[Cuộc Sống] Thay đổi mình để thành công!!!

haiyen

Thành viên năng động
Nếu như bạn có thể chiến thắng được bản thân mình thì xem như bạn đã chiến thắng tất cả.

Cuộc đời giống như một mê cung, đừng trông chờ vào sự may mắn, hãy thoát khỏi nó bằng chính khả năng của mình.

Trên thế giới này không có người thất bại chỉ có người chưa thành công mà thôi, hãy kiên nhẫn và thành quả sẽ đến với bạn.

Bạn đang ở vị trí hiện tại vì bạn muốn ở đó. Nêu bạn muốn đến nơi khác bạn sẽ đến đó.
Không có gì có thể chiến thắng được ý chí của con người. Nhân loại đã từng chứng kiến con người làm nên lịch sử và khởi đầu của họ cũng chỉ là sự quyết

Sống là chiến đấu.

YOU CAN IF YOU THINK YOU CAN!

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
T [Cuộc Sống] 22 câu nói hay về cuộc sống giúp thay đổi bạn Quà Tặng Cuộc Sống 1
H Thiên kiến xác nhận: Lý do bạn khó thay đổi ý kiến Quà Tặng Cuộc Sống 0
H [Cuộc Sống] Làm sao để thay đổi những người không muốn thay đổi Quà Tặng Cuộc Sống 0
H [Tình Yêu] Bạn có thể thay đổi điều gì ở người hôn phối của bạn Quà Tặng Cuộc Sống 0
H [Cuộc Sống] Một thay đổi đơn giản về thói quen hằng ngày có thể chống lại những ý nghĩ tiêu cực Quà Tặng Cuộc Sống 0
H [Cuộc Sống] Cách tiếp cận khoa học để thay đổi cuộc sống của bạn Quà Tặng Cuộc Sống 0
H [Cuộc Sống] Bạn không thể thay đổi người khác, nhưng họ thay đổi khi bạn thay đổi Quà Tặng Cuộc Sống 0
H [Cuộc Sống] Làm thế nào để xử lí với sự thay đổi Quà Tặng Cuộc Sống 1
H [Cuộc Sống] Những ngày điểm mốc có thể mang lại động cơ để thay đổi hành vi Quà Tặng Cuộc Sống 0
ihope [Cuộc Sống] Thay đổi và Trưởng thành Quà Tặng Cuộc Sống 3
bachtuocdo [Cuộc Sống] Video: 20 từ làm thay đổi cuộc đời bạn! Quà Tặng Cuộc Sống 0
jodiepham2204 Sống là phải biết chấp nhận đánh đổi, bạn chọn gia đình, bạn bè, sức khỏe hay công việc Quà Tặng Cuộc Sống 0
KendyDat [Gia Đình] 20 đôla đổi lấy 1 giờ Quà Tặng Cuộc Sống 2
Vrain [Cuộc Sống] Cảm thấy mình to hơn Quà Tặng Cuộc Sống 0
H [Cuộc Sống] 6 lí do bạn nên dành nhiều thời gian ở một mình Quà Tặng Cuộc Sống 1
H [Cuộc Sống] Bạn nên tin vào trực giác của mình hay là xem xét cẩn thận? Quà Tặng Cuộc Sống 0
H [Cuộc Sống] Xấu hổ - Hóa ra không chỉ có mình tôi. Quà Tặng Cuộc Sống 0
H [Tình Yêu] Là chính mình: Liệu trung thực có phải là khôn ngoan nhất? Quà Tặng Cuộc Sống 0
H [Cuộc Sống] Hội chứng 'Tôi cảm thấy mình giống như 1 đứa trẻ' Quà Tặng Cuộc Sống 0
H [Tình Yêu] Yêu những gì mình có, liệu có khả thi ? Quà Tặng Cuộc Sống 0
benny [Cuộc Sống] [you] Những câu chuyện tự kể mình nghe Quà Tặng Cuộc Sống 10
benny [Cuộc Sống] Phút chuyển mình Quà Tặng Cuộc Sống 0
benny [Cuộc Sống] Hành trình tìm lại chính mình Quà Tặng Cuộc Sống 4
Hoài Niệm [Tình Yêu] Chỉ mình mình biết thôi nhé! Quà Tặng Cuộc Sống 0
trantuya6 [Ngụ Ngôn] Một kẻ hợm mình Quà Tặng Cuộc Sống 0
M [Cuộc Sống] Hãy bằng lòng với những gì mình có ! Quà Tặng Cuộc Sống 1
ivenle [Cuộc Sống] Vượt qua chính mình Quà Tặng Cuộc Sống 0
ivenle Vì sao mình mến bạn ! Quà Tặng Cuộc Sống 0
ivenle [Cuộc Sống] Viết ðời mình Quà Tặng Cuộc Sống 0
ivenle [Cuộc Sống] Làm chủ chính mình Quà Tặng Cuộc Sống 2
cobala [Cuộc Sống] 5 phút nuôi dưỡng tâm hồn mình Quà Tặng Cuộc Sống 1
cobala [Cuộc Sống] Huyền thoại cây Bốn Lá thần kỳ- Hãy tự tạo ra những may mắn cho mình Quà Tặng Cuộc Sống 0
TinySeed [Cuộc Sống] Hãy là chính mình - chuyện cây táo Quà Tặng Cuộc Sống 5