[VIP] Phỏng vấn các thí sinh Chung Kết KNS IDOL

Ren

[♣]Thành Viên CLB
Các mem 4rum Kynangsong thân mến, các bạn hẳn đã biết danh sách 10 nhơn tài vòng Chung Kết KNS Idol rồi phải ko nào ^^~
[chung kết Kynangsong Idol đang đến gần hồi hộp...hồi hộp..thình thịch...thình thịch....]

[video=youtube;YnZJb_CBZeI]http://www.youtube.com/watch?v=YnZJb_CBZeI[/video]

Và để thỏa mãn óc tò mò của các bạn về những thí sinh tài năng của chúng ta. Topic vô cùng VIP đã được mở : Phỏng vấn các thí sinh chung kết Idol \^0^/ hú hú hú hú

Các bạn sẽ được thoải mái chặt chém, bóc vẩy, xào, chiên, nêm nước mắm, bắc lẩu...và các loại hình nấu nướng khác vs các nhơn tài Chung Kết *^* về hình thức biểu diễn đêm chung kết, bài hát được chọn, phong cách trang điểm... [cho phép luôn xin sdt, số cmnd, mã số sv, biển số xe... và những câu hỏi đời tư trong sáng nhưng ko kém phần thú vị ^^~ khác]

hè hè, các thí sinh đã trong tư thế lên dĩaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa Ren mở topic trước nhé :">

1. Chào anh Hoài Hương, Ren đã xem tiết mục của anh trong buổi sơ khảo và rất rất rất rất ...[n lần]...ngưỡng mộ a :"> a cho Ren hỏi, e hèm, a có đinh thay đổi phong cách trong đêm Chung Kết ko? để làm mới mình vs khán giả, a có định chọn hình thức biểu khác "HAY LẠ" or trung thành vs phong kách " bản tình ca đầu tiên" ?

[video=youtube;5XsHhGLutEo]http://www.youtube.com/watch?v=5XsHhGLutEo&feature=related[/video]

[video tự giới thiệu của a HHương ^^~]

2. Bạn Bích Trâm mến ^^~, Ren rất thích ca khúc Bông hoa trằng của bạn, theo thông tấn xã CTXX, bạn đang có í định biểu diễn lại ca khúc này trong buổi chung kết :-? bạn có thấy điều đó có vẻ hơi mạo hiểm ko? so với các thí sinh khác chọn hình thức biểu diễn khác vs ngày sơ khảo, và nếu tin hành lang ấy là sự thật, bạn định sẽ biểu diễn ntn để tạo dc ấn tượng vs khán giả?

[video=youtube;qmsJMIrVLFQ]http://www.youtube.com/watch?v=qmsJMIrVLFQ&feature=related[/video]

[video tự giới thiệu của Bích Trâm]

3. A Văn vớ vẩn ơi, a dự định sẽ hóa trang ntn trong buổi chung kết hở a ;)) a có định f5 mình để gây bất ngờ vs BGK ko a ^^~

[video=youtube;dATUri_d5ow]http://www.youtube.com/watch?v=dATUri_d5ow[/video]

[video của a Tiêu Văn]

các mem 4rum ơiiiiiiiiiiiiiiiiiii, chặt chém các Idol tương lai đi nào \^0^/

enor

[♣]Thành Viên CLB
3. A Văn vớ vẩn ơi, a dự định sẽ hóa trang ntn trong buổi chung kết hở a ;)) a có định f5 mình để gây bất ngờ vs BGK ko a ^^~

Đề nghị các bạn Bờ Cờ Tờ không được phân biệt đối xử nhá :xemthuong: ,hic :roile: sao lại gọi mình như vậy . Hãy đợi đấy ! BTC làm mình càng ngày càng ham hố rồi nhá :cuoihaha::cuoinhamhiem: enor đã chuẩn bị sẵn sàng cho " 1 âm mưu lăng xê " .

Đùa tí :cuoihaha::cuoinhamhiem::mimcuoi: .Enor nghĩ về việc hóa trang hay gì gì đó là còn tùy thuộc vào bài hát , bài hát như thế nào enor nghĩ nên giữ bí mật sẽ hay hơn xin bật mí 1 tí : mình sẽ đổi phong cách :mimcuoi: chung kết Idol mà đúng không ? với lại nếu may mắn được danh hiệu này phải thể hiện sao cho xứng đáng chứ :dangyeu: , chắc chắn rằng : mình sẽ không làm mọi người thất vọng , sẽ là 1 ngày hứa hẹn đây :mimcuoi:.

Tất cả chỉ là thử thách . Tiêu Văn .

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Hix, Mr.Tiêu Văn hình như bạn hơi quá tự tin đó, bạn phải biết rằng, đâu đó quanh bạn vẫn còn có người cũng đang tự tin về khả năng của mình đó nha (Vrain chẳng hạn).

Vẫn là tiết mục, muốn làm cho mọi người giải tỏa stress, và cũng muốn truyền đạt một vài thông tin kỹ năng đến mọi người thông qua một vở kịch nhỏ.

Vỡ kịch này đang trong quá trình thực hiện. Hứa với mọi người rằng, mình sẽ cố gắn tiến gần đến Giải Idol, và chắc chắn, mình và bạn diễn của mình sẽ dành được thật nhiều sự ủng hộ của mọi người, đó là một thành công của bọn mình.

Hãy bầu chọn cho VRain và ViNguyen (cái này quan trọng).

hoaihuong_8x

[♣]Thành Viên CLB
Các bạn sẽ được thoải mái chặt chém, bóc vẩy, xào, chiên, nêm nước mắm, bắc lẩu...và các loại hình nấu nướng khác
Nghe xong sợ vãi...kiểu này chưa kịp vô chung kết đã thành "nồi lẩu mất tiêu" òi.

1. Chào anh Hoài Hương, Ren đã xem tiết mục của anh trong buổi sơ khảo và rất rất rất rất ...[n lần]...ngưỡng mộ a :"> a cho Ren hỏi, e hèm, a có đinh thay đổi phong cách trong đêm Chung Kết ko? để làm mới mình vs khán giả, a có định chọn hình thức biểu khác "HAY LẠ" or trung thành vs phong kách " bản tình ca đầu tiên" ?
Mình nghĩ là mỗi người có một phong cách sống riêng và và điều đó làm cho họ nổi bật. Và như vậy mới là Idol

rong_ngo

Thành viên
2. Bạn Bích Trâm mến ^^~, Ren rất thích ca khúc Bông hoa trằng của bạn, theo thông tấn xã CTXX, bạn đang có í định biểu diễn lại ca khúc này trong buổi chung kết :-? bạn có thấy điều đó có vẻ hơi mạo hiểm ko? so với các thí sinh khác chọn hình thức biểu diễn khác vs ngày sơ khảo, và nếu tin hành lang ấy là sự thật, bạn định sẽ biểu diễn ntn để tạo dc ấn tượng vs khán giả?
Ren thân mến, mình nghĩ là thông tin thông tấn xã của bạn có chút vấn đề rùi, bất ngờ còn ở phía trước, mình không muốn nói đâu nha! bí mật phải được bật mí ở phút chót nó mới hấp dẫn chớ. Kaka...

fogpinguin

[♣]Thành Viên CLB
Theo thông tin mật, rất là mật từ người hàng xóm, thì Vrain đang dẫn đầu danh sách bình chọn áp đảo các thí sinh khác. (có ai đó kiểm tra lại dùm thông tin vô cùng bí mật này)
Trong khi Tiêu Văn có một âm mưu lăng xê hoành tráng và người bạn đồng hành cùng Vrain là Vinguyen dễ xương của chúng ra thì kết quả không đc khả quan lắm, bạn Vrain giải thích dùm cho fog hỏi tình huống này là thế nào? Không biết bạn đã sử dụng chiến thuật gì mà hay thế.
Sắp tới đôi Vrain & Vinguyen sẽ tiếp tục song diễn, hai bạn nói gì về tiết mục sắp tới cùng cả nhà nhỉ?

Ren

[♣]Thành Viên CLB
Hờ hờ, kết wả bình chọn đã dc ẩn, thông tin bí mật ấy xem ra ko xác định dc gòi fogpinguin àh =))

blue_light

Thành viên
Ren thân mến, mình nghĩ là thông tin thông tấn xã của bạn có chút vấn đề rùi, bất ngờ còn ở phía trước, mình không muốn nói đâu nha! bí mật phải được bật mí ở phút chót nó mới hấp dẫn chớ. Kaka...
Trâm cố lên!!!em đang nóng lòng chờ bất ngờ từ chị đó:cuoinhamhiem:

thanhoa

[♣]Thành Viên CLB
một thí sinh chuẩn bị băm vằm típ(nói nhỏ thôi nhá)
Chào anh' ai đồn' Nguyễn Minh Thi. Được bít anh là một trong những' ứng cử viên nặng kí' nhất theo cả nghĩa đen thùi lùi và sáng chóa lóa với một phong cách rất ư là pro, anh có thể cho fan hâm mộ hỏi 3 xí là:

xí 1 anh đã luyện tập mất bao nhiêu mùa xuân để đạt trình độ "chim sa cá lặn" như vậy

xí 2. hình như trước khi diễn ra vòng sơ khảo anh đã tự sướng 1 clip làm bít bao nhiu người"ghen ăn tức ở". Không bít mục đích của a có phải la pr cho bản thân không?:dauhang:

Xí 3. Trong đoạn trailer ngắn ở trong topic "Bình chọn kỹ năng sống Idol 2010'' fan hâm mô có thấy anh đang diễn những bước nhảy hoàn vũ cực kì chuyên nghiệp cùng vơi 1 chị hết sức dễ thương. Liệu rằng những hình ảnh đó có thể tái hiện 1 lần nữa vào vòng chung kết không anh?:data:

heomap

Thành viên
em đã coi anh hát. công nhận anh hát rất hay. giọng anh thuộc loại trầm, có thiên hướng hoài cổ. em nghe mà em thấy nhớ ông nội em wa.

nguyenminhthi90

Ban Cố Vấn
Thành viên BQT
một thí sinh chuẩn bị băm vằm típ(nói nhỏ thôi nhá)
Chào anh' ai đồn' Nguyễn Minh Thi. Được bít anh là một trong những' ứng cử viên nặng kí' nhất theo cả nghĩa đen thùi lùi và sáng chóa lóa với một phong cách rất ư là pro, anh có thể cho fan hâm mộ hỏi 3 xí là:

xí 1 anh đã luyện tập mất bao nhiêu mùa xuân để đạt trình độ "chim sa cá lặn" như vậy

xí 2. hình như trước khi diễn ra vòng sơ khảo anh đã tự sướng 1 clip làm bít bao nhiu người"ghen ăn tức ở". Không bít mục đích của a có phải la pr cho bản thân không?:dauhang:

Xí 3. Trong đoạn trailer ngắn ở trong topic "Bình chọn kỹ năng sống Idol 2010'' fan hâm mô có thấy anh đang diễn những bước nhảy hoàn vũ cực kì chuyên nghiệp cùng vơi 1 chị hết sức dễ thương. Liệu rằng những hình ảnh đó có thể tái hiện 1 lần nữa vào vòng chung kết không anh?:data:

trời ah, chưa gì đã định "bắc lẩu" mình roài áh? hỏi từ từ thui, nghẹn chít mất, hix :dauhang:

1. cái nì là tại mình mê ca "hét" từ nhỏ thui, tính ra cũng đc mười mấy mùa xuân "gào thét" roài đó :cuoihaha:. nói chung là sở thích thui, hem dự định theo nghiệp "cầm ca" nên "luyện thanh" cũng ko thường lằm :cuoihaha:
  2. ah òh, mọi người hiểu theo nghĩa đó cũng đc :bitmiengcuoi:, ý định ban đầu chỉ là để kích động mọi người tham gia đăng ký thoai, nhưng mờ có cơ hội PR free tội j hem thử chớ :cuoinhamhiem:
  3. chắc chắn là có rùi. hix, "treo đầu dê bán thịt cầy" chắc pakon oánh chít mất :antat:. mọi người yên tâm, hứa hẹn 1 màn trình diễn "hoành tráng" vào buổi chung kết đóa, nhớ tham gia và vote cho Thi 1 phiếu nhá :thangloi:.

