[TL -2010]Điểm nào ở phụ nữ thu hút [you]?

Status
Không mở trả lời sau này.

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Mỗi người phụ nữ có một nét đẹp riêng của mình. Nên các chàng trai đều bị thu hút bởi một đặc điểm ở phụ nữ cũng rất khác nhau.

"Phụ nữ yêu bằng trái tim, còn người đàn ông yêu bằng đôi mắt"

Theo Đạt thì điểm thu hút Đạt ở phụ nữ đó là :

1. Đôi mắt
2. Nụ cười
3. Mái tóc
4. Vóc dáng
5. Làn da
...

Điểm mà thu hút Đạt cực kì chính là đôi mắt. Còn [you] thì sao ?

quoccuongdang

Thanh viên kỳ cựu
Mình cũng có cùng quan điểm với Đạt. Đôi mắt là quyến rũ nhất của người con gái."Đôi mắt là cửa sổ của tâm hồn" (Eyes are the window to the soul).Muốn nhìn thử tâm hồn của một người chất chứa những gì ? Chỉ có nhìn qua "đôi mắt" mới có thể làm được điều đó. Tất cả tình cảm con người: Thương yêu, giận hờn, oán ghét, khổ đau… đều dồn cả vào mắt. Đôi mắt chừng như lúc nào cũng lặng thinh, không nói gì cả, nhưng thật ra đã nói rất nhiều, những lời trần tình "không lời"....

lehieu1890

Thanh viên kỳ cựu
Mình thì bị thu hút bởi nụ cười, hihi, mỗi khi nhìn thấy người ấy cười, mọi buồn đau, nhưng gì không tốt đều tan biến cả, được cái người yêu mình hay cười, lại cười rất tươi nên hầu như lúc nào mình cũng vui hết à:cuoihaha:

khanh38

Thanh viên kỳ cựu
Phụ nữ của chúng ta thật đáng yêu, Ở phụ nữ điểm nào họ cũng đáng yêu cả, mình thích tất cả những gì phụ nữ có, vì tất cả là tổng thể tạo nên một người phụ nữ đẹp, duyên dáng và đáng yêu. Cho dù con người không ai có thể hoàn hảo cả.

enor

[♣]Thành Viên CLB
Mình thì khác mình bị quyến rũ bưởi nước hoa và double rich :dangyeu::cuoinhamhiem: hơi thực dụng tí ! nếu nói về nụ cười mình cũng đã bị thu hút không hiểu sao nhìn chị đó mình phát cười chắc là nụ cười đẹp cũng có thể cả 2 bị gì đó :cuoinhamhiem: .

vermouth

Thanh viên kỳ cựu
Nụ cười. Mình thích những nụ cười giống như siêu mẫu Thanh Hằng hay ca sĩ Hồ Ngọc Hà, nói chung là những người miệng rộng và có hàm răng trắng, khi họ cười trông vô cùng thu hút, ta có thể cảm nhận được sự tự tin, dễ chịu và rộng rãi từ nụ cười đó. Mình rất thích ngắm nhìn những nụ cười như vậy, những nụ cười "như mùa thu toả nắng"^_^ (răng đen hay trắng gì cũng ok).

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Mình thì bị thu hút bởi nụ cười, hihi, mỗi khi nhìn thấy người ấy cười, mọi buồn đau, nhưng gì không tốt đều tan biến cả, được cái người yêu mình hay cười, lại cười rất tươi nên hầu như lúc nào mình cũng vui hết à:cuoihaha:
Bạn thật hạnh phúc !

Phụ nữ của chúng ta thật đáng yêu, Ở phụ nữ điểm nào họ cũng đáng yêu cả, mình thích tất cả những gì phụ nữ có, vì tất cả là tổng thể tạo nên một người phụ nữ đẹp, duyên dáng và đáng yêu. Cho dù con người không ai có thể hoàn hảo cả.
Bạn này bị thu hút toàn cơ thể người phụ nữ. Thế móng chân thì sao hả bạn. !!!:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:

Mình thì khác mình bị quyến rũ bưởi nước hoa và double rich :dangyeu::cuoinhamhiem: hơi thực dụng tí ! nếu nói về nụ cười mình cũng đã bị thu hút không hiểu sao nhìn chị đó mình phát cười chắc là nụ cười đẹp cũng có thể cả 2 bị gì đó :cuoinhamhiem: .
Cũng đã có nhiều vụ án gây ra bởi nước hoa rùi đó. Chúng ta hãy chờ nạn nhân tiếp theo...:bitmiengcuoi::bitmiengcuoi:

VNC là girl nên câu đó khó qua!hix hix...
Nếu bạn là nữ thì có thể nói về nam cũng dc mà.:metmoi::metmoi:

Nụ cười.Nhìn nàng thật quyến rũ!!!
"Nụ cười thắp sáng những ai nhìn thấy nó"

khanh38

Thanh viên kỳ cựu
Bạn Kendy Dat nhà ta soi kỹ từng tý một thế cơ ah, các chị em phụ nữ chú ý anh Kendy Dat nha
"
Thế móng chân thì sao hả bạn. !!!'
móng chân họ cũng đẹp mà

