[004]-AshleyHao

AshleyHao

[♣]Thành Viên CLB

Mẫu áo này không có gì nổi bật về phần họa tiết điều mình quan tâm ở đây là màu áo. Vậy tại sao mình lại chọn màu đỏ?
- Màu xanh dương của áo Đoàn, áo mùa hè xanh. Màu cam của Ivc. Màu trắng dễ hòa nhập. Màu đỏ làm nên sự khác biệt, gây chú ý và nổi bật giữa đám đông.
- Màu đỏ tượng trưng cho sự tươi trẻ và thanh khiết, là màu có năng lượng và gây kích thích.
Họ và tên: Phùng Thế Hạnh Phúc Hảo
Email: phuc_hao12356@yahoo.com

ting

[♣]Thành Viên CLB
Trời, bạn Hảo nhà ta thật khéo tay, màu đỏ trông thật nổi bật, ko nhầm lẫn CLB mình vào đâu được. Những vành đen ở tay và cổ áo khiến ai mặc nó trong thật trẻ trung và năng động. Còn hình logo và biểu tượng cây thì rất dễ nhận. Mình vote cho bạn Hảo một phiếu.

ranmonhn

Thành viên mới
wow! đẹp wá. Mình thấy áo này vừa đơn giản lại vừa đẹp nữa. Rất chuyên nghiệp! Cố gắng phát huy nha bạn^^.

cobala

[♣]Thành Viên CLB
Ow, màu sắc thật là sống động! Cái này phải gọi là đơn giản mà hiệu quả đó ghen!
Cảm ơn Hảo vì đã đóng góp một mẫu áo đẹp như vậy.:data:

Nhưng mừ... :dauhang:chỉ là cảm giác của cỏ thôi:bimat:, màu đỏ thì 1 cá nhân mặc thì rất nổi bật rất đẹp:dacy:, nhưng nếu cả tập thể clb đều mặc thì có hơi "chói" quá không:ngannguoi:

kieuphuong

Thanh viên kỳ cựu
p hơi bât ngờ đó ngen, hjhj. kiểu áo đơn giản nhưng hay, có điều giống như cỏ nói, cả CLB mình mặc vào bảo đảm sáng rực 1 góc trời luôn áh, hjhj

Bình luận bằng Facebook