Tôi yêu những sắc màu của diễn đàn

benny

Thanh viên kỳ cựu
Hôm nay,trước nắng xuân rực rỡ của ngày mồng 1 Tết,tôi cảm thấy mình như đã chững chạc hơn.Mười sáu tuổi đầu tràn đầy sức trẻ,tôi hân hoan chào đón những gì sẽ đến với tôi trong cuộc đời này.Tôi yêu tất cả những gì ở xung quanh mình,yêu cha mẹ,thầy cô và bè bạn....Và đặc biệt,tôi yêu vô cùng thời gian gắn bó cùng diễn đàn Kỹ năng sống...:mimcuoi::mimcuoi:

Dù tham gia diễn đàn chưa lâu nhưng sự thân thiết,gắn bó của những người trong diễn đàn làm tôi cảm thấy như mình đã biết nơi này từ lâu lắm...Hôm nay đầu năm ngồi suy ngẫm,thấy càng yêu quý diễn đàn mình hơn...

Nhớ ngày nào mới chập chững bước vào diễn đàn,được mọi người dang vòng tay rộng mở,tôi thấy vô cùng sung sướng và hạnh phúc.Đến bây giờ đã trải qua được một thời gian,nhóc benny ngày nào đã lớn lên nhiều hơn trước.Nhưng diễn đàn thì vẫn thế,vẫn hiền hòa,sôi nổi,vẫn dào dạt tình thương và những kỹ năng bổ ích.Mãi mãi diễn đàn luôn để lại ấn tượng tuyệt đẹp trong lòng tôi...Nhân dịp đầu năm,xin tri ân đến tất cả mọi người....

Lời đầu tiên xin đươc cảm ơn anh ohchick,nhờ anh mà em biết tơí diễn đàn bổ ích này.Trong suốt quá trình em tham gia,anh đã nhiệt tình giúp đỡ và ủng hộ em.Tuy có đôi lúc vẫn có những hiểu lầm và xích mích nhưng em biết anh vẫn rất quan tâm em.Hi vọng sang năm mới nah em ta lại càng có những bước tiến mới để cho diễn đàn ngày càng trở nên tốt đẹp:mimcuoi::mimcuoi:

Em cũng xin cảm ơn chị Sóng,anh Kendy Đạt và tất cả anh chị thành viên trong ban quản trị đã hướng dẫn em có những bước đi đúng đắn trong diễn đàn mình.Quả thật em vẫn còn nhiều sai sót,nhờ sự nhiệt tình giúp đỡ của mọi người mà em đã có thể sửa chữa lỗi lầm.Sang năm mới,benny hứa sẽ cố gắng hơn nữa để không phụ lòng của mọi người mong mỏi.:mimcuoi::mimcuoi:

Thêm nữa,xin cảm ơn anh Thi,anh Vrain,anh Bachduong,anh tritai,chị Nhung,chị weareone.....và nhiều thật nhiều những thành viên trong câu lạc bộ cũng như trên diễn đàn đã ủng hộ các bài viết của benny trong suốt thời gian qua.Chúc mọi người sang năm mới ngày càng trẻ trung,dồi dào sức khỏe và luôn ủng hộ em trên chặng đường phát triển câu lạc bộ mình ngày càng tốt đẹp hơn nhé!
Em xin cảm ơn nhóm KNGT đã cho em những bài học bổ ích và những lần được mở mang đầu óc.Đặc biệt cảm ơn anh tf đã không ngại đường xa đưa em dzìa :data:và anh Huy đã rất nhiệt tình "chạy đôn chạy đáo" lo cho em một vé (Mặc dù cuối cùng em cũng không đến được).Cả chị Quyên,chị Minh,chị Chúc Anh nữa neh1,chúc các chị năm mới ngày càng trẻ trung và xinh đẹp.Chúc hội nhóm mình sang năm mới ngày càng phát triển (Nhất là trong cuộc thi sắp tới)..Benny cũng chúc các hội nhóm khác như vậy nhé...:mimcuoi::mimcuoi:

Chúc mấy nhóc nhỏ tuổi hơn Benny có một mùa xuân vui vẻ (đừng âu sầu ủ rủ nhé!).Và đặc biệt ngày càng học giỏi,xinh xắn hơn.Ben rất thích uống trà sen và cà phê không đường,cũng như ngắm hoa tuyết rơi đấy nhé!:mimcuoi::mimcuoi:
Và trên hết,em xin gởi lời cảm ơn chân thành đến chị tuyethong.Nhò chị mà em đã có được niềm an ủi rất lớn.Những comment,những lời hỏi thăm của chị làm em cảm thấy rất vui và yêu cuộc sống này hơn,yêu diễn đàn mình hơn.Em rất ấn tượng với màu hồng của tuyết trong những trang viết của chị đấy nhé!Em hi vọng chị me mình mãi là chị em tốt của nhau,cùng nhau phát triển diễn đàn mình ngày một thêm rạng rỡ....Năm mới đang về,em xin gửi đến chị những lời chúc tốt đẹp nhất,mong chị luôn vui vẻ yêu đời:mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi:

Và còn nhiều,rất nhiều những lời cảm ơn và lời chúc khác benny muốn gửi đến tất cả mọi người...Hy vọng năm nay sẽ là một năm thành công và thắng lợi của diễn đàn chúng ta:mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi:.

http://static.mp3.zing.vn/skins/def...BmF0YXxSaWNoYXJkIENsYXlkZXJcUIbaBYW58dHJ1ZXwx

Last edited by a moderator:

nhungv2

[♣]Thành Viên CLB
màu đỏ, màu của máu và tình yêu. Chị yêu màu đỏ :X :X

Năm mới chúc em nhiều hạnh phúc, sức khỏe, ngày càng xinh trai và học giỏi nhé :* :X

_ice_

Giải Nhất Lời Con Muốn Nói 20
Màu xanh của mình đẹp nhất:data::bitmiengcuoi: hehee, màu xanh hy vọng cơ mà

kitty_baby

Thành viên
Lâu rồi mới lên lại diễn đàn, dạo quanh một vòng, đọc được bài viết này của benny, cảm ơn benny đã cho kitty cơ hội, kitty cũng có điều mún nói, đó là gửi lời cảm ơn chân thành đến hai người mà kitty rất yêu quý và trân trọng trên diễn đàn mình.