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Bạn Kendy Dat nhà ta soi kỹ từng tý một thế cơ ah, các chị em phụ nữ chú ý anh Kendy Dat nha
" Thế móng chân thì sao hả bạn. !!!'
móng chân họ cũng đẹp mà
hehe, có gì đâu mà phải "chú ý anh Kendy Dat":cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:

steward

Thanh viên kỳ cựu
Nhất dáng, nhì da..thứ 3 là nét. Thông thường đi ngoài đường, thấy 1 cô em dáng chuẩn đi phía trước, sau đó thấy làn da sáng bóng (trắng hay đen gì cũng đẹp), hết 90% các anh muốn chạy lên để xem mặt mũi thế nào, stew nói đúng không ta??? Nhưng nếu mà gọi là thích nhất, cái quyết định cao nhất thì với stew vẫn là khuôn mặt, 1 khuôn mặt có duyên, biết cười, dù các bộ phận không hoàn hảo, nhưng nó kết hợp với nhau hoàn hảo và tạo nên 1 bộ mặt hấp dẫn, các sắc thái cảm xúc được thể hiện rõ rệt thì stew thật sự bị thu hút.

thaihabooks

Thanh viên kỳ cựu
Đồng ý với steward. Mình cũng thích nét duyên ở người con gái nhất. Nhưng đó là nét duyên ngầm, không phải ai cũng có.
Nếu không có nét duyên ngầm thì mình chọn nụ cười

enor

[♣]Thành Viên CLB
Theo mình Kendy Dat chỉ đưa ra quan điểm chung để mọi người có thể nói lên quan điểm của mình thôi,chín người mười ý mà đúng không? chứ ai lại đứng trước một bạn nữ mà .... "nó đánh cho lòi mắt còn không đá cho bỏ tật" :cuoinhamhiem: .

Mình cũng nghĩ thế này tại sao đề tài con gái lại được nhiều người chú ý đến nhuuuuuu vậy ,tại sao mình không đưa ra đề tài : " điểm nào ở con trai thu hút các bạn gái " :cuoinhamhiem: để chúng ta cùng khắc phục những nhược điểm của mình => trở nên lôi cuốn hơn .

thaihabooks

Thanh viên kỳ cựu
Cái vụ enor đề ra lập riêng 1 topic tương tự nhưng trái chiều để chị em vào phát bểu đi :dangyeu:

m4bm4bhp

Thành viên năng động
Khi chưa yêu, chúng ta đc quyền chọn
Nhưng yêu rồi chỉ yêu 1 mà thôi !
Phụ nữ có nhiều điểm rất đẹp về ngoại hình...Cũng tùy mỗi người.
Mình nhớ đọc bài báo thì theo các nhà khoa học thì họ bảo là phần hông thì phải :D
Còn mình thì sẽ là " Một khuôn mặt khả ái "

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Còn với Đ thì con gái có nhiều điểm đáng yêu lắm. Những điều đó tạo cho họ có những "nét riêng" của chính họ. Đ không biết Đ thích điểm gì ở con gái nữa nhưng điều đó đâu có gì là quan trọng. Họ là con gái mà.Người đó của mình cũng là con gái mà. Đ yêu người ta mà không biết yêu ở điểm nào nữa. Yêu tất cả mọi đặc điểm của người đó.Hihi.

BDuyen

Thành viên năng động
mình là con gái, mỗi người có 1 sự thu hút riêng,điểm thu hút nhất đó chính là sự tự tin và năng động nhưng không thiếu phần nữ tính của những cô gái hiện đại

bemoon

Thành viên năng động
Điểm thu hút ở con gái chính là nét duyên ngầm. Thể hiện qua lời nói, cử chỉ trong giao tiếp với mọi người xung quanh, theo mình là như vậy.

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Theo mình Kendy Dat chỉ đưa ra quan điểm chung để mọi người có thể nói lên quan điểm của mình thôi,chín người mười ý mà đúng không? chứ ai lại đứng trước một bạn nữ mà .... "nó đánh cho lòi mắt còn không đá cho bỏ tật" :cuoinhamhiem: .

Mình cũng nghĩ thế này tại sao đề tài con gái lại được nhiều người chú ý đến nhuuuuuu vậy ,tại sao mình không đưa ra đề tài : " điểm nào ở con trai thu hút các bạn gái " :cuoinhamhiem: để chúng ta cùng khắc phục những nhược điểm của mình => trở nên lôi cuốn hơn .
ĐẠt cũng định mở thêm Topic đó rùi mà thui, để con gái vào đây tự nhận xét chính thế giới của họ đôi khi lại mới lạ

mình là con gái, mỗi người có 1 sự thu hút riêng,điểm thu hút nhất đó chính là sự tự tin và năng động nhưng không thiếu phần nữ tính của những cô gái hiện đại
Mình cũng rất thích con gái tự tin và năng động, nhưng nó ko phải là điểm thu hút đối với Đạt nhất.

Điểm thu hút ở con gái chính là nét duyên ngầm. Thể hiện qua lời nói, cử chỉ trong giao tiếp với mọi người xung quanh, theo mình là như vậy.
Nét duyên ngầm đôi khi còn trừu trượng quá. Khó xác định

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook