Thật tuyệt vì em đã thích anh, dù chỉ là đơn phương

trangdang

[♣]Thành Viên
Anh! đã qua lâu rồi kể từ ngày em quyết định sẽ quên anh. Và cũng đã lâu rồi em không nhìn lại "mối tình ngây dại" của chính mình.
Hôm nay em chợt nhận ra mình cô đơn quá,hình như 2 năm qua em vẫn chưa tìm được ai có thể làm em nhớ như em đã từng nhớ anh. Và anh lại về với kí ức của em, dù không còn nhiều cảm xúc.
Ngày em thích anh, em thật ngốc! Em biết anh và em hoàn toàn trái ngược nhau về suy nghĩ, vậy mà em lại thích em, lần đầu tiên và duy nhất em cho phép mình "love sick", em chảnh lắm :xauho:.
Em nhớ mình đã "tệ" như thế nào trong suốt khoảng thời gian anh đi du học, em cần phải quên anh. Oh, chẳng dễ dàng gì, có lúc em tưởng mình không thể.Anh cũng chẳng về nước được để...đền nước mắt cho em ^^.
ngày em biết mình phải quên anh, em trở thành người...cảm thụ âm nhạc tệ nhất thế giới, sao em có thể khóc nhiều đến thế khi nghe mấy bài hát đó nhỉ? Haiz, em đã quên anh thật rồi, quên được anh cũng là một chuyện phi thường mà em làm được.có lẽ vì quên anh rồi nên em cũng chẳng còn nhiều cảm xúc gì lắm để viết lại những chuyện đã qua.
tiếc thật ??? Giá ngày đó em chịu...viết nhật ký thì chắc giờ đọc lại sẽ vui lắm.
Ngày dài cô đơn, không anh, không một ai cụ thể để nhớ.

Hoài Niệm

[♣]Thành Viên CLB
Tình yêu đâu chỉ có những niềm vui hạnh phúc và ngọt ngào đôi lúc nó phải có đắng cay và nhất là tình yêu đơn phương nó càng cay đắng gấp ngàn lần. Quên một người bình thường thì rất dễ dàng nhưng quên một người mà mình đã dành hết tình cảm cho họ,từng phút từng giây nghĩ đến họ,nhớ đến họ thì thật khó,hình bóng họ như in chặt trong tâm hồn trong tâm trí của mình. Khi yêu con người ta thường luôn nghĩ rằng người mình yêu là người duy nhất và không ai có thể thay thế được nhưng rồi sẽ có lúc chúng ta tìm được một người mà chúng ta cảm thấy đó mới là tình yêu của mình.Thôi thì nhủ mình rằng:"Đời còn dài,không phải là người này thì sẽ là người khác và rồi thời gian sẽ trả lời tất cả":cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:

Bình luận bằng Facebook