Vrain...Bạn bè là món quà sinh nhật lớn nhất cho Rain....

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Sinh nhật Vrain...Bạn bè là món quà lớn nhất cho Rain....

Thật sự thì Vrain cũng chẳng ham hố gì đâu...Tại vì trước giờ, đây là lần đầu tiên, mình quản cáo sinh nhật mình đến tất cả những người mà mình quen biết....Và luôn nhận được những lời nói này nói nọ, nhưng làm cho mình rất vui vì thấy mọi người đều quan tâm đến mình.....

Rain còn nhỏ đây

Anh ấy vào chương trình Valentine trước

Ngày mai là sinh nhật của Rain, Rain tin chắc rằng, sẽ là một ngày đặc biệt với Rain đây.. Rain luôn là người may mắn: may mắn vì có những người bạn thật thân thiết, thật dễ thương, may mắn vì chính bản thân mình cảm nhận được điều đó.

Rain xin dành lời chúc an lành nhất của mình gởi đến tất cả những người bạn thân thương mà Rain đã quen biết....Chúc các bạn luôn bình an, luôn hạnh phúc, và tìm thấy niềm vui trong cuộc sống của mình...

Các bạn chính là món quà lớn nhất cho sinh nhật của Rain...Cám ơn các bạn rất nhiều...

Gởi lời chúc mừng sinh nhật đến Vrain:

HAPPY BIRTHDAY TO YOU, VRAIN

CHÚC CHO NHỮNG ĐIỀU MONG ƯỚC CỦA RAIN SẼ SỚM THÀNH HIỆN THỰC....

benny

Thanh viên kỳ cựu
Hu hu ứ chịu đâu anh Vrain ơi...Anh có biết là thực sự đã có người biết đến sinh nhật của anh và đang lên kế hoạch tối nay sẽ thức tới 12h để trở thành người đầu tiên chúc mừng anh ngày anh "oe oe" không? Vậy mà anh nỡ lòng nào đã vội "tự sướng" rùi!:khocto:

Hì hì, nhưng mà không sao, vì em vẫn là người đầu tiên chúc mừng sinh nhật anh mà!:mimcuoi:
HAPPY BIRTHDAY TO YOU!

Chúc anh có một sinh nhật thật vui và ngày càng có nhiều đóng góp cho diễn đàn cũng như câu lạc bộ KNS nhé!

Mr[K]id

Thành viên mới
anh gọi điện hoài cho em mà nó báo ò í e suốt!
ghét quá vô đây xử em
Chúc mừng sinh nhật!
Cám ơn những tin nhắn chúc ngủ ngon của em mỗi tối!
Cám ơn sự quan tâm sâu sắc, chu đáo của em đối với cả nhà ta
Chúc cho những mục tiêu của em sẽ luôn được chinh phục!
Lúc nào cần tâm sự 2 người đàn ông cứ alô cho anh! Có những chuyện ko thể tò tí te với con gái thì anh nghĩ anh là người thích hợp đấy! Nếu không xả sớm thì em sẽ thành con gấu xấu xí, mặt mặt bí xị khó coi cho coi! Luôn cười tươi em nhé! >:D<

cedrci_jake

<b><font color=green>Giải Nhất Viết Về Người Phụ N
Em là em ấn tượng lắm với các PR rầm rộ của anh!!! Em cũng đã từng trải qua cảm giác đi rêu rao sinh nhật mình khắp nơi, nó khác hẳn cách mọi người tự nhớ và chúc mừng sinh nhật mình...

Em rất cám ơn món quà mà anh đã tặng mọi người (trong đó có em) trong ngày sinh nhật mình, nhất định anh đã nhận được những điều quý giá hơn cả những món quà mình đã trao đi...chúc anh sinh nhật thật vui vẻ và đầy ý nghĩa...

Nhớ kỉ niệm KNS idol, anh viết cảm nhận sau chương trình cho mọi người trong BTC và bỏ sót em, lúc ấy buồn anh lắm, nhưng chỉ một chút thôi, vì biết có những cảm xúc anh đâu cần nói ra phải không anh??? Vẫn luôn yêu mến anh rất rất nhiều....!!!

