[wendy-LQ]- Rất vui được làm quen với mọi người!

wendy

Thành viên
Xin chào tất cả mọi người! Mình tên là Nguyễn Vân Anh, giới tính nữ. Mình đang là học sinh lớp 12. Mình tham gia diễn đàn mong được tư vấn và chia sẻ cùng mọi người những thông tin bổ ích về kĩ năng sống. Là thành viên mới, mọi thứ đều lạ lẫm với mình nên rất mong mọi người chỉ bảo thêm. Mình xin cảm ơn và rất vui được làm quen với các bạn!

saolunnau

Thành viên năng động
Mình là Trần Thị Ánh Diệp. Đã từng thi đại học khối B và kinh qua 4 năm đại học rùi, nên bạn có thắc mắc gì về thi đại học hay các trường đại học ở Hà Nội, mình có thể giúp đỡ. Miễn phí thôi! Rất vui được làm quen với bạn!

minhnhat199

Thành viên năng động
chào vân anh rất vui đc làm quen với b!!!
mong rằng những điều b mong ước thành hiện thực. good luck!

---------- Post added at 07:01 PM ---------- Previous post was at 07:00 PM ----------

chào vân anh rất vui được làm quen với bạn!!!

puny_ttt

Thành viên
Mình là Puny Trần, hiện đang là sv năm 3, khoa CNTT tại HN.Có ai cùng ngành vs mình không nhỉ?
Có những việc tưởng như mạnh mẽ, nhưng lại yếu đuối, có những việc tưởng như yếu đuối thực ra lại rất mạnh mẽ .
Nice to meet u :)

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Rất vui được làm quen với em.
Anh là Hải, vừa tốt nghiệp ĐH Bách Khoa TpHCM. Ngành Máy Tính

puny_ttt

Thành viên
Rất vui được làm quen với em.
Anh là Hải, vừa tốt nghiệp ĐH Bách Khoa TpHCM. Ngành Máy Tính
Vậy là cùng ngành vs e rùi. :dance:a học chuyên về lĩnh vực gì vậy: lập trình nè, đồ họa,... :)

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
Q Xin chào cả nhà, e là thành viên mới rất vui được làm quen với mọi người Góc làm quen 0
E [LQ-ebuys]Em làm thành viên mới Rất vui được làm quen với các bác ạ Góc làm quen 1
qtrang12 [LQ-qtrang12]Tớ là mem mới, rất vui được làm quen với cả nhà Góc làm quen 1
P [LQ- Princeho]Rất vui được làm qen với các bạn thành viên Góc làm quen 3
N [LQ-ngochy]Mem mới, rất vui được làm quen với mọi người Góc làm quen 3
H [LQ-leanhtu1985]Xin Chào - Rất mong làm quen với các bạn! Góc làm quen 4
thanhthao0304 [thanhthao0304-LQ]Rất vui được làm quen với các anh chị và các bạn... Góc làm quen 4
T Mình làm thành viên mới, rất vui được làm quen ah Góc làm quen 2
C [LÀM QUEN] Xin chào các member....rất vui khi được làm quen Góc làm quen 0
congchuabecon90 [LÀM QUEN] hello cả nhà.mình la thành viên mới! rất vui được làm quen với mọi người Góc làm quen 7
T [LQ - tim_1976] Chào tất cả các bạn, rất vui được làm quen hết luôn!!! Góc làm quen 7
D Anh nhớ em rất nhiều Góc làm quen 4
monkey mình là mem mới rất muốn làm quen với mọi người... Góc làm quen 5
MilkyWay Chào đại gia đình KNS ^^ rất mong được làm quen với mọi người Góc làm quen 4
T [tomato nhut-LQ] Chào các bạn - rất hân hạnh được làm quen mọi người ! Góc làm quen 2
N chao cac ban.them ban bot thu them niem vui. Góc làm quen 0
N chào cả nhà, chúc cả nhà t6 ngày 13 vui ve Góc làm quen 0
F Fantom xin ra mắt cả nhà - chúc cả nhà lúc nào cũng vui vẻ ! Góc làm quen 1
chauquyhung [Chauquyhung-LQ]Thêm bạn thêm vui Góc làm quen 1
Thiên Sứ Ai đậu vòng 1 của đợt xét tuyển thành viên thì vào đây cũng chung vui nhé! Góc làm quen 1