[Sách Hay][you] hãy chia sẻ những cuốn sách tâm đắc của mình!

By bluesea88 - 17/11/11 13,921 44

1. vanchaiko

vanchaiko New Member

Đây là quyển sách về các kĩ năng để giúp ta có thể ghi nhớ dựa vào cách nhớ của những người ghi nhớ bậc thầy là 'NGƯỜI DO THÁI' Cuốn Jerome Becomes a Genius (với tựa đề tiếng Việt Trí tuệ Do Thái) đây là quyển sách mà mình
    thích thú và cách dẫn dắt lôi cuốn của tác giả theo hành trình tìm ra bí mật về cách ghi nhớ của những bộ não siêu phàm Bạn có thể mua ở tiệm sách đường trần huy liệu( ở đây thì sách bán khá rẻ- dù là sách mới) or ở tiệm fristnew đường Nguyễn Thị Minh Khai.
    bạn có thể đọc trực tuyến theo đường linh này http://www.e-thuvien.com/forums/showthread.php?t=40193

2 people like this.
  2. ngoctho1606

ngoctho1606 New Member

Những cuốn mình thấy tâm đắc nhất là Tôi tài giỏi bạn cũng thế 1&2, You can win, I can do it, Chìa khóa tư duy tích cực, Theo dấu ước mơ, Những nguyên tắc thành công, Tất cả đều là chuyện nhỏ.

3. badgirl

badgirl New Member

Ebook Internet Marekting – một công thức giúp bạn khởi đầu đam mê kinh doanh trên Internet.
    Dù là cá nhân hay doanh nghiệp, để bắt đầu kinh doanh trên Internet, công việc đầu tiên bạn cần làm là xây dựng 1 website của riêng mình. Website là cửa hàng của bạn trên môi trường trực tuyến. Đó là nơi cung cấp thông tin cho khách hàng, thực hiện các giao dịch mua bán…

Nhưng bạn đang băn khoăn về chi phí làm web ?

Sử dụng Blogger để xây dựng website kinh doanh với 10 bước đơn giản. Bạn sẽ có thể tạo 1 website kinh doanh hoàn toàn miễn phí. Tại sao không ?

Ebook Internet Coaching
    – Mr.Nguyễn Trọng Thơ sẽ giúp bạn tự học thiết kế website với blogger mà bạn không nhất thiết phải biết lập trình.

Download Ebook Internet MarketingEbook Internet Coaching

4. SHINEDUC

SHINEDUC New Member

vâng, tại mình chưa biết Ebook miễn phí ở đâu ,, ai biết thì cho xin cái link web ,để vào đọc

5. mình có thể đọc sách cả ngày và ngồi nghiên cứu những thứ mình muốn khám phá,
    mình đã đọc rất nhiều sách cảm nang và hướng dẫn cách sống của con người