Sinh nhật anh đến rồi, em hứa có quà cho anh nhưng vẫn chưa tìm được gì cả, em gửi tặng anh những món quà tinh thần và mong anh luôn cười nhiều lên nha, cười thật sự cho mình chứ không phải cho người khác như trước đây nữa anh nha!!!

Món quà đầu tiên!!!

View attachment 1843

(Ghi chú: số lượng nến chỉ mang tính minh họa ^^ )

Món quà thứ hai:

http://v2.mp3.zing.vn/bai-hat/Khuc-Hat-Mung-Sinh-Nhat-Phan-Dinh-Tung/IW6UWBCF.html

[YOUTUBE]wOmDyBu5DRc[/YOUTUBE]

Món quà thứ ba:

View attachment 1844

Ghi chú: ko phải em tặng anh chính em nha...em tặng anh nụ cười của em nè.. ^^ Kỉ niệm Valentine trắng năm ngoái anh em mình tham gia cùng CLB ấy ^^. Luôn cười nhiều anh nhé :)

Món quà thứ tư:

Chúc anh Vũ sinh nhật năm nay thật vui, thật ý nghĩa, luôn luôn tười cười, hạnh phúc và nhiều may mắn. Anh đã lắng nghe, chia sẻ với mọi người nhiều rồi, hãy tìm ai đó để lắng nghe mình anh nhé, và em là một trong số rất rất nhiều người sẵn sàng làm điều đó cho anh!!! Hạnh phúc anh nhé!!!

Món quà thứ năm:

Em sẽ ghi nhớ và quảng bá tên anh: Vũ bún thun :))
Hi! Em đùa anh thôi...vài dòng em viết về anh qua buổi Valentine trắng năm nay nè...hi vọng anh sẽ thích :)

http://kynangsong.org/threads/9432&p=52148#post52148

Hug anh!!!

ohchick

Thanh viên kỳ cựu
Hehheehe,Chúc mừng sinh nhật anh Vũ.
Lần đầu gặp anh dù biết anh có bệnh (tự kỷ nghiêm trọng) nhưng em vẫn làm việc cùng anh vì hy vọng sẽ như 1 người sẽ giúp anh thoát khỏi căn bệnh thế kỷ này......nhưng mà....
SAO ANH TỰ KỶ THẤY SỢ VẬY !!!!
Thôi đành chịu.
Chúc anh sinh nhật vui vẻ,hy vọng TTYT lần 4 lần 5.... sẽ làm việc vời anh.
Ráng dành dụm tiền chữa bệnh nha anh.
:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Chúc mừng sinh nhật em!
Chúc cho những dự định, dự án , những âm mưu, những khát vọng, những ước mơ nhỏ bé mà e nói với chị sẽ thành hiện thực.
Dù chị biết điều đó là quá sức đối với em nhưng chị tin chắc rằng một người đầy nghị lực bản lĩnh như em có thể làm được.
Chúc e có một sinh nhật thật vui và thế giới này thật may mắn đã có sự xuất hiện của em đấy Vrain àhh!
Hãy tận hưởng ngày hôm nay thật trọn vẹn bên người thân và gia đình em nhé!!!

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
Phải công nhận Vũ nhà mình mắc bịnh nghề nghiệp ghê gớm. Mọi hôm thì là người chuyên mở topic chúc mừng sinh nhật của các men ở KNSO, nay bạn í tự mở topic cho mọi người chúc mừng sinh nhật mình luôn, đã thế còn gửi lời chúc an lành nữa chứ, kaka, tớ là thấy tội nghiệp cho benny, đang canh đến 12h thế mà bị Vrain hớt tay trên. hehe. Hum sau chị nghĩ benny nên xử vụ này :)
Tớ thì nghĩ tối qua 12h sẽ gọi cho Vũ rùi, í thế mà hậu quả đi valentine vẫn đang di chứng, 11h đã khò khò mất tiêu và sáng ra 8h hơn mới gọi chúc mừng được. Tính mình khiêm tốn chỉ chúc mừng thế thôi, mà nhảy vô nhà mình thấy topic này, "bức xúc" quá nên đành tuôn trào thêm mấy chữ.
mà chung quy lại thì cũng chỉ chúc mừng sinh nhật " gấu mẹ" thui. Một ngày trọn vẹn và quanh năm vui vẻ nha Mr Vũ!!!