Jerry là Idol - Idol là Jerry - yeah yeah (cái này cho bắt chước Vrain xí :dacy:)
em đã coi anh hát. công nhận anh hát rất hay. giọng anh thuộc loại trầm, có thiên hướng hoài cổ. em nghe mà em thấy nhớ ông nội em wa.

hix, đọc xong chỉ muốn bít 1 điều thui: heo mập là ai thía :biumoi:? đọc xong hem bít khen hay chê nữa. dù sao cũng thank bạn nha:mimcuoi:, nhớ vote cho mình 1 phiếu đóa :cuoihaha:

Ren

[♣]Thành Viên CLB
Hờ hờ, trình chặt chém của bạn thanhhoa thật đáng ngưỡng mộ :)) Ren rất muốn thọ giáo bạn [híhí]
và nhân dịp luyện tập trình chém cho chuyên nghiệp thì Ren đây xin tung ra 1 loạt nạn nhân khác [thỏa tay luyện ;))]

Hèhè, xin chào bạn Minh Tuấn đẹp chai ^^~ bạn cho mình phỏng vấn xíu nha ^.<
^^~ Bạn Tuấn ơi, Ren nghe đồn dạo này bạn ko chăm chỉ vào thăm kynangsong.org nữa, bạn đang bận rộn chuyện học hành thi cử hay phải chăng bạn đang ấp ủ một dự án ca nhạc mang tầm vĩ mô vĩ mô vĩ mô 0.o [nghe đồn] để show hàng vào Buổi Chung kết KNS Idol 14h 16/05/2010 ?
^^~ So với các thí sinh khác ngày ngày PR cho mình trên diễn đàn [điển hình là thí sinh Thái Anh Vũ và thí sinh Tiêu Hoài Văn] T có thấy T hơi bất lợi về mặt khán giả ko =""= và T có định thực hiện chiến dịch Mar để lăng xê cho bản thân để tăng phiếu bầu của khán giả?
[Ren dc biết Tuấn là một thành viên lâu năm của diễn đàn, lực lượng khán giả, ng wen chắc chắn rất hùng hậu @.@ cố lên Tuấn nhé \^0^/ ]

Kaka, chào chị Nguyễn Tường Vi, rất vui khi gặp chị [Ren viết đúng tên chị rồi nhé ^^~]
^^~ e hèm, lời đầu cho Ren gửi lời hỏi thăm sức khỏe đến c V. Ren đã xem clip show hàng của c ;)) và rất bất ngờ khi thấy c một lần nữa quyết định bắt cặp vs thí sinh Thái Anh Vũ, Ren có một thắc mắc nhỏ là không biết chọn cùng người hợp tác cũ có khiến c thấy hơi hơi ~.~ áp lực ko? vì khán giả và BGK đã quá quen với hình ảnh anh chị trong buối chung khảo, việc hợp tác lần nữa có thể gây nhàm chán vs họ, và hơn nữa là áp lực và tính rất lớn từ bạn diễn Thái Anh Vũ [Ren xem trong clip và thấy a Thái Anh Vũ la lối chị dữ wá ~>"<~
^^~ Và nếu việc hợp tác trên là sự thật, c bật mí cho khán giả chút xíu vế tiết mục đặc sắc của anh chị nhé [hình như có múa 3 con gấu thì phải keke] >:)

Xin kết thúc màn cạo vảy cá ở đây [háhá] chúc cả nhà một đêm ngon giấc :p

---------- Post added at 01:16 AM ---------- Previous post was at 01:09 AM ----------

Huhuhu...em làm chị sợ đó...:roile:
cố lên Bích Trâm ơi ^^~

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Ta đây, tại sao nhà ngươi không hỏi ta hả Ren! tại sao ta chờ ngươi đặt câu hỏi để ta trả lời mà không thấy đụng chạm gì đến ta hết vậy! như vậy là buồn nha!

Nhưng mà thôi! mình phải chủ động trong mọi tình huống! tự đặt câu hỏi, tự trả lời luôn cho rồi khỏi phiền đến Ren!

Cái thứ nhất, ta không có la lối Miss Vinguyen, cái này Ren đặt điều vu khống, sẽ xử lý sau.

Thứ 2, ta vẫn thích đóng cặp với Miss Vinguyen đấy, nhưng sẽ có một sự thay đổi rất lớn trong cách diễn, cũng như cách truyền đạt đến mọi người về vấn đề muốn nói đến - chắc chắn sẽ đem đến cho mọi người những tiếng cười sản khoái, những trận cười long trời lỡ đất - (sau đó ta sẽ trốn biệt tích gian hồ luôn, hì hì, giỡn thôi)

Thứ 3, là sự giúp đỡ, sự quan tâm của khán giả cũng ảnh hưởng rất lớn đến các tiết mục, vì thế mong rằng, Vrain thông qua kênh truyền thông này cũng đã PR mình lên, mình mong thêm lần nữa rằng được sự ủng hộ của tất cả mọi người - Mọi người hãy nhớ, sự thành công của các thí sinh (đặt biệt là Vrain tui) có sự đóng góp rất lớn của các bạn (vì thế hãy bầu chọn cho tui) - các bạn là nồng cốt của chương trình không có các bạn chương trình Idol sẽ về đâu (Câu hỏi lớn)? - Cái này là mình muốn nói lên tầm quan trọng của các bạn ấy mà.

