[Sự kiện] Team Building: Sài Gòn – Mèn đét ơi

Mr[K]id

Thành viên mới
Người ta thường nói gì về Sài Gòn?
Một Sài gòn hoa lệ với những địa danh nổi tiếng đẹp đến nao lòng khiến cho ai ai cũng phải trầm trồ tán thưởng.
Có khi lại khiến con người ta hốt hoảng với cảnh kẹt xe tắc đường, cảnh chen lấn xô đẩy nhau trên xe buýt giờ tan tầm.
Là những khi niềm tin bị lạc mất khi con người ở đây sao thủ đoạn mưu mô.
Là những lần thấy lòng ấm lại và thảng thốt lên rằng: Người Sài Gòn sao dễ thương dữ!
Vậy đó, người ta nói về Sài Gòn nhiều lắm.
Còn bạn, bạn biết được bao nhiêu về Sài Gòn?
Chắc không nhiều đâu.
Là sinh viên năm nhất vừa đặt chân lên đất Sài Gòn đầy lạ lẫm…
Bạn cảm thấy háo hức với mọi thứ đầy lạ lẫm diễn ra xung quanh mình?
Bạn muốn hiểu hơn về Sài Gòn hoa lệ, nơi được mệnh danh là “Hòn Ngọc Viễn Đông”?
Bạn muốn biết tại sao người ta luôn dung nhiều “thán từ” khi nói về Sài Gòn như vậy?
Hay đơn giản bạn muốn có cơ hội làm quen những người bạn mới, cùng nhau có những trải nghiệm tuyệt vời?

Vậy thì bạn sẽ phải HỐI TIẾC nếu BỎ LỠ một sự kiện HOT sắp diễn ra vào tháng 10!

Một chương trình dành cho những bạn trẻ luôn tò mò về Sài gòn và muốn tự mình khám phá nó!
Một sân chơi hứa hẹn mang đến nhiều điều hồi hộp, thú vị nhưng không kém phần gây cấn, bất ngờ!
Tất cả sẽ hội tụ trong một chương trình teambuilding có cái tên rất lạ của CLB Sóng Kỹ Năng: “SÀI GÒN – MÈN ĐÉT ƠI” (Ngạc nhiên, bất ngờ quá Sài Gòn ơi!)

Đến với teambuilding lần này, các bạn sẽ:
  • Được hòa mình cùng nhiều bạn trẻ quẩy hết mình với những trò chơi cực kì GÂY CẤN nhưng không kém phần CAM GO.
  • Cùng đồng đội vượt lên mọi thử thách và phiêu lưu qua khắp phố phường Sài Gòn.
  • Được rèn luyện những kỹ năng cần thiết mà một bạn trẻ phải biết để có thể “SỐNG SÓT” ở Sài Gòn.
  • Được hiểu hơn về Sài Gòn qua những câu chuyện trên từng chặng đường đi.
  • Và đặc biệt hơn cả đó chính là CẢM XÚC của chính bản thân bạn!
“Thế giới là một cuốn sách, và ai không đi chỉ đọc được một trang. Hãy thôi lo lắng về những ổ gà trên đường và tận hưởng cuộc hành trình.”

Vậy thì bạn còn chần chừ gì nữa mà không nhanh tay đăng kí ngay thôi!

“SÀI GÒN, MÈN ĐÉT ƠI!”
--------------------------------------------------------------------
1. THỜI GIAN VÀ ĐỊA ĐIỂM:
* Thời gian: 7:00, ngày 2/10/2016
* Địa điểm: Công viên 23/9 (gần chợ Bến Thành).

2. SỐ LƯỢNG: 70 người!
Chương trình chỉ dành cho 70 người vì vậy các bạn hãy nhanh tay lên nhé! Chúng tớ sẽ đóng đơn ngay khi đủ số lượng đó! Ưu tiên các bạn sinh viên năm 1,2 trên toàn TP.HCM.

3. THỜI HẠN ĐĂNG KÍ: Trước 23:59 ngày 20/9/2016

4. CHI PHÍ THAM GIA: 69.000 VNĐ/người
ĐẶC BIỆT:
- Nhóm 5 người 315.000 VNĐ/nhóm
- Nhóm 10 người: 600.000 VNĐ/nhóm.

5. ĐÓNG PHÍ THAM GIA VÀ CÁCH THỨC NHẬN VÉ NHƯ THẾ NÀO?
Đăng ký trực tiếp tại link: https://goo.gl/rBomDw
Trước ngày 26/09/2016 BTC sẽ giao vé đến tận tay các bạn (FREE SHIPPING).

Cùng chia sẻ cho bạn bè của bạn biết thêm về chương trình thú vị này nhé! Chặng đường sẽ nhiều niềm vui hơn biết bao nếu bạn tham gia cùng bạn bè của mình đó!
#Teambuilding #Sàigònmènđétơi

Attachments

136 KB · Đọc: 156
Chỉnh sửa cuối:

Bình luận bằng Facebook