[Thông báo]Đề cử/Ứng cử gương mặt tháng 11.

tangnam2

[♣]Thành Viên CLB
Lại một tháng nữa lại trôi qua! Tháng 11 với rất nhiều hoạt động, các hoạt động diễn ra sôi nổi, diễn đàn có thêm nhiều thành viên mới, có thêm nhiều bài viết...Đó là nhờ vào sự hoạt động rất tích cực của các thành viên trong diễn đàn!
Vậy đó là những ai ?
:nghivan:

Để tìm lời giải các bạn hãy giúp chúng tôi tìm lời giải nhé! ^^!
:dacy:

Các bạn hãy đề cử những gương mặt mà mình thấy xứng đáng nhất cho "Gương Mặt Của Tháng" nào! :mimcuoi::dangyeu:

Thời gian đề cử: Hôm nay - hết 8/12/2011.

Thích: 17 people

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
2/11/09
931
9,447
93
ĐH Bách Khoa Tp HCM
Mình đề cử:
power_of_desert, trangdang vì những đóng góp to lớn của 2 bạn cho cuộc thi Góc Nhìn Cuộc Sống.
hue_yeu_thuong vì bạn đã làm sống lại Box Phỏng Vấn Trong Tuần.
Mình muốn có một ngoại lệ: Mình muốn đề cử Nhóm RadioKNS. Các bạn trong nhóm rất xứng đáng vì đã duy trì được 8 số radio mặc dù gặp rất nhiều khó khăn, các bạn đã mang đến cho chúng ta những cảm xúc thật tuyệt vời.

Thích: 11 people

hoahong39

[♣]Thành Viên CLB
16/8/10
308
1,299
93
27
ĐH DL văn lang
Hoa đề cử anh bluesee88 và chị huế_yêu_thương.thành tích thì mọi người có thể thấy nếu ai thường xuyên zô diễn đàn.
p/s:i love you!!

Thích: 12 people

benny

Thanh viên kỳ cựu
21/11/10
1,241
10,458
113
Phổ Thông Năng Khiếu
Em đề cử chị Hana. Dù tham gia diễn đàn chưa được bao lâu nhưng chị thật sự rất nhiệt tình với các hoạt động. Nếu ai chú ý chatbox thì sẽ dễ dàng nhận thấy. Ngoài ra, chị Hana còn là trưởng bộ phận biên tập của Radio, và nằm trong Ban tổ chức offline kì này. Một ngọn lửa đang cháy hừng hực như vậy rất xứng đáng làm gương mặt của tháng phải không nà.:mimcuoi:

Thích: 12 people

Bình luận bằng Facebook