Thứ 4, Jerry nha: không chơi đánh cấp khẩu hiệu nhá: khẩu hiệu đúng phải là: Vrain là Idol, Idol là Vrain, Vrain và Idol (oh yeah...oh yeah....) (các bạn hãy nhớ khẩu hiệu này nhé - còn Jerry chưa có đăng ký bản quyền mà dùng, phạt $500)

enor

[♣]Thành Viên CLB
[

^^~ So với các thí sinh khác ngày ngày PR cho mình trên diễn đàn [điển hình là thí sinh Thái Anh Vũ và thí sinh Tiêu Hoài Văn] T có thấy T hơi bất lợi về mặt khán giả ko =""= và T có định thực hiện chiến dịch Mar để lăng xê cho bản thân để tăng phiếu bầu của khán giả?

Enor xin đính chính lại là mình hoàn toàn không có PR hay chiến dịch MAR gì cả chỉ là tham gia diễn đàn hơi bị lâu nên tạo được mối quan hệ với các bạn được các bạn ủng hộ thôi . Tản mạn ngoài cuộc thi là 1 số " cảnh" nhóm phóng viên chúng tôi ghi nhận được mặc dù biết rất thiệt thòi nhưng mình xin được up lên cho nhà ,mình xem chơi : cấm cười .

[video=youtube;UudJEnR34f0]http://www.youtube.com/watch?v=UudJEnR34f0&feature=channel[/video]

thanhoa

[♣]Thành Viên CLB
Ta đây, tại sao nhà ngươi không hỏi ta hả Ren! tại sao ta chờ ngươi đặt câu hỏi để ta trả lời mà không thấy đụng chạm gì đến ta hết vậy! như vậy là buồn nha!

Ren không hỏi để thanhoa hỏi giùm cho.
Thật sự Thanhoa rất chi là ngưỡng mộ cái bộ mặt dày của anh VRain. cho thanhoa xin phép hỏi idol nhá
[COLOR="blue"[SIZE="5"]]1 anh bị chà đạp mất mấy mùa hoa mai nở để có đc bộ mặt dày này?

2 đc biết anh là 1 thí sinh có biệt tài tự lăn tự xê cho mình. coi bộ anh rất tin tưởng mình sẽ đăng quang.giả sử sau khi đội đc vòng nguyệt quế, điều j anh sẽ làm típ theo?(giả thôi nhá:choangvang:)

3 theo thông tin bên lề đường a lech xang ro do ret, anh sẽ rớt ngôi idol, anh sẽ làm j típ theo sau khi nhìn anh Thi đội vòng nguyệt quế?:nghichngom:

4 cũng theo thông tin cạnh con đương trên, anh có 1 biệt danh là nhái.ko bít bietj danh này ở đâu ra

5 vì Thanhoa rất chi la ngưỡng mộ mặt anh, liệu anh có thể cho bà con diendan đc chiêm ngưỡng bộ mặt dày của anh không vậy?
[/SIZE]:them:[/COLOR]

nhonht

[♣]Thành Viên CLB
Hây da, dạo này người dân chặt phá rừng dữ quá làm thời tiết thật nóng bức àh nghe. Vai trò của rừng quan trọng thế mà không ai nhắc đến "Thần Rừng" hết vậy te? Hic hic...buồn 5 phút, sau đó tập hát thôi. huhu, bị bỏ rơi òy :(

Ren

[♣]Thành Viên CLB
dạ lời đầu Ren xin lỗi Thần Rừng ạh, do trời nóng wá nên Ren quên mất ='''= hị hị, Ren "xin" được chặt chém bác Rừng nhá

1. Ren đã xem clip tự giới thiệu của Thần Rừng, xin cho hỏi địa điểm và thời gian thực hiện, Ren thấy clip dc làm khá công phu, ko biết Thần Rừng có tốn nhiều thời gian vào thực hiện clip hem [mà sao ở ngoài phòng ghi là music room mà trong phòng Thần Rừng lại đang hàn đồ cơ khí ~>"<~ , là sao là sao là sao?]

[video=youtube;3TeiTR9HAO4]http://www.youtube.com/watch?v=3TeiTR9HAO4&NR=1[/video]

2. Tiết mục buổi chung kết của Thần Rừng là gì vậy ;)) có thể tiết lộ tí xíu ko? tại Ren ko đi xem được buổi chung kết nên Thần bật mí tí xíu xíu cho Ren bít đi ;))

3. Được biết rằng Thần Rừng đang trong mùa thi cử, Thần có thấy xíu xiu áp lực nào hông? khi mà vừa phải học thi vừa phải đầu tư cho tiết mục buổi chung kết Idol

hị hị, tạm thời là vại thôi, khi nào Ren nghĩ ra típ, Ren chặt Thần típ =))

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Hix, Vrain thật sự chưa thấy thích thú với cách hỏi của Miss Hòa, nhưng thôi, bạn đã có ý hỏi thì Rain cũng xin trả lời 1 xíu.

1/ "Chà đạp mấy mùa hoa mai nở để có được bộ mặt dày" hix, mặt ta dày lắm sao? Tính tình ta sản khoái, gần gủi với mọi người nên mới muốn đem lại nụ cười cho họ, vì thế có thể trong cách hành sự đó có chút điên điên, có chút nhí nhảnh, nhưng nói tóm lại, ta thật sự thích được giao lưu và thấy mọi người cười sản khoái, điều này giúp cho họ thư giản thật thoái mái. "Đến với CLB Kỹ Năng Sống, như là được trở về ngôi nhà ấp áp, nơi đó chan chứa yêu thương và đầy tiếng cười"

2/
đc biết anh là 1 thí sinh có biệt tài tự lăn tự xê cho mình. coi bộ anh rất tin tưởng mình sẽ đăng quang.giả sử sau khi đội đc vòng nguyệt quế, điều j anh sẽ làm típ theo?(giả thôi nhá)

Tất cả mọi người trong Idol, đều có một khả năng rất khác nhau, tùy theo từng người mà khả năng đó được tô điểm thêm cho nó trở thành một cái gì đó gọi là sáng giá của người đó, Vrain nếu so về khả năng hát, khả năng tùy biến trên sân khấu thì thật sự có thể trong 10 thí sinh ở đây Vrain chỉ xếp thứ 10 thôi, nên vấn đề còn lại là mình cũng có phần ham hố, muốn làm Idol trên forum để đỡ "ghiền" thôi ấy mà.

Nếu mà đội được vòng nguyệt quế thật sự thì, điều đầu tiên là mình sẽ gọi điện về cho mẹ mình ngay chiều hôm đó. Minh muốn khoe điều nay với ba mẹ mình - có thể các bạn cho mình sến quá (không sao), sau đó mình sẽ rũ mọi người đi uống nước để cảm ơn họ ủng hộ mình (mình bao - nhưng tự ai nấy trả tiền, hè hè, :D)

3/
theo thông tin bên lề đường a lech xang ro do ret, anh sẽ rớt ngôi idol, anh sẽ làm j típ theo sau khi nhìn anh Thi đội vòng nguyệt quế?

Không riêng gì Mr.Thi, nếu bất cứ người nào đội được vòng nguyệt quế Idol, mình cũng sẽ vô cùng vui sướng chúc mừng họ, vì mình luôn tin tưởng vào khả năng của mọi người, và sự đánh giá rất chi là công tâm của BGK chúng ta. Sẽ lên bắt tay họ, kèm theo 1 câu nói nho nhỏ : xíu nữa mình đi ăn chè nhé" :D

4/
cũng theo thông tin cạnh con đương trên, anh có 1 biệt danh là nhái.ko bít bietj danh này ở đâu ra

Vấn đề biệt danh mình là "nhái á". Cái này thì như thế này: trong một cuộc tranh luận với Ren, do vô tình hay hữu ý gì đó thì mình quên rồi, Ren đã coi mình như một con nhái, và quyết tâm xã mình ra làm nhái xào lăn, nhưng vì lý do khách quan vẫn chưa thực hiện được mưu đồ đen tối đó, nên bé nó lan truyền cái biệt danh này cho mình thôi. Hy vọng mọi người đừng lấy đó làm thiệt nhá. Thanks mọi người.