Người đầu tiên, người mà suốt cuộc đời này e sẽ ko bao giờ quên, đó là CHỊ TUYETHONG. Chị ạ, e chưa bao giờ thương một ai đó giống như thương chị, cũng chưa từng biết ơn một ai đó nhìu như đối với chị. có lẽ chị nghe e nói câu này nhìu quá rồi phải ko? Nhưng bây giờ e vẫn mún nói nữa, chị à, chị đừng nói e ko được nói thế này, làm thế kia, chị đừng nói người e nên biết ơn là ba má em, thầy cô em chứ ko phải là chị! Đúng, ba má sinh ra em, thầy cô dạy dỗ em, nhưng người biến e thành “NGƯỜI”, người tạo ra một bé Nở như ngày nay là chị, là chị đó, chị Xu à! Chị vẫn nói, chị chỉ là một người bạn ảo, cái gì ảo đều ko thể sở hữu, và chị chẳng bao giờ nói với em về mình, chị chỉ luôn luôn là người nghe em nói, chị vẫn luôn nhắc nhở em rằng, phải biết gìn giữ cuộc sống hiện tại và trân trọng những con người xung quanh, vì đó mới là những con người thực, cuộc sống thực của em. E hỉu chứ chị, nhưng chị hãy tin em nhé, lời e nói với chị là chân thành, có những cuộc gặp gỡ dù là ảo nhưng đó có thể là cuộc gặp gỡ định mệnh. E iu cái định mệnh được gắn với chị. Cảm ơn chị, cảm ơn vì tất cả, cảm ơn những lời sẻ chia, động viên, an ủi, những câu chiện cuộc sống, những bài học làm người mà chị đã dạy em. Em thật sự muốn nói cảm ơn chị trăn ngàn lần, nhưng chỉ cảm ơn thôi có lẻ cũng chưa đủ, chị ko biết mình đã làm được những gì cho em đâu, tình yêu của chị thật sự làm nên điều kỳ diệu đó, chị iu của em ạ. Chị mãi mãi là THIÊN THẦN TÍM của em, mãi mãi là người chị tuyệt vời nhất của em. Chúc chị mãi mãi hạnh phúc. Sẽ có một người nào đó cũng rất tuyệt vời, sẽ yêu thương chị như tình yêu chị yêu thương em và yêu thương mọi người. chị nhất định phải hạnh phúc và vui vẻ nhé!

Và người thứ hai, người em mãi mãi ghi nhớ, đó là anh Hiếu ( ANH NHOK_CON1991). Anh ạ, anh có bất ngờ ko, bất ngờ như câu chiện của anh dành cho em đó. Có lẻ anh cũng ko thể ngờ được, những gì anh làm, những chiện anh nói lại khiến em suy nghĩ và ghi nhớ như vậy đâu. Khi anh nói ra điều đó, anh có nghĩ là em tin ko? Phải, cũng như anh nói, cái đó ko quan trọng phải ko anh, quan trọng là con người chúng ta hiện tại. em còn nhớ một câu mà anh đã nói với em trước đây, đừng buồn vì những chiện đã qua mà hãy buồn vì bản thân ta ko thoát khỏi quá khứ và luôn có người đứng chờ em ở trước cửa “ hy vọng”. Cảm ơn anh nhìu lắm anh Hiếu, cảm ơn câu chiện của anh, cảm ơn sự ấm áp mà anh đã đem lại cho e khi e cảm thấy tuyệt vọng và cô đơn nhất. anh đã từng tin e, vậy hãy tin em thêm một lần nữa nhé, dù cho anh có như thế nào thì anh vẫn là một người bạn, người anh tốt của em. E ko bít, nhưng cái khởi đầu ko suôn sẻ đó sẽ qua nhanh thôi, anh đừng buồn nhìu nhé, cái gì đã qua anh em mình để cho nó qua lun đi anh nhé, những gì em đã nói với anh hôm nay, e sẽ làm được, anh cũng cố gắng lên nhé, cũng sẽ có một người có thể “hiểu anh ngay cả khi anh ko cần phải nói”. Anh mãi mãi là anh trai tốt của kitty, chúc anh luôn thành công và hạnh phúc.

Và cuối cùng, em xin gửi lời cảm ơn chân thành đến CLB KNS, cảm ơn mọi người đã tạo ra clb này.
Năm mới, chúc tất cả mọi người một năm hạnh phúc và vui vẻ.

boduacanhxanh

Thanh viên kỳ cựu
còn mình màu xanh màu của hi vọng chúc cho bạn có thật nhiều hi vọng hoài bão và màu xanh hòa bình thân ái!

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Hôm nay mới trở lại diễn đàn.
Cảm ơn những cái free hugs yêu thương mà benny dành tặng KNSO thông qua những dòng chia sẻ.
Cảm ơn những sắc màu ấm áp, đặc biệt là cảm ơn bác admin rất là chịu khó thay đổi áo cho diễn đàn mình.
Những người bạn của tôi, những sắc màu trong cuộc sống của tôi, cảm ơn các bạn rất nhiều.
Xin góp một chúc sắc màu nhé, Sóng ôm các bạn một cái nè.

Bình luận bằng Facebook