chia sẻ tâm sự !!

ngochien

Thành viên
cám ơn các bạn đã đọc vài dòng tâm sự của mình. Các bạn có ai đả có mối tình đơn phương với mình gần 7 năm ko ,mình là 1 trong nhửng trường hợp do,tụi mình học chung từ năm cấp 2 ,bạn trai ấy thích mình từ lúc đó nhưng mình vô tư quá ,pít ban ấy dành tình cảm cho mình rất nhiều ,nhiều đến nổi nhiều khi bây giờ nghĩ lại mình cãm thấy có lỗi vô cùng ,nhửng kỹ niệm 2 đứa trải wa đa số đều làm cho bạn ấy buon ,mình ko đáp lại vì lúc dó noi thiệt la mình ko thich m chỉ xem là bạn bt thoi ,mình đã nhiều lần nói rõ nhung thái độ a chỉ im lặng dung sau và lặng lẽ theo minh ,trong lúc a dj nghja vụ a tìm mọi cách liên lạc với mình nhung cũng có ít lần mình từ chối ,mình ko pjt đã lam pit bao chuyen cho a buon ,nhưng a vẩn lặng lẽ âm thầm theo dõi bước chân mình ,jo dây khj a hoan thanh nghjua vu cua mình a trở về, mình mất dt nen 2 dua mat liên lạc voi nhau gần 1 năm a đả wen người mới ko pít a co hp ko,cáh dây 1 tháng 1 nhờ nguoi2i bạn hỏi dùm sdt của mjnh và 2 dứa bắt đầu liên lạc với nhau từ đó,a kể tôi nghe về người bạn gái a nhưng hiện tại 2 nguoi đã chie tay a nói vẫn ko quên dc tôi và muốn 2 đứa quay lại .chợt 1 năm ko gap a ,jo gặp lại những kỹ niệm về 2 đứa laj về trong tôi ,tôi cãm nhận mình đả thương anh ruj ,nhưng a khác trước nhiều lăm ko còn như xưa nữa ko con wan tâm t như trước nữa,t cảm thấy buồn muốn bỏ hết tất cả nhưng chắc tại t đã thương a ,t tự nhủ vời lòng mình rằng t sẽ chấp nhận sẽ bù đắp cho a nhửng j mà a đả làm cho t .mình mong se dc làm bạn gái a .Mình có nên làm như vậy ko m co phải là 1 người cố chấp ko ...

Bình luận bằng Facebook