vitaminlove

Thanh viên kỳ cựu
Mình được gặp Vũ 2 lần rồi, và ấn tượng của mình là Vũ là một người rất nhiệt tình trong công việc và với người khác.:dacy:
Chúc Vũ một sinh nhật thật vui, thật ấm áp và thật nhiều hạnh phúc, thật nhiều kỉ niệm bên người thân và bạn bè !
p/s : Tấm hình hồi nhỏ dễ thương ác ! :cuoihaha:

jodiepham2204

Super Moderator
Đại Thiên Thần nè!
Cảm ơn những nụ cười tỏa nắng.
Cảm ơn những chăm sóc nhỏ nhoi chan chứa chân thành mà Đại Thiên Thần dành cho tất cả mọi người.
Cảm ơn tất cả những gì Đại Thiên Thần đã mang lại.

Tiểu Thiên Thần hạnh phúc quá đi! :dacy:

Chúc cho Đại Thiên Thần mãi luôn tràn đầy nhiệt huyết, đong đầy yêu thương như lúc này.
Chúc cho Gấu mẹ lúc nào cũng mạnh khỏe và tươi trẻ.
Chúc cho những ước mơ của Đại Thiên Thần sớm được thực hiện.
Sinh nhật vui vẻ nhé Đại Thiên Thần thân yêu.

Ký tên
Tiểu Thiên Thần ^^

P.S: Đại Thiên Thần nhớ chăm sóc mình nhiều hơn nhé! Và đừng quên dắt Tiểu Thiên Thần đi ăn chè! :dangyeu: :dacy:

_ice_

Giải Nhất Lời Con Muốn Nói 20

Chúc anh sn vui vẻ, và có nhiều lời chúc nữa nhá:cuoihaha::cuoinhamhiem:

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Lão già à, cười cái coi. Sinh nhật gì mà gọi điện thoại mãi không được :tucgian:

boduacanhxanh

Thanh viên kỳ cựu
anh Vũ thân yêu quý! em chúc anh thêm tuổi mới thành công mới và có nhiều hạnh phúc mới nha.nói chung là cái gì cũng mới nhưng cái tính dễ thương thì đừng có bỏ nha, vì nếu anh không nhí nhố thì còn gì là anh nữa.
happy birth day!

chutchit

[♣]Thành Viên CLB
gừi đến anh những lời chúc tốt nhất và ấm áp trong ngày sinh nhật hôm nay. hãy luôn là anh, người anh của đàn em, người mà sáng t2 hàng tuần luôn truyền năng lượng cho chúng em, người hay gây ra những trận cười bể bụng, ngưới luôn lắng nghe và chia sẻ với bọn em, và một người luôn hết mình trong công việc. hãy luôn là anh anh nhé. happy birthday

nguyenminhthi90

Ban Cố Vấn
Thành viên BQT
thật hạnh phúc khi sau bau nhiêu chuyện, vẫn có thể thấy anh - 1 Vrain đáng yêu và tràn đầy nhiệt huyết như ngày nào. Luôn vững bước trên con đường phía trước a nhé, vì a sẽ ko phải bước 1 mình đâu! :mimcuoi:
Hug 1 phát nà!!!

dmpt_2

[♣]Thành Viên CLB
Éc éc, chúc mừng sanh nhựt gấu bố nè!!!!:cuoihaha:

Người anh lém lỉnh :nghingo:

Và...hết mình nữa

Cảm ơn anh vì luôn ở bên cạnh tụi em. Chọc cười khi bọn em buồn, khích lệ khi bọn em mệt và cực kì nhiệt tình khi làm bất kỳ chương trình nào:hon::hon::hon::hon:

Anh là anh đẹp nhất hôm nay đấy !!!:data:

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Em thì em chúc mừng anh hơi bị trễ.... hì hì...
Chúc anh tuổi mới bớt nhí nhố 1 tí, ăn chè nhiều 1 tí, rủ mọi người xem phim nhiều 1 tí... hihi....
Có ăn chè hú em nha, e thích ăn chè lắm lắm^^

doonyin

[♣]Thành Viên CLB
Đôi mắt lúc nhỏ và khi trưởng thành chẳng khác gì nhau ^^.
Sinh nhật vui !

Bình luận bằng Facebook