Trải ngiệm đầu tiên

khỉ con

Thành viên năng động
Trong mỗi chúng ta, ai cũng có trải nghiệm đầu tiên của mình cả. Tôi và bạn cũng vậy đúng không nào? Vậy sao chúng ta lại không chia sẽ những trải nghiệm đầu tiên của mình nhỉ.
Trải ngiệm đầu tiên của bạn là:
..................................................................................................................
..................................................................................................................
.................................................................................................................
....................................................................................

all i need

Thanh viên kỳ cựu
Trải nghiệm đầu tiên của Need khi đó Need 15 tuổi.
Tập sống tự lập thật khó , và để sống tốt thì còn khó hơn gấp nhiều lần.

sunfighter

Thành viên mới
trải nghiệm của sunfighter là lúc 15 tuổi,lần đồng tiên được đi làm ra tiền = chính sức lực của mình, sung sướng,nhưng cũng gặp rất nhiều khó khăn,áp lực học tập

khỉ con

Thành viên năng động
Lần đầu tiên, khỉ con thuyết trình về bài ngiên cứu của mình, các bạn có biết không? Lúc đó mình rất sợ, không biết mình có làm được hay không nữa, nhưng khi mình đứng lên nói thì mình không còn sợ nữa, mình tự nói với bản thân rằng:" cố lên, nhiều người đang đặt niềm tin vào mình đấy, chẳng có việc gì mình không thể làm được trừ khi mình không muốn làm" và thế rồi bài thuyết trình của mình cũng hoàn thành, điểm số không quan trọng mà điều quan trọng là mình đã vượt qua nỗi sợ hãi của chính bản thân mình. hihihih. thế đó, điều gị cũng có lần đầu tiên của nó cả....

Bình luận bằng Facebook