5/ Ngắm mình hả: ok liền

hồi xưa xa xôi: rất chi là xinh xắn và đáng yêu

Còn bây giờ cũng không kém phần đẹp trai đâu à nha (cái này đi chơi ở Bò Cạp Vàng)

Cuối cùng mình xin chúc mọi người đều vui vẻ, mát mẻ trong một mùa nóng kinh khủng này.

VÀ XIN NHỚ: SỰ THÀNH CÔNG CỦA CÁC THÍ SINH IDOL ẢNH HƯỞNG MỘT PHẦN RẤT LỚN TỪ CÁC BẠN KHÁN GIẢ. HÃY ỦNG HỘ CHO 10 THÍ SINH CHÚNG MÌNH NHÉ.

nhonht

[♣]Thành Viên CLB
hic hic:khocto:…lâu lâu nhỏng nhẽo thử một chút coi sao, thía mà bị Ren đưa mình “lên thớt” luôn. Thôi kệ, lỡ rồi, trả lời luôn :nghichngom:

<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p>Thầy giáo của Thần Rừng nói rằng lúc vào thi, câu nào dễ xào trước, câu nào khó luộc sau, còn nếu khó quá thì cứ bịa ra. :cuoihaha:</o:p>
<o:p></o:p>
<o:p>Do đó Thần Rừng sẽ trả lời các câu hỏi theo thứ tự 3-2-1, OK hen???
</o:p><o:p>Câu hỏi số 3 có nội dung như trên. Trùi ui, thông tin ở đâu mòa lạ thía?? :kinhngac:Dạo này Thần Rừng vẫn vi vu đi chơi mừ, đâu cóa thi cử gì đâu, nên Thần Rừng cũng không thấy có áp lực gì hết. Ây da, chắc là báo CTXX đưa thông tin nhầm rồi đúng hok?? :nghivan:</o:p>
<o:p>
Câu số 3 đã bị xào, bi giờ là câu số 2, hehe. Tiết mục của Thần Rừng tại buổi chung kết là tiết mục tốp ca “Yêu đời”, còn tiết mục chính thì tạm thời Thần Rừng cũng không biết nói nó là gì nữa,:nghihoac: vì nó sống động, hào hứng, hồi họp, nhưng lại do một Thần Rừng “thương binh” biểu diễn, ec ec, khó mà định nghĩa được.:cuoinhamhiem:

Câu số 1 là Thần Rừng thích nhứt, đặc biệt là 2 chữ “công phu”.:them:. Clip đó được quay tại trường quay S9 của KTX Đại học Bách Khoa_KTX hiện đại nhứt của Việt <?xml:namespace prefix = st1 ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:smarttags" /><st1:country-region w:st="on"><st1:place w:st="on">Nam</st1:place></st1:country-region> đó nha.:mimcuoi: Trong vòng 3 ngày quay phim ròng rã, vã mồ hôi, sôi nước mắt, Thần Rừng đã tích tụ được chỉ 1 đoạn clip ngắn ngủn (khoảng 195 giây thôi). Thật là cực khổ. Àh, nhân đây cũng cảm ơn camera Dâm….Bụt (enor) nhiều nhé.:thangloi:
Uhm…còn một phần nữa,:vamohoi: ngoài phòng của Thần Rừng thì ghi là “The room of music”, nhưng mà ở trong thì Thần Rừng đang hàn đồ cơ khí. Thần Rừng xin lý giải như sau. Phòng của Thần Rừng là căn phòng của âm nhạc, vì khi vừa mở cửa thì âm nhạc sẽ vang lên ngay, đó là bài “who let the dog”, tiếp sau đó là bài “Yêu đời”, trong khi đó ở ngoài phòng chỉ toàn những âm thanh man rợ muốn dựng tóc gáy. Thần Rừng muốn gửi đến tất cả các bạn một thông điệp là “Âm nhạc sẽ xóa tan tất cả những u ám, đem lại niềm vui cho mọi người” :music:

Cảm ơn Ren đã “chặt chém” Thần Rừng hén. Ren đã làm Thần Rừng mê bị “lên dĩa” rồi nè. Do đó có mem nào théc méc điều gì thì cứ hỏi Thần Rừng nhé!!!:cuoinhamhiem:<o:p></o:p>

</o:p>

Bình luận bằng Facebook