Sự kiện_Bước ngoặc:phải thế nào???

songha

Thanh viên kỳ cựu
Lần thứ 4 tui viết lại rồi đó.Hic,hình như trời trêu ngưoi tui thì phải,nhưng không phải vì thế mà tui bỏ cuộc đâu,tui quyết tâm phải viết và gửi bằng được bài viết này mà.Song hạ "dzaidzo".mày làm được mà,dze,nhất định thế.:mimcuoi:.Thế là đã xong 12 năm cắp sách tới trường,cái điều mà tui mong ước bấy lâu,nhưng sao khi nó tới rồi,tui lại chẳng thấy mừng vui chút nào.Giờ đây,trong lòng tui không biết sao nữa,rất khó nói...Thế là không còn hằng ngày với áo dài trắng đạp xe tới trường,đâu còn những lúc đùa vui cùng tụi bạn,...nhớ sao tuổi học trò,nhớ sao thầy Thành_người cha,người anh,người bạn của chúng tui,người hiểu ơi là hiểu tự học trò bọn tui.

songha

Thanh viên kỳ cựu
hihi,lan 5 roi,viet rat nhieu,nhung lai mat roi,hoi buon,hoi that vong,nhung do co the la bai hoc cho tui,phai can than hon,va dac biet hinh nhu no muon tui phai hoc cach kien tri ,nhan nai nhieu hon.Trong cuoc song cung vay,se khong it lan ban bi vap nga,nhung khi nga phai biet manh me dung day di tiep moi la dieu quan trong,dung khong?Chu ngoi do ma than van mai chuyen da qua roi cung chang lam duoc gi,Dzaidzo 123ha nao!Song Ha oi!Moi nguoi cung the nha .hihi

Bình luận bằng Facebook