vào chính mình! Cố gắn đến phúc cuối! Chúc các em gặp nhiều may mắn!

benny

Thanh viên kỳ cựu
Chúc tất cả sĩ tử trên cả nước có một kì thi thành công tốt đẹp! :hon:

power of desert

[♣]Thành Viên CLB
Vậy là một ngày thi đã xong. Còn môn thi cuối cùng của đợt thi đầu tiên vào ngày mai, chúc các em bình tĩnh và vượt qua chính mình.
Bước vào đợt thi tiếp theo, chúc tất cả tự tin và dồi dào năng lượng. Nhẹ nhàng , thanh thản và ngủ đều. Các em sẽ hoàn thành bài thi tốt hơn các em tưởng rất nhiều luôn đó.

BEST WISH FOR YOU!!!

dothanhvietquynhon

[♣]Thành Viên CLB
Chắc chắn các bạn sẽ thành công!!! Mình là cán bộ Giám sát kỳ thi nè, nên luôn muốn tạo tâm lý thoải mái cho các thí sinh. 02 môn thi đã qua, mình có cảm giác như các bạn không thành công lắm (có lẽ đề thi hơi khó) nhưng không sao, vượt qua chính mình để tìm thấy chính mình. Các bạn sẽ thành công bằng nỗ lực của mình!!!

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Cám ơn Tangnam đã lập một topic rất hay. Các em hãy bình tĩnh, tự tin và hết sức mình. Trọn vẹn với chính nó là được. Kết quả cũng không phản ánh được thực lực đâu. Một ngày đầu tiên đã kết thúc, nếu có cũng đừng để chúng ảnh hưởng tới mình. Bỏ nó lại phía sau và tập trung cho ngày mai nhé. Chúc các em may mắn và giành điểm thật cao nhé

devistran

[♣]Thành Viên CLB
Hãy cố gắng lên nào các "chú gà 93". Dù chuyện gì đang xảy ra thì các em hãy cố gắng hết sức của mình, và cho mọi người biết đc các em có thể làm hơn những gì mọi người mong đợi.
Cố gắng lên nhé!

---------- Post added at 08:45 AM ---------- Previous post was at 08:42 AM ----------

Chào mọi người!
Mình cũng rất muốn làm quen với mọi người, mình mới tham gia nên chưa đc thành thạo cho mấy. mong mọi người giúp đỡ!

nangmuadong.115

Thành viên
kiếm củi 12 nam đốt môt h.chúc các bạn thanh công.vấp ngã 1 lần sẽ cóa kinh nghiệm cho lần sau.cố gắng nên nào.mình thi trước khi đi thi ốm thâp tử nhất sinh 1 tuần niền.hihhiix chẳng ôn được nhìu.huhu

Traucon_n

[♣]Thành Viên CLB
Em xin chúc các anh/chị may mắn và gặt hái được thật nhiều thành công. Hãy cứ coi đó là một bài trắc nghiệm để kt những gì mà trong suốt thời gian 12 năm anh/chị tiếp nhận được. Đại học không phải cánh cổng duy nhất để đi đến thành công. Nhưng hãy cố gắng hết mình anh/chị nhá ;). Bình tĩnh, Tự tin và Quyết thắng :x. Những điều tốt đẹp nhất sẽ chờ anh/chị ở phía trước.^^

P.s Báo kết quả đầu tiên cho em nha :x. Em thích là người đầu chia sẻ cảm xúc thành công của các anh/chị ;;)

Bình luận bằng